Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 - Trang 58
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 58 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 48 56 57 58 59 60 68 ... CuốiCuối
Kết quả 571 đến 580 của 942
    Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Ðề: Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 [BIG BANG VERSION]

Trích dẫn Gửi bởi GameMaster72 [Only registered and activated users can see links. ]
    PM Y!M : [Only registered and activated users can see links. ] mình sửa cho , cái CSK thì để khi nào mình view SPR ra rùi chỉnh lại cho.

@ Cho mình cái IP vô chơi với , chán quá.
    Giúp người giúp cho trót ^^! giup' mình nữa nhé bạn

Sữa dùm mình cái chuyễn sinh kiếp + cái đồ ô kim nhé thân pháp 22k soa xài ^^ với lỗi skil CBB nữa skill Kháng long hữu hối :20 (thành) chưởng ra ko dc 18 con mà 18 con gợp lại làm một mình đang tính mỡ chơi Lan =hamachi ^^!.
    Thêm cái lỗi chiến trường tống kim đánh quái chết chứ đánh ngừk hk chết bó chiếu thật.[Only registered and activated users can see links. ]
    ^^ để mình add Y/H bạn nhé
    À cho hỏi mấy cài huyền tinh 1~12 để làm gì vây nếu là cường hóa đồ cho hỏi ổch3o nào vậy tìm hoài không thấy còn cái Thủy Tinh nữa @@.
    P/S: phải công nhận server này chơi vui thật tuy còn nhìu giới hạn như chức năng ủy thác đã ủy thác rồi mà lúc vào nhạn nó không cho còn chơi game trước khi thoát phải cập nhật thông tin với con nhỏ trợ giúp @@ nếu không chơi uổng công. Và trước khi chơi game phải nói chuyện với thằng NPC để mở MAP còn lại mình rất thích nhất là Liên đấu chơi Lan hết xẫy
    Còn cái chuyển sinh nữa không biết phải bị lỗi không max lv200 chuyễn sinh đáng lẽ phải về lv 160 sao lại trở về lv 10 :@@ vậy học mấy cái skill 9x 12x skill thất truyền vô bổ hả chòi .
    Với lại làm sao cho vũ sáng được nhĩ các bác trả lời em gấp
    Lần sửa cuối bởi pikhjn, ngày 07-04-11 lúc 06:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    8

sao mình đăng nhập nick GM và Admin không được ?
    Ai chỉ dùm được không ? Mình là newbie
    Khách viếng thăm hãy cùng family2806 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ohishu ơi?
    Bỏ phần ip 192.168.1.2 dy. để còn sửa lại chứ. tui cài ip 10.0.0.100 chuyển sang 192.168.1.2 thj mắc lỗi.
    Khách viếng thăm hãy cùng tutuviyeu9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi family2806 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình đăng nhập nick GM và Admin không được ?
    Ai chỉ dùm được không ? Mình là newbie
    bạn đăng nhập nick nào?

Trích dẫn Gửi bởi tutuviyeu9x [Only registered and activated users can see links. ]
    ohishu ơi?
    Bỏ phần ip 192.168.1.2 dy. để còn sửa lại chứ. tui cài ip 10.0.0.100 chuyển sang 192.168.1.2 thj mắc lỗi.
    bạn chuyển ip sang 192.168.1.2 lỗi gì ? bạn cho tấm hình lên được không?

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Thành Viên GameZone
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi [B.M.W]Sports [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn đăng nhập nick nào?

bạn chuyển ip sang 192.168.1.2 lỗi gì ? bạn cho tấm hình lên được không?
    Vấn đề là mình không biết đăng nhập bằng nick gì
    Mình lập nick mới chơi thì được, nhưng muốn log acc GM hoặc admin thì không biết dùng nick nào
    Thử nick ở đầu topic viết :
    acc: gamemaster hoặc administrator
    pass: 010109
    đều không được
    Khách viếng thăm hãy cùng family2806 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Trích dẫn Gửi bởi family2806 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề là mình không biết đăng nhập bằng nick gì
    Mình lập nick mới chơi thì được, nhưng muốn log acc GM hoặc admin thì không biết dùng nick nào
    Thử nick ở đầu topic viết :
    acc: gamemaster hoặc administrator
    pass: 010109
    đều không được
    Bạn làm như thế này nhé lập 1 acccount bất kỳ đặt tên nhân vật là GameMaster hay adminitátor gì đó vào game đến chỗ xa phu BLH kéo xuống có dòng chọn chức năng admin nó bỉu nhập pass thì nhập 010109 là ok .
    BWM cho em hỏi 2 pacht của anh và pacht của ohisu có gì khác nhau không ??
    Ai hướng dẫn dùm cái 200 trùng sinh thành lv10 vậy mấy skill thất truyền minh đã học mất hết à
    Lần sửa cuối bởi pikhjn, ngày 08-04-11 lúc 12:36 PM.

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn vào thư mục server --> del 3 thư mục maps, script và settings và giải nén .rar server gốc lại rùi copy 3 thư mục maps, script và settings vào thư mục server lại là dc !
    anh ơi em lam thế rùi nhưng k đc.cài lại win r cung k đc vao đc game nhung khong thay quái và không nc đc với xa phu để kích hoạt ..hic em dùng server thái sơn bắc đẩu ver 0.3 giúp em đzớiiiiii =="
    Khách viếng thăm hãy cùng 6981246a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Phải nói chuyện với xa phu ở BLH bạn à nói chuyện đợi 2 phút để kích hoạt có khi 5 phút lận @@
    cũng không hẳn là nói chuyện bạn chỉ cần nhấp vào người thằng xa phu là xong ^^! đợi 2 phút

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    Phải nói chuyện với xa phu ở BLH bạn à nói chuyện đợi 2 phút để kích hoạt có khi 5 phút lận @@
    cũng không hẳn là nói chuyện bạn chỉ cần nhấp vào người thằng xa phu là xong ^^! đợi 2 phút
    nhưng vấn đề là luc đăng nhập xong không nc đc với ai cả vì no hiện lỗi "công kích vật lý"...jj j ý..nc với thẵng xa phu k có tác dụng mà mình đợi hẳn nửa tiến vẵn ..... k co chuyện j xảy ra cả..híc...bh thì lam tn? ==
    Khách viếng thăm hãy cùng 6981246a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên J4cksparrow's Avatar
    Đang ở
    Ngoài khơi (lâu lâu về đảo )
    Thanks
    179

cần bạn nào fix skill Thien Ha Vo Cau + Phi long Tai Thien + Tam Nga Te Tuyet + Nhan Kiem + Thien Dia giong VINA dum minh voi. Minh fix hoai van~ ko dc. Minh moi fix duoc skill Vô Ngã Vô Kiếm + Băng Tung Vô Ảnh với
    Khách viếng thăm hãy cùng J4cksparrow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 58 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 48 56 57 58 59 60 68 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server World Of KungFU - NEW VERSION
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn World Of Kungfu
    Trả lời: 89
    Bài viết cuối: 31-08-13, 11:17 AM
  2. Server QWorld Pri (China version)
    Bởi HellsAngel trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-02-11, 05:50 PM
  3. Server Xuân Thu Version mới nhất !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 21-11-10, 03:13 PM
  4. Hướng dẫn tạo Vip-Server (ALL Version Of Mu)
    Bởi Sub_Zero trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 16-11-10, 01:34 PM