Xin hỏi về các lệnh của GM!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    3

Xin hỏi về các lệnh của GM!

Mình cài đặt xong HKGH rồi, tạo char xong rồi, char đó mình set nó là GM vậy các lệnh như tạo thông báo, hay move, đi đến 1 nhân vật nào đấy thì làm như thế nào nhỉ? Thank's
    Khách viếng thăm hãy cùng BadBoy_Kid xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Ðề: Xin hỏi về các lệnh của GM!

Đởn giản 1 câu = SQL thôi bạn àh mình chỉ bạn sơ sơ thôi nha bữa nào rãnh lập 2 pic về vấn đề này
    ĐẦu tiên set cấp độ cho nhân vật nhé
    vào SQL==> rồi đến rxjhgamenull =>> trong rxjhgamnull chọn TBL_char mún mở cái này chọn nó rồi nhấp chuột phải chọn open return arow ==>>> khi nó hiện lên 1 bảng giống Xsell ấy tìm dòng lv rồi set lên đừng động gì đến EXP nhé
    phần ZX là chọn tà hay chính 1 là chính 2 là tà
    phần job_level: Thăng chức cho nhân vật tối đa là 6
    còn phần set DROP +EXP+CHAMR chì mình chỉ sau nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    Đởn giản 1 câu = SQL thôi bạn àh mình chỉ bạn sơ sơ thôi nha bữa nào rãnh lập 2 pic về vấn đề này
    ĐẦu tiên set cấp độ cho nhân vật nhé
    vào SQL==> rồi đến rxjhgamenull =>> trong rxjhgamnull chọn TBL_char mún mở cái này chọn nó rồi nhấp chuột phải chọn open return arow ==>>> khi nó hiện lên 1 bảng giống Xsell ấy tìm dòng lv rồi set lên đừng động gì đến EXP nhé
    phần ZX là chọn tà hay chính 1 là chính 2 là tà
    phần job_level: Thăng chức cho nhân vật tối đa là 6
    còn phần set DROP +EXP+CHAMR chì mình chỉ sau nhé
    Xin cảm ơn câu trả lời của bạn. Nhưng bạn hiểu sai ý mình hỏi rồi, ví như sv của mình đã up lên OL rồi, minh lập 1 char GM để quản lý, và char GM thì phải có các câu lệnh như: Move nhân vật, Chat trên toàn server, di chuyển đến 1 char name nào đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng BadBoy_Kid xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

và hình như bạn cũng hiểu sai ý mình
    Mình chơi HKGH bao lâu nay lần đầu tiên nghe đến lệnh GM có thể có nhưng mà mình chưa pik'
    Dù bạn có mở 1 server OL đi chăng nữa việc move đến nhân vật cũng thông qua SQL còn Chat trên toàn server của GM thì minh có biết để mai chỉ cho cách đó con virut nó ăn vào Windows hư lun winrar nguy hiểm quá mọi người đừng xài Server 3.9 nhé vì nó mà mình bị 14 con virut

Thành Viên RyoJack's Avatar
    Đang ở
    Âm Tào Địa Phủ
    Thanks
    1

Có lệnh GM chứ =.= Nhưng một số lệnh cơ bản thôi
    Cũng có tool GM nữa
    [Only registered and activated users can see links. ]

Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Trích dẫn Gửi bởi RyoJack [Only registered and activated users can see links. ]
    Có lệnh GM chứ =.= Nhưng một số lệnh cơ bản thôi
    Cũng có tool GM nữa
    sao 4rum lag thế nhĩ chờ nãy giờ box HKGH đã vắng mấy box khác cũng vắng theo !!!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    và hình như bạn cũng hiểu sai ý mình
    Mình chơi HKGH bao lâu nay lần đầu tiên nghe đến lệnh GM có thể có nhưng mà mình chưa pik'
    Dù bạn có mở 1 server OL đi chăng nữa việc move đến nhân vật cũng thông qua SQL còn Chat trên toàn server của GM thì minh có biết để mai chỉ cho cách đó con virut nó ăn vào Windows hư lun winrar nguy hiểm quá mọi người đừng xài Server 3.9 nhé vì nó mà mình bị 14 con virut
    Chỉ đi bạn . cứ phải dùng sư tử hống hoài .... có lúc còn bị chặn nữa ...
    Khách viếng thăm hãy cùng CungfuThieuGia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!