Các bạn giúp mình với.
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    3

Các bạn giúp mình với.

Mình không cài được JX các bạn ạ. Cả Server Minh đăng và SGTY đều mù tịt mà mình lại chơi ở quán net nên không sử dụng Teamviwer được. Kính mong các bác nào Pro như : batca2tay, thaihoa91 hoặc B.M.W giúp mình với. Ở TPHCM hoặc Hn mình xin hậu tạ bằng cách đến nhà mình ( 2 cái đều có nhà ). Hiện tại mình đang ở TPHCM bạn nào tới nhà ở HN thì mình bay ra liền.Hoặc các bạn có thể cho mình Link download bản SGTY đầy đủ và hướng dẫn chi tiết bằng hình ảnh giúp mình. Cảm ơn các bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng phongvan1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Ðề: Nói thật lòng là mình không cài được JX. Các bạn giúp mình vớ

có cần phải đặt tiêu đề dài dòng thế hem
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Mình cài 1 lần OK luôn
    Nhưng chơi lúc chán lại xóa ngay @@
    Khổ thân cho chủ topic
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Thanks
    3

Các bạn pro không ai nói gì. Tớ thuộc dạng Chicken
    Khách viếng thăm hãy cùng phongvan1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi phongvan1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình không cài được JX các bạn ạ. Cả Server Minh đăng và SGTY đều mù tịt mà mình lại chơi ở quán net nên không sử dụng Teamviwer được. Kính mong các bác nào Pro như : batca2tay, thaihoa91 hoặc B.M.W giúp mình với. Ở TPHCM hoặc Hn mình xin hậu tạ bằng cách đến nhà mình ( 2 cái đều có nhà ). Hiện tại mình đang ở TPHCM bạn nào tới nhà ở HN thì mình bay ra liền.Hoặc các bạn có thể cho mình Link download bản SGTY đầy đủ và hướng dẫn chi tiết bằng hình ảnh giúp mình. Cảm ơn các bạn
    Đầu tiên : Bạn có 2 nhà ( có thể " BAY " ra nếu như có nhu cầu ) thì nên mắc mạng để bọn mình có thể team đc .
    Thứ 2 : bạn nêu lỗi bạn gặp trong lúc cài nên
    Thứ 3 : Trong tuần này minh sẽ giúp bạn ( sau khi thi Hk xong - lo nhất vụ này )
    Thứ 4 : K nên đặt cái tên .Dàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii dã man như thế , đọc xong cứ như là bạn khoe của vậy @@!
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

trí tưởng tượng quan trọn [M]r[K]id's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt City
    Thanks
    73

níu bạn ở quán net thì việc đầu tiên là quán đó cái xài cái bản quản lí free của VNG hok... níu có cài 100% ko dc
    níu về máy nhà thì có rất nhìu hướng dẫn 1 trong số đó là video do công quốc làm ... rất hay nó ở trong bõ guild đấy bạn vào xem nha.....
    và dơn thêm cái ebook by giangloi 2.0 là oki ngay mà
    Ta đã trở lại và ngu hơn xưa!

Thành Viên mathien02's Avatar
    Thanks
    32

mình cũng gap. tuong tu truong` hop nhu ban. phong van ai có giúp mình cái jx với = teaw (mình chơi ở quán nét) nếu có thế giúp mình , minh rất cảm ơn mấy bạn PM yahoo mình caube_datinh7879
    Khách viếng thăm hãy cùng mathien02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi mathien02 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cũng gap. tuong tu truong` hop nhu ban. phong van ai có giúp mình cái jx với = teaw (mình chơi ở quán nét) nếu có thế giúp mình , minh rất cảm ơn mấy bạn PM yahoo mình caube_datinh7879
    Chơi ở quán bất tiện là k team đc bạn à. Vì nếu Team ở quán ( thường là đóng băng ) nên mún cài Sv có Fons sẽ k đc . CÒn cài SV No fons thì có quán lại vướng cái quản lý của VNG. Mà chưa chắc team xong bạn đã nhớ thứ tự để mà về nhà cài. Tốt nhất bạn nên mang USB để tải Ebook hay HD cài đặt của CQ về ngâm cứu.
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!