[Guide] Loong Online tổng hợp - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 56
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: [Guide] Loong Online tổng hợp

Trích dẫn Gửi bởi defeated [Only registered and activated users can see links. ]
    cho xin cái hướng dẫn cài đặt cái bằng hình ảnh hay video cũng được hen
    Đã update hướng dẫn rùi đó link ở trên
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn ơi cái fix map npc copy vô đâu vậy? trong daata client đâu có thư mục animation đâu mà chép đè vô?
    hay là phải unpack cái file map04 ra mà bỏ vào? nếu vậy bạn hướng dẫn cách unpack lun nha!!!
    còn file fix tiếng việt nữa !?
    Khách viếng thăm hãy cùng tonwind113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi tonwind113 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi cái fix map npc copy vô đâu vậy? trong daata client đâu có thư mục animation đâu mà chép đè vô?
    hay là phải unpack cái file map04 ra mà bỏ vào? nếu vậy bạn hướng dẫn cách unpack lun nha!!!
    còn file fix tiếng việt nữa !?
    đường dẫn như hình trong file system.cpk

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Tình hình tui gà web mà cài XAMPP, start cái apache ko dc ! Bấm nút Start là 1 vài giây sau tự stop àh @@ Ko bít sao nữa ! vào localhost thì hem dc ! Ai bít chỉ tui fix, thanks @@ Lúc trước có cài cái loại Inetpub, ko bít có đụng chạm gì hem nữa @@

Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

gunbound ơi ép đồ lên + làm sao vậy? bỏ đồ vào nó đòi nguyên liệu là "da" ,"sắt"...... trong khi mấy cái item này hình như là ông chưa dịch ====> pó tay.cơm.canh lun? mấy nguyên liệu ép đồ + đánh ở đâu rớt zậy? nhìn vũ khí sáng mà thèm hic...hic...
    ông có thể share cho tui cái client eng mà ông chưa dịch cho tui được hok? thà tui chơi server tiếng trung + client eng
    chứ chơi cái client 70% việt này hok bít đâu mà lần nữa, item thì nửa tiếng trung + nửa tiếng anh + 1 phần tiếng việt (hoa hết cả mắt)......
    ông có tool GM chỉnh sửa nhân vật hok?
    Khách viếng thăm hãy cùng tonwind113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Rick đẹp trai |Rick|'s Avatar
    Đang ở
    House
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình tui gà web mà cài XAMPP, start cái apache ko dc ! Bấm nút Start là 1 vài giây sau tự stop àh @@ Ko bít sao nữa ! vào localhost thì hem dc ! Ai bít chỉ tui fix, thanks @@ Lúc trước có cài cái loại Inetpub, ko bít có đụng chạm gì hem nữa @@

Xóa hoặc tắt iis đi
    Khách viếng thăm hãy cùng |Rick| xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mrtun20's Avatar
    Thanks
    193

link server die hết ùi up lên MF giùm em cái đại ka
    Khách viếng thăm hãy cùng mrtun20 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi tonwind113 [Only registered and activated users can see links. ]
    gunbound ơi ép đồ lên + làm sao vậy? bỏ đồ vào nó đòi nguyên liệu là "da" ,"sắt"...... trong khi mấy cái item này hình như là ông chưa dịch ====> pó tay.cơm.canh lun? mấy nguyên liệu ép đồ + đánh ở đâu rớt zậy? nhìn vũ khí sáng mà thèm hic...hic...
    ông có thể share cho tui cái client eng mà ông chưa dịch cho tui được hok? thà tui chơi server tiếng trung + client eng
    chứ chơi cái client 70% việt này hok bít đâu mà lần nữa, item thì nửa tiếng trung + nửa tiếng anh + 1 phần tiếng việt (hoa hết cả mắt)......
    ông có tool GM chỉnh sửa nhân vật hok?
    không thích thì ai bắt dùng cứ động tí là hỏi vậy trước khi hỏi cái gì thì cung lên suy nghi 1 chút , tại vì sao các Item của người ta 100% ENG của mình lại là ...chim chuột

còn client cho phiên bản này ENG là không có thích thì bạn tự dịch mà dùng còn bảo tui up lại client ENG thì ko bao giờ 2gb up lâu lắm

Tool GM có up trên đó cũng không chịu tìm
    lần sau nhưng bài dạng thế này >>> vào thùng rác

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi mrtun20 [Only registered and activated users can see links. ]
    link server die hết ùi up lên MF giùm em cái đại ka
    mai rảnh mình up bản server mới fix thêm vài bug lặt vặt , tự động del item khi thoát ra vào lại game không phải can thiệp = tay như trước ,kẹt nhân vật khi relogin..., add thêm 1 số item mới vào thiên đế bảo khố ,+add nguyên liệu chế đồ ...

Rick đẹp trai |Rick|'s Avatar
    Đang ở
    House
    Thanks
    5

Nếu đc đang còn chỗ con vps vn có j` mở private chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng |Rick| xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Loong] Hướng dẫn chi tiết cài đặt server Loong Offline
    Bởi nvhs1990 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 06-12-12, 07:33 PM
  2. CầN Người cài đặt Loong Online .Cài Xong Xin Hậu Tạ
    Bởi manhtu0103 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 28-05-11, 06:13 PM
  3. [Help]Cài sever Loong Online Tại Hà Nội
    Bởi MrBom1102 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp