6 con Thú cưỡi mới cho Jx - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 77
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: 6 con Thú cưỡi mới cho Jx

Trích dẫn Gửi bởi KingMax [Only registered and activated users can see links. ]
    KT cho tự do chỉnh sửa các file skill ... mà
    Game nào mà VNG mua từ KingSoft cũng vậy, như JX 1, JX 2, KT, cả Phong Thần cũng vậy !

Cùng lắm là nó ko cho chỉnh sửa Settings, chứ Spr vẫn xài kỉu đè dc
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

GO nào chả tự sướng đc, của VTC cũng chả # gì.
    Khách viếng thăm hãy cùng GameMaster72 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Nếu xét bên nào dễ hơn thì fải nói game VTC làm dễ hơn, như CF chẳng hạn, dùng các loại hình ảnh dễ edit dc ! Chứ như của KingSoft thì ko có tools để edit, toàn thay thế vào thui chứ chả edit dc hình nào cả

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu xét bên nào dễ hơn thì fải nói game VTC làm dễ hơn, như CF chẳng hạn, dùng các loại hình ảnh dễ edit dc ! Chứ như của KingSoft thì ko có tools để edit, toàn thay thế vào thui chứ chả edit dc hình nào cả
    Bên CF là hình ảnh 3d còn bên Jx là hình ảnh 2d bạn à, bên Jx mình đã đọc 1 số diễn đàn + 1 số game khác mình thấy các file hình ảnh của Jx chủ yếu là 2d.
    Còn nếu bạn theo thể loại CS thì bạn sẽ nghĩ khác, nó cũng k đơn giản như bạn nghĩ đâu , muốn làm 1 skin súng cũng phức tạp lắm lắm. Còn về tự sướng CF hay Audition thì k phải là sửa lại file ảnh như bạn nói mà chỉ là đổi tên file cho giống file cần fake hoặc chỉnh lại đường dẫn thôi.
    Chứ như của KingSoft thì ko có tools để edit, toàn thay thế vào thui chứ chả edit dc hình nào cả
    Nếu như k có tools thì Kingsoft làm = mắt à?
    Hay là làm = niềm tin ?
    Nếu 1 công ty làm ra 1 phần mềm thì chắc chắn công ty đó sẽ làm 1 phần mềm # để sửa chữa or có thể phá hỏng nó
    và cái tools mà bạn nói đến chẳng qua là bạn hoặc những người khác " k thể " có đc mà thôi

Còn vì sao CF lại có
    là vì CF và các thể loại game bắn súng khác đều dựa trên nên CS , mà CS là 1 game kinh điển rồi, nó còn có trước cả cái VLTK cơ bạn à. CS là game bắn súng số 1 trên TG đó. Nếu bạn k tin có thể lên google để xem . Còn những game thể lạoi giống CS ít nhiều đã bị chỉnh sửa, bắn k chân thật .v.v.
    Nếu xét bên nào dễ hơn thì fải nói game VTC làm dễ hơn, như CF chẳng hạn, dùng các loại hình ảnh dễ edit dc !
    Nói tóm lại k có cái nào dễ cả, theo thời gian mọi thứ sẽ đc bộc lộ ra thôi, bây h jx chưa phát triển như CS nhưng có thể 1 vài năm nữa Jx sẽ có các biến tấu khác nữa thì sao?
    Khách viếng thăm hãy cùng GameMaster72 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Bạn hỉu nhầm ý rùi ! Ý tui nói là hiện tại ta ko có tools edit file ảnh từ KingSoft đây nè ! Chứ nó ko có thì ai có ! Vấn đề là ta ko có nên tự sướng chỉ là thay file chứ ko edit dc !

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn hỉu nhầm ý rùi ! Ý tui nói là hiện tại ta ko có tools edit file ảnh từ KingSoft đây nè ! Chứ nó ko có thì ai có ! Vấn đề là ta ko có nên tự sướng chỉ là thay file chứ ko edit dc !
    Chứ như của KingSoft thì ko có tools để edit, toàn thay thế vào thui chứ chả edit dc hình nào cả
    Tôi hiểu nhầm hay là tại bạn khiến tôi hiểu nhầm đây ?

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Trích dẫn Gửi bởi GameMaster72 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu như k có tools thì Kingsoft làm = mắt à?
    Hay là làm = niềm tin ?
    Nếu 1 công ty làm ra 1 phần mềm thì chắc chắn công ty đó sẽ làm 1 phần mềm # để sửa chữa or có thể phá hỏng nó
    và cái tools mà bạn nói đến chẳng qua là bạn hoặc những người khác " k thể " có đc mà thôi

Trc giờ chả ai dev JX mà dám nói là Kingsoft ko có tool Edit

Cái lớn nhất chúng ta chưa có đủ trình độ thui nhưng mà nguồn tài nguyên của VNG và KS cũng đủ sài rùi giờ cho dù có tool chắc gì làm đẹp hơn nó
    vì vậy đừng nên than thở vì thiếu tool edit spr
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi Čħīċķėň [Only registered and activated users can see links. ]

Trc giờ chả ai dev JX mà dám nói là Kingsoft ko có tool Edit

Cái lớn nhất chúng ta chưa có đủ trình độ thui nhưng mà nguồn tài nguyên của VNG và KS cũng đủ sài rùi giờ cho dù có tool chắc gì làm đẹp hơn nó
    vì vậy đừng nên than thở vì thiếu tool edit spr
    Mình đang nói chuyện với bạn thaihoa91 vì thế bạn đừng nên xen vào làm gì
    Bạn thaihoa91 có nói
    Vì vậy mình mới phản bác lại ý kiến đó thôi.
    Mình k hề nói là kingfots k có tools Edit vì vậy bạn đừng có hiểu theo cái nghĩa xuyên tạc đi như thế.

dev jx hay lấy vợ ta? zonjkut3's Avatar
    Đang ở
    bãi tha ma
    Thanks
    3

Anh trung mới ngày nào còn nhờ mình dạy script đây sao
    [Only registered and activated users can see links. ]

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Bạn đã hiểu sai ý của thaihoa91 rùi

ở đây là đang so sánh nếu như là VTC thì còn có tool edit còn nếu như KS thì ko có tool để edit OK!

Bị cúp điện mà cũng phải bật máy lên lại đây

Chúc 4rum ngày càng phát triển

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối