Hỏi Về additem và ramdom - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 12 của 12
    Thành Viên conan9x's Avatar
    Thanks
    16

Ðề: Hỏi Về additem và ramdom

ak batca2tay ơi. cái sever Sóng gió tình yêu của ông ý. cái đồ Song gio - bat kham. đấy là đồ Kim ô của Thiếu Lâm. h tôi muốn đồ đó chỉ dùng cho phái thiếu lâm. như đồ Hoang Kim Môn Phái thì làm như thế nào. chứ cái Đồ Song Gio - Bat Kham đó phái nào cũng xài đc.Chắc Sever này ông định làm 1 bộ Full Kim ô Đúng Ko. Hy vọng là song gio ver 0.4 có
    Khách viếng thăm hãy cùng conan9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Ðề: Hỏi Về additem và ramdom

Trích dẫn Gửi bởi conan9x [Only registered and activated users can see links. ]
    ak batca2tay ơi. cái sever Sóng gió tình yêu của ông ý. cái đồ Song gio - bat kham. đấy là đồ Kim ô của Thiếu Lâm. h tôi muốn đồ đó chỉ dùng cho phái thiếu lâm. như đồ Hoang Kim Môn Phái thì làm như thế nào. chứ cái Đồ Song Gio - Bat Kham đó phái nào cũng xài đc.Chắc Sever này ông định làm 1 bộ Full Kim ô Đúng Ko. Hy vọng là song gio ver 0.4 có
    Bạn vô settings mục Item mở các file quần áo mũ ... lên .
    Tìm Đồ Sóng Gió bất kham . ( chú ý mở file .txt == EX nhé ) tìm dòng 需求属性5数值 và ghi vô đó các số từ 0>>6
    tương ứng với các phái , ví dụ 0 là phái nào cũng đc 1 là TV ... cứ test dần dần

Còn ở V4 chắc chắn sẽ có đủ 10 bộ Res Kim ô

K být đúng k nữa nhớ mang máng
    K đúng thì tha tội dùm.
    Lần sửa cuối bởi batca2tay, ngày 20-12-10 lúc 03:05 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Mod Giúp em hàm ADDitem
    Bởi 4s.lovely trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-12-10, 01:24 PM
  2. Cần giúp sửa lỗi additem
    Bởi Suolrock trong diễn đàn Gunz Online
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-05-09, 01:59 PM