Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 - Trang 40
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 40 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 50 90 ... CuốiCuối
Kết quả 391 đến 400 của 942
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 [BIG BANG VERSION]

Trích dẫn Gửi bởi pevitmini [Only registered and activated users can see links. ]
    reclient s3replay báo fail , nó bị lỗi ngay đó , mình phải chỉnh ở đâu vậy bạn ?
    Cái lỗi Fail đó ko ảnh hưởng đâu ! Mình cũng bị mà vẫn chạy server ngon lành à !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi dinhhuy [Only registered and activated users can see links. ]
    Ram 1GB Core 2 Duo 2.4GHZ card màn hình Gefor 7100Gs
    máy tui ram có 1gh cardonboard chạy vô tư nhưng mà đó là 1 acc, 2 acc thì lag tung chão , tắt bớt mấy thằng diệt virus đi,nặng máy vãi chưỡng luôn...máy nhà em chả cài diệt virus gì hết, dính virus thì cài dzo diệt, diệt xong xóa, diệt hok nỗi nữa em cài lại win ...
    Khách viếng thăm hãy cùng tungok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Trích dẫn Gửi bởi dienanh89 [Only registered and activated users can see links. ]
    em có vấn đề như sau :
    1 . Cài đặt thành công tất cả mọi thứ kể cà font china PRC
    2 . Chình IP xong
    3 . Chạy sẻver xong
    4 . Đăng nhập tạo nhân vật nhưng nó báo kết nối máy chủ thất bại dù đã chuyển sang font china
    Mong hướng dẫn dùm e cái 2 ngày nay mò hoài ko dc
    tôi cũng bị lỗi y chang bác gameserver nó báo là Player loanding faill đễ up tấm hình lên cho
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    tôi cũng bị lỗi y chang bác gameserver nó báo là Player loanding faill đễ up tấm hình lên cho
    trích từ topic "Tổng hợp các câu hỏi thường gặp khi chơi võ lâm offline" của bác ndxtg
    Lỗi client: Connect rồi, tạo nhân vật rồi, chọn làng rồi, tới lúc vào game thì bị lỗi kết nối máy chủ thất bại. Coi bên gameserver.exe thì thấy lỗi PlayerDBLoading Failed.
    Nhiều nguyên nhân nhưng nguyên nhân thường gặp là do bạn không cài FONT tiếng Tàu lúc bạn giải nén Server. Vì thế khi giải nén thay vì các thư mục có tên chữ tàu đàng hòang thì ra tòan thứ ---===+'+--- không hà.

sửa được qua thx bác ấy nhá

Thành Viên Tâm Huyết phamngochai2's Avatar
    Đang ở
    Sao Hỏa
    Thanks
    167

cho hỏi, sao tui vào lãnh địa hay, tống kim và 1 số map khác thì bị đứng, không hiển thị map . pro nào giúp giùm tui với . Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng phamngochai2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Bác nào cho hỏi tại sao Game Server báo là Save data nhân vật rùi.Mà lúc tắt Server bật lại thì mất là sao
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanmanh002 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi tuanmanh002 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nào cho hỏi tại sao Game Server báo là Save data nhân vật rùi.Mà lúc tắt Server bật lại thì mất là sao
    save thì save chứ bác off cái rụp là xong phim à, esc>thoát game,>sever.....rồi tắt thứ tự,NGẮT KẾT NỐI trên starup đàng hoàng ,em làm thế chả bjo mất và có lần em cũng thử không theo trình tự thì đúng mất thật ,chúc bác thành ĐẠI CAO THỦ

Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Trích dẫn Gửi bởi tungok [Only registered and activated users can see links. ]
    trích từ topic "Tổng hợp các câu hỏi thường gặp khi chơi võ lâm offline" của bác ndxtg
    Lỗi client: Connect rồi, tạo nhân vật rồi, chọn làng rồi, tới lúc vào game thì bị lỗi kết nối máy chủ thất bại. Coi bên gameserver.exe thì thấy lỗi PlayerDBLoading Failed.
    Nhiều nguyên nhân nhưng nguyên nhân thường gặp là do bạn không cài FONT tiếng Tàu lúc bạn giải nén Server. Vì thế khi giải nén thay vì các thư mục có tên chữ tàu đàng hòang thì ra tòan thứ ---===+'+--- không hà.

sửa được qua thx bác ấy nhá
    cài
    font rồi
    bác ạ cài đầy đủ rồi vào game vẫn thế tấm hình nè
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    cài
    font rồi
    bác ạ cài đầy đủ rồi vào game vẫn thế tấm hình nè
    quan trọng là cài font trước khi giải nén file ra, chứ rủi giải nén trước rồi sau này cài font cũng vậy thôi
    (vào thử các thư mục của server coi có cái thư mục nào bị ---====-+--- là hiểu rồi đó, và quan trọng là cái language của control panel có PRC hay gì gì đó chưa)

1 cách khác là vào thẳng làng Ba Lăng Huyện trước ko nên vào thôn khác.
    Khách viếng thăm hãy cùng ndxtg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Trích dẫn Gửi bởi ndxtg [Only registered and activated users can see links. ]
    quan trọng là cài font trước khi giải nén file ra, chứ rủi giải nén trước rồi sau này cài font cũng vậy thôi
    (vào thử các thư mục của server coi có cái thư mục nào bị ---====-+--- là hiểu rồi đó, và quan trọng là cái language của control panel có PRC hay gì gì đó chưa)

1 cách khác là vào thẳng làng Ba Lăng Huyện trước ko nên vào thôn khác.
    :T cũng
    vậy thôi mình cài HKGH ofline nên đã cài font china sẵn rồi hum bữa dạo box JX thấy hay đem về cài ra lỗi này
    còn cái bạn nói vào làng 3 lăng huyện chĩ thấy 1 chữ tiếng tàu

Trang 40 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 50 90 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server World Of KungFU - NEW VERSION
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn World Of Kungfu
    Trả lời: 89
    Bài viết cuối: 31-08-13, 11:17 AM
  2. Server QWorld Pri (China version)
    Bởi HellsAngel trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-02-11, 05:50 PM
  3. Server Xuân Thu Version mới nhất !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 21-11-10, 03:13 PM
  4. Hướng dẫn tạo Vip-Server (ALL Version Of Mu)
    Bởi Sub_Zero trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 16-11-10, 01:34 PM