Shaiya toan bi loi
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Shaiya toan bi loi

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon8 Shaiya toan bi loi

tu luc tim duoc shaiya ofline den nay va qua bao nhieu lan tim toi va kq cuoi cung la ko choi duoc tron ven, luc cai duoc thi ko dang nhap duoc, dang nhap duoc ko su dung skill duoc, su dung skill duoc gio toi ko the mua do trong cshop, co pro nao chi cho em mot ban hoan thien ko, em dang dung server ep4 bang client thánh tích phục hận (em ko biet day la ep may nua)
    xin ca Pro giup em voi.
    Khách viếng thăm hãy cùng haison10031985 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Ðề: Shaiya toan bi loi

Trích dẫn Gửi bởi haison10031985 [Only registered and activated users can see links. ]
    tu luc tim duoc shaiya ofline den nay va qua bao nhieu lan tim toi va kq cuoi cung la ko choi duoc tron ven, luc cai duoc thi ko dang nhap duoc, dang nhap duoc ko su dung skill duoc, su dung skill duoc gio toi ko the mua do trong cshop, co pro nao chi cho em mot ban hoan thien ko, em dang dung server ep4 bang client thánh tích phục hận (em ko biet day la ep may nua)
    xin ca Pro giup em voi.
    Lần sau bạn vui lòng viết có dấu.
    Dịch lại bài trên:

Từ lúc tìm được Shaiya Offline đến nay và qua bao nhiêu lần tìm tòi và kết quả cuối xùng là không chơi được chọn vẹn , lúc cài được thì không đăng nhập được, đăng nhập được không sử dụng Skill được , sử dụng skill được giờ tới không thể mua đồ trong Shop, có Pro nào chỉ cho em một bản hoàn thiện không, em đang dùng Server Ep4

Xin các Pro Giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. GTA vice city online hoan toan moi (gta-vn.co.cc) new new new
    Bởi wenmeah trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-10-10, 03:42 PM
  2. HUHUHU Ping toan 128
    Bởi phamtuandat555 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 23-08-10, 03:35 PM