Cần video skill chuẩn của VNG - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Thành Viên Tâm Huyết KingMax's Avatar
    Thanks
    143

Ðề: Cần video skill chuẩn của VNG

Trích dẫn Gửi bởi nguyentrunghbl [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo mình Jx phải kết hợp cả cổ truyền lẫn hiện đại, tại vì bản thân là "Jx lậu" nên không thể nào như VNG được cụ thể là các option của trang bị xanh đấy dòng được dòng mất...ý tưởng này từ lúc tớ vào clb tới giờ thấy cũng có một số bạn thực hiện như Server của bạn Envibaby lấy của Trung Quốc (điều này chứng tỏ TQ nó đã thực hiện ý tưởng này rất lâu rồi thành công hay thất bại thì mình không biết) và Server của bác Thành đang thực hiện, còn mấy con thú cưỡi lấy từ Kiếm Thế qua nếu thả bừa bãi thì chán cũng đúng, phải lựa những dịp event hay gì mới cho ra một thời gian sau đó khoá lại thì Jx sẽ sinh động hơn không có nhàm chán. Nếu làm "y chang" như công thành chiến VNG thì người ta chơi Volam free của VNG còn hay hơn vì nói y chang chứ làm gì giống được! Mỗi khi ra một trang bị mới như Ô Kim chẳng hạn hay 1 con thú mới, 1 skill mới ai lại không muốn 1 lần mặc thử, cưỡi thử, đánh thử skill chính cái điều này thôi thúc người ta luyện và đạt được nó. Nói chung là một SV cho dù thời Công Thành Chiến hay Thất Đại Thành Thị có hay hay không là do ý đồ sắp xếp của Admin, nếu lạm dụng qúa sẽ mất đi cái hay như mình thấy một số SV rất lạm dụng vòng sáng, thú cưỡi....!
    cái OPT xanh chỉnh thì được mà anh ^^
    Comeback JXP

Thành Viên
    Thanks
    5

kể cũng nản, mấy cái trang bị nhìn ko giống nổi VNG nhất là trang bị hoàng kim không có dòng thơ như VNG rồi ko có kick các opt ẩn nếu như làm skill thì kể cũng công phu lắm nhỉ?
    Khách viếng thăm hãy cùng satan_f5 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    SS-22
    Thanks
    1

Tớ có NICK CÁI BANG RỒNG 180 nè .
    Khách viếng thăm hãy cùng DriverOnCard xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

skill hả cái này nè skill đó làm dc như vậy ok
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng xuanduan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến xuanduan vì bài viết này !

khoamamktvn (08-03-11)

Thành Viên
    Thanks
    0

còn đay nữa nè

do zo coi đi

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến xuanduan vì bài viết này !

khoamamktvn (08-03-11)

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Thanks bạn rất nhiều.
    Mình sẽ xem và bắt tay vào làm
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nguyên bản hiện nay có sever tuyệt tình kiếm đang onl đó giống ver công thành chiến, nhưng skill chưa chuẩn
    Khách viếng thăm hãy cùng MillyVu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Bin có gì tui pm ông đưa ông 1 số cần thiết của tôi..để xem có giúp gì được không..
    bộ skills tui đã fix đó h bản thân tôi cảm thấy khá chuẩn nhưng với người khác thì tôi không biết nhưng biết đâu nó có có thể giúp ông tí
    Hoặc cũng có thể cùng nghiên cứu tiếp tuy tôi không còn time làm JX nữa nhưng khi rảnh có thể chung ý kiến
    Lần sửa cuối bởi sinhclb12, ngày 10-03-11 lúc 04:34 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng sinhclb12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

TTK mấy ông nhìn thế nào chứ tôi thấy hok giống tí nào hết cả. cái clien đã khác VNG 10000 lần rồi còn chưa kể skill toàn tầm bậy hok,....... nói là nhái VNG thì dc chứ giống thì hiện nay tại VN chưa có sever nào giống VNG cho dù là 50% thôi

Thành Viên
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi xuanduan [Only registered and activated users can see links. ]
    TTK mấy ông nhìn thế nào chứ tôi thấy hok giống tí nào hết cả. cái clien đã khác VNG 10000 lần rồi còn chưa kể skill toàn tầm bậy hok,....... nói là nhái VNG thì dc chứ giống thì hiện nay tại VN chưa có sever nào giống VNG cho dù là 50% thôi
    ông nghĩ sao mà làm cho giống vng được, mấy ông làm jx ở 4rum này là người đam mê mà làm thôi, chứ đâu phải nhủ vng làm để kiếm tiền?, so sánh khập khiễng quá 1 bên làm để thỏa mãn đam mê,1 bên rót tiền vào để làm > rồi kiếm cục tiền to hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng tungok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Video hướng dẫn Unblock skill Siege
    Bởi hoangtu_eck94 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 16-11-18, 04:19 AM
  2. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 03-06-11, 12:32 PM
  3. video hd add đồ và ,... và skill
    Bởi uichaovn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 19-11-10, 06:31 PM
  4. video hd add đồ và ,... và skill
    Bởi uichaovn trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-11-10, 03:11 PM