Ai muốn tạo giao diện riêng thì vào đây - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 46
    trí tưởng tượng quan trọn [M]r[K]id's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt City
    Thanks
    73

Ðề: Ai muốn tạo giao diện riêng thì vào đây

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    SPR có gì đâu, nó chỉ là 1 cách nén 1 foder nhiều file hình ảnh đi kèm các file thông số (các bạn cứ tưởng tượng có 1 foder hình ảnh và 1 file word nghi thông số rồi dùng winrar nén lại được file .rar, thì spr cũng kiểu như vậy đó). Còn muốn conver thì phải viết tool, hiện giờ chỉ có cha DNT dữ souce, nhưng cha này không đủ khả năng để viết, nên chỉ chờ mấy thằng china nó share thôi.
    SPR ko phải như anh nói dâu đại ka ah! anh đừng nói như vậy nhìu member nghe và tin theo lại khổ đó anh ~^.^~
    SPR cũng là 1 file nén như anh nói vậy. đìu này là đúng. nó có thể nén mọi thứ như winrar vậy nhưng kích cỡ giới hạn. Và Định Dạng Của Nó Là SPR Chứ Ko Phải Rar
    Và SPR là File lưu Cơ Sở Dữ Liệu Như Database Vậy Và nó Chạy Trong Microsoft Visual Fox Pro.
    Thông thường, các file SPR chạy trong Visual FoxPro Nó Phải Có 1 Chương Trình hỗ trợ cho nó chạy. của chúng ta có thể là 1 cái file gì đó trong client.
    Spr Nói Là 1 File Nén Nhưng Thực Tế Nó Lại Là 1 File TÌm Kím Cơ Sở Dữ liệu Để Chúng ta có được vị trí thông tin nhanh và chính sác
    Vì Hỉu Về Cái Nì Còn Kém Lắm Nên Em Không Nói Thêm.
    còn cái bạn nói nó chỉ là cho jx của chúng ta thui
    bởi vì spr của chúng ta khác spr của họ :d. của chúng ta là file nén các hình ảnh và txt hoặc ini lại :d nó phải dùng 1 chương trình khác chạy phụ nó (chưa test cái Microsoft Visual Fox Pro rảnh test thử h phải lo ôn thi)
    có j` anh đừng trém em vì em còn nhỏ dại . em ko post bài để war đâu nha anh nên anh đừng war...
    Ta đã trở lại và ngu hơn xưa!

Thành Viên
    Thanks
    5

Mr.Kid cko e xin cái yaho đi :X~! hướng dẫn e cái :X~! :X~!
    Khách viếng thăm hãy cùng -MrTom- xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

trí tưởng tượng quan trọn [M]r[K]id's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt City
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi -MrTom- [Only registered and activated users can see links. ]
    Mr.Kid cko e xin cái yaho đi :X~! hướng dẫn e cái :X~! :X~!
    ^^!. nhock_baby_kute_1997 bạn ak!. mà mình ko giúp qua Y!M đâu nên pm cũng như ko ak`
    Ta đã trở lại và ngu hơn xưa!

Thành Viên
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    55

14 Tuổi mà tưởng đâu ông lớn tuổi không chứ ! Thông minh quá
    Khách viếng thăm hãy cùng davidtuan25 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi davidtuan25 [Only registered and activated users can see links. ]
    VD Thui mà ! Bạn đown file pak vể để xem mình vẽ thật đi , vẽ VD thui
    hix, máy nhà tui hư mất rồi , ra ngoài quán k có vẽ được , tui mới làm thử 1 xíu , thích thì tui up lên cho xem
    Khách viếng thăm hãy cùng tungblt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    55

Thôi , bạn thấy bạn vẽ đẹp thì làm cho server thêm phong phú , tui vẽ đc nhiêu đó thôi , nhưng bạn up lên đi cho tui xem coi sao ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng davidtuan25 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

[Only registered and activated users can see links. ]
    link : [Only registered and activated users can see links. ]

cái đây tui mới vẽ thử thôi, chưa thêm zì hết
    Khách viếng thăm hãy cùng tungblt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Trích dẫn Gửi bởi [M]r[K]id [Only registered and activated users can see links. ]
    SPR ko phải như anh nói dâu đại ka ah! anh đừng nói như vậy nhìu member nghe và tin theo lại khổ đó anh ~^.^~
    SPR cũng là 1 file nén như anh nói vậy. đìu này là đúng. nó có thể nén mọi thứ như winrar vậy nhưng kích cỡ giới hạn. Và Định Dạng Của Nó Là SPR Chứ Ko Phải Rar
    Và SPR là File lưu Cơ Sở Dữ Liệu Như Database Vậy Và nó Chạy Trong Microsoft Visual Fox Pro.
    Thông thường, các file SPR chạy trong Visual FoxPro Nó Phải Có 1 Chương Trình hỗ trợ cho nó chạy. của chúng ta có thể là 1 cái file gì đó trong client.
    Spr Nói Là 1 File Nén Nhưng Thực Tế Nó Lại Là 1 File TÌm Kím Cơ Sở Dữ liệu Để Chúng ta có được vị trí thông tin nhanh và chính sác
    Vì Hỉu Về Cái Nì Còn Kém Lắm Nên Em Không Nói Thêm.
    còn cái bạn nói nó chỉ là cho jx của chúng ta thui
    bởi vì spr của chúng ta khác spr của họ :d. của chúng ta là file nén các hình ảnh và txt hoặc ini lại :d nó phải dùng 1 chương trình khác chạy phụ nó (chưa test cái Microsoft Visual Fox Pro rảnh test thử h phải lo ôn thi)
    có j` anh đừng trém em vì em còn nhỏ dại . em ko post bài để war đâu nha anh nên anh đừng war...
    Ái! Cậu nói thì cũng chả khác thachlong là mấy, cái thachlong nói là mô phỏng lại cách nén file .spr có thể nói nó gần giống như .rar để nén nhưng nó lại đc viết bằng những thuật toán khác nhau nên sẽ ko liên quan đến nhau rùi, bạn nhĩ!

Bạn mở spr = Fox Pro đc à
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

Thành Viên
    Thanks
    5

Mr.Kid 1997 tkì = mỳnk à :-SS~!

Thành Viên
    Thanks
    5

a davidtuan25 ơi cko e hỏi đown cái của a về rồu coppy vào đâu ạ ~!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần giao diện võ lâm của VNG
    Bởi cucgach trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 15-03-11, 08:00 AM
  2. Về giao diện
    Bởi sjnhkjd trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-11-10, 08:16 AM
  3. giao diện gốc của SS2
    Bởi hellomoto2508 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-10-10, 11:56 PM
  4. giúp mình chỉnh lại giao diện
    Bởi hellomoto2508 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-09-10, 01:57 AM
  5. Tại sao không nói về Giao dịch nhỉ !?
    Bởi sinhclb12 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 26-12-09, 04:41 PM