cứu với cái này là sao - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: cứu với cái này là sao

Tui cũng bị lỗi này. Nghe mấy mem bảo là nên xài WinXP SP2 sẽ không bị lỗi nữa, vậy muốn cài mỗi 1 game mà phải cài lại Win ư? Nhà tui xài Win SP3, xài cái ỉ86 không được, ra tiệm mua đĩa Win về cài font cũng bó chiếu. Đau đầu vì cài trò này cả tuần nay mà chưa được, test đủ server lun, cái này bị lỗi này, cái kia bị lỗi kia, kiểu gì cũng không được, kể cả tui góp nhặt từng server lại với nhau . Chán lắm cơ. Xem mấy anh hướng dẫn đầy đủ, làm y chang mà cứ lỗi đến lỗi. Nhà tui đóng băng ổ C, nên cài không được reset lại máy là không sao, bới thế cả tuần, mỗi ngày tui cài đi cài lại cả mấy chục lần, hết server này đến server kia, và hết tuần này mà không được nữa thì... del hết mọi thứ liên quan đến trò này trong máy ^^. Nhà không có mạng nên khổ lắm. Mang ra ngoài quán net cài thì khổ nỗi lại được, mỗi tội vào server nào cũng chả nhìn thấy chữ đâu, cứ enter riết rồi đăng nhập thôi. Mấy lần test ngoài tiệm thấy ngon ngon thì lại mừng hụt, về nhà chán vãi. Hay tại ngoài tiệm có mạng sẵn nhỉ .
    Khách viếng thăm hãy cùng ayebk0123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ko phải là ko dc, mà có thể là do lúc cài bạn ko chú ý phần lấy quyền admin nên khi xài máy ở chế độ User thì ko thể cài FONT !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Khi cài win hay cài gì mà lấy quyền admin bạn? Mình mới tập nghịch win đây thôi, nên trước đó mang máy ra tiệm cài không à, mình mua đĩa theo lới mấy mem để cài font thôi, chứ không có cài lại win lun ( mà mình cũng chả biết cài ^^ ). bạn cho mình xin nick chat được không để mình hỏi vài thứ.
    Khách viếng thăm hãy cùng ayebk0123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2