[JX] Trung Tâm Giành Cho Newbie [Installation Support] - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 319
    Thành Viên
    Thanks
    52

Ðề: Trung Tâm Giành Cho Newbie [Installation Support]

xin lỗi bác MOD,cho em nói 1 xíu, em ngồi đọc các bài về jx trong 4rum 2 ngày rồi,sáng đến trưa,trưa đến chiều,tầm khoảng 28h liên tục ấy,ở tất cả mọi mặt về jx - MẤY MOD JX NÀY TỐT VÀ NHIỆT TÌNH QUÁ ...buồn vì chưa được thực hành, tối nay về thực hành ngay ...chúc mấy anh MOD sức khỏe + có sức dev jx hay.kaka.tại em đọc mà chưa thực hành nên chả được hỏi gì,trong người hơi bị bức xúc tí...hjhj
    (!cy) CẢM ƠN MẤY ANH MOD NHIỀU
    Khách viếng thăm hãy cùng tungok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tungok [Only registered and activated users can see links. ]
    xin lỗi bác MOD,cho em nói 1 xíu, em ngồi đọc các bài về jx trong 4rum 2 ngày rồi,sáng đến trưa,trưa đến chiều,tầm khoảng 28h liên tục ấy,ở tất cả mọi mặt về jx - MẤY MOD JX NÀY TỐT VÀ NHIỆT TÌNH QUÁ ...buồn vì chưa được thực hành, tối nay về thực hành ngay ...chúc mấy anh MOD sức khỏe + có sức dev jx hay.kaka.tại em đọc mà chưa thực hành nên chả được hỏi gì,trong người hơi bị bức xúc tí...hjhj
    Thì bạn cứ về thực hành đi rồi pm các Mod sau
    Khách viếng thăm hãy cùng Big..Zero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Bạn nào giúp mình cách add thêm quái vật vào 1 bản đồ với
    Khách viếng thăm hãy cùng auto_pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Amateur Editor kidcrazy187's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    76

Chúc bạn thành công Mình biết đc gì thì sẽ chỉ
    Trích dẫn Gửi bởi auto_pro [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nào giúp mình cách add thêm quái vật vào 1 bản đồ với
    Dùng hàm AddNPC hoặc AddNPCEx bạn à. Cách dùng hàm này search trong box lưu trữ về các hàm trong JX phần Chú Ý và học thêm trong ebook !

[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    52

rồi, cài xong hết.tạo nhân vật đăng nhập tại Ba Lang Huyen đàng hoàng ra lỗi <kết nối với sever thất bại>
    đã tắt hết mạng,chỉ còn cái mạng ảo hoạt động
    cài font tiếng trung rồi,mà toàn báo thiếu file c_28598.nls < toàn thể loại như thế,mà chẳng biết thế nào là đổi font thành công
    lần đầu làm theo ebook 3.0 của bác jxvietnam thì ok được,ra lỗi như trên vào lại để xem chỉnh font chưa thì có như là chưa chỉnh font, Y_Y hết thuốc chữa,bác nào giúp em cái

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

rồi, cài xong hết.tạo nhân vật đăng nhập tại Ba Lang Huyen đàng hoàng ra lỗi <kết nối với sever thất bại>
    đã tắt hết mạng,chỉ còn cái mạng ảo hoạt động
    cài font tiếng trung rồi,mà toàn báo thiếu file c_28598.nls < toàn thể loại như thế,mà chẳng biết thế nào là đổi font thành công
    lần đầu làm theo ebook 3.0 của bác jxvietnam thì ok được,ra lỗi như trên vào lại để xem chỉnh font chưa thì có như là chưa chỉnh font, Y_Y hết thuốc chữa,bác nào giúp em cái
    pm yahoo [Only registered and activated users can see links. ]

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

tungok (13-03-11)

Thành Viên
    Thanks
    52
    thx thaihoa91 nhiu nhiu,dù rất rất là điên với cái laptop này và bùn thiu nhưng cảm ơn sự giúp đỡ.hjhj

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    pm yahoo [Only registered and activated users can see links. ]

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    thx bác,em đã cài được trên máy bàn ,,,thx các MOD 4rum

CHO EM ĐƯỢC HỎI TRONG 4RUM MÌNH CÓ BÁC NÀO CÀI THÀNH CÔNG TRÊN WIN7 ULTIMATE CHƯA THẾ NHỈ ? EM ĐANG TÍNH CÀI CHO THẰNG NHỎ EM, MÀ EM ĐANG VƯỚNG CHỖ CÀI SQL 2000 HAY 2005
    THX CÁC BÁC
    Lần sửa cuối bởi tungok, ngày 14-03-11 lúc 03:48 PM.

Thành Viên
    Thanks
    2

mấy bạn ơi cho mình hỏi minh đăng nhập vào nó đứng im nhu hinh cua ban tuanspo ở trang 1 là bị thế nào vậy thử đi thử lại mãi rồi mà vẫn không được mình đọc mấy bài trước thấy các bạn bảo là đổi file maps.pak thành map.pak hoặc ngược lại nhưng minh chẳng biết file đó ở đâu minh seach thấy một file trong thu muc data ở ổ D mình cũng đổi thử nhưng không có tác dụng gỉ hết mấy bạn giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng nnhat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi nnhat [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy bạn ơi cho mình hỏi minh đăng nhập vào nó đứng im nhu hinh cua ban tuanspo ở trang 1 là bị thế nào vậy thử đi thử lại mãi rồi mà vẫn không được mình đọc mấy bài trước thấy các bạn bảo là đổi file maps.pak thành map.pak hoặc ngược lại nhưng minh chẳng biết file đó ở đâu minh seach thấy một file trong thu muc data ở ổ D mình cũng đổi thử nhưng không có tác dụng gỉ hết mấy bạn giúp mình với
    Vào thư mục Client --> Vào thư mục data --> File cần đổi nằm trong đó !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

[Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này là bị sao ấy nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng mrduyqb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Support Quà Noen Của NhoxYeuNhac92
    Bởi greentears trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 26-07-12, 10:16 AM
  2. Nơi dành cho những newbie [Installation Support]
    Bởi mrvu058 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 10-07-11, 09:57 AM
  3. Nhận Support cho những bạn cài TT Offline
    Bởi DevTT trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-03-11, 08:26 AM
  4. ai support mình với
    Bởi o0od4tjnho0o trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu