Cho mình hỏi chi tiết về add quái và ngựa vào shop
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi chi tiết về add quái và ngựa vào shop

Mình dùng clien và sv TSBD nhưng phù lên chẳng có thằng Quái nào ở các map 2x chỉ có thành và thôn mới có Quái.
    Mình có đọc bài add ngựa và đồ Hk vào shop nhưng chẳng hiểu gì.
    Ai có thể hướng dẫn 1 bài chi tiết đc không.
    Mình mới chuyển từ bên Mu sang nên gà lắm mới tập tành thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng ToNy Tồ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Ðề: Cho mình hỏi chi tiết về add quái và ngựa vào shop

Trích dẫn Gửi bởi ToNy Tồ [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng clien và sv TSBD nhưng phù lên chẳng có thằng Quái nào ở các map 2x chỉ có thành và thôn mới có Quái.
    Mình có đọc bài add ngựa và đồ Hk vào shop nhưng chẳng hiểu gì.
    Ai có thể hướng dẫn 1 bài chi tiết đc không.
    Mình mới chuyển từ bên Mu sang nên gà lắm mới tập tành thôi
    Chưa khởi động Sv bạn à. nhớ k nhầm thì bạn chạy đến thằng Cao lão Thái ( bạn chạy hướng 3h nhé nó đứng gần con A phương ấy )Để kick hoạt Sv sẽ có quái ở các map 2x>>> 19x và thêm hàng NPC ở Ba lăng.
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai có thể hướng dẫn mình cách nào có xu và knb trong game đc không mấy cái chức năng nó đòi xu vời KNB kiếm đâu ra trời

Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Ai có thể hướng dẫn mình cách nào có xu và knb trong game đc không mấy cái chức năng nó đòi xu vời KNB kiếm đâu ra trời
    Bạn chơi Sv nào? Nói tên Sv thì mới chỉ đc bạn à!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi batca2tay [Only registered and activated users can see links. ]
    SV TSBD đó bạn với cái gameserver nó bị đêin hay sao ấy
    Mình khởi động xong các cai kia đến nố thì click vô hiện cái bảng xong mất luôn

Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Server thái sơn bắc đẩu mún có quái ở Maps 2x thì bạn phải kick hoạt Sv , Cách Kick hoạt Sv như sau: bạn lập Acc, vô game sau đó chạy đến thằng Cao Lão Thái ( hướng 3h ý gần kon A Phương )để kick hoạt. Sau khi kick hoạt xong Sv sẽ đc Add NPC bạn à. bạn Kick hoạt sao khi chạy ra thằng thủ khố ở Ba Lăng mà có 1 dàn NPC là OK,
    bạn có thể êt tên Admin để nhận đồ ngựa Item ..v..v..
    Cách set
    Vô file scripts tìm file StartUp_remix.lua Tìm dòng TENADMIN sau đó thay tên trong dấy "" thành tên mún làm Admin vô game lập Y chang là OK ( gặp thằng cao lão thái để nhận chức năng Admin )
    Còn viếc bạn bị diss gv có thể do bạn k xài pach của Sv hoặc do chưa đồng bộ clien và Sv
    Cách đồng bộ: Coppy Mục Settings của Sv bỏ sang Clien . sau đó ra clien tìm file represent24.dll ( nếu có ) mở lên = noterpach sau đó xóa hết nội dung có trong đó . Coppy nội dung của Skill.txt trong mục Settings vô , lưu lại OK.

**Bạn ben Mu sang có thể Giúp mình về Mu đc k?
    Cụ thể là cài Giúp mình với .

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi batca2tay [Only registered and activated users can see links. ]
    Server thái sơn bắc đẩu mún có quái ở Maps 2x thì bạn phải kick hoạt Sv , Cách Kick hoạt Sv như sau: bạn lập Acc, vô game sau đó chạy đến thằng Cao Lão Thái ( hướng 3h ý gần kon A Phương )để kick hoạt. Sau khi kick hoạt xong Sv sẽ đc Add NPC bạn à. bạn Kick hoạt sao khi chạy ra thằng thủ khố ở Ba Lăng mà có 1 dàn NPC là OK,
    bạn có thể êt tên Admin để nhận đồ ngựa Item ..v..v..
    Cách set
    Vô file scripts tìm file StartUp_remix.lua Tìm dòng TENADMIN sau đó thay tên trong dấy "" thành tên mún làm Admin vô game lập Y chang là OK ( gặp thằng cao lão thái để nhận chức năng Admin )
    Còn viếc bạn bị diss gv có thể do bạn k xài pach của Sv hoặc do chưa đồng bộ clien và Sv
    Cách đồng bộ: Coppy Mục Settings của Sv bỏ sang Clien . sau đó ra clien tìm file represent24.dll ( nếu có ) mở lên = noterpach sau đó xóa hết nội dung có trong đó . Coppy nội dung của Skill.txt trong mục Settings vô , lưu lại OK.

**Bạn ben Mu sang có thể Giúp mình về Mu đc k?
    Cụ thể là cài Giúp mình với .
    Cảm ơn nhé mình còn nhiều cái hỏi về VL offlien lắm.
    rất sẵn sàng

Thành Viên
    Thanks
    0

Tiện đây mình có mấy câu hỏi bạn giúp mình nhé.
    Mình chơi kiếm thế nhưng 11h là mạng FPt ngừng cung cấp mạng(Nhà mình là quán net) Vì thế 11h chưa ngủ đc mình chơi Mu off chán rồi thử chuyển sang vltk offneen gà lắm).
    -Sv Thái Sơn Bác Đẩu hình như đồ HK môn phái không có Kỹ năng môn phái(VD: Tâm Nhãn 3 Cấp chẳng hạn) ,không có Item KNVC +1 có đúng không.
    -Hiện nay thì sv nào là hot nhất và nó từa tựa giống vltk của VNG như đồ Huyền Viên,...
    -Cách tăng giảm exp khi đánh quái.Làm thế nào để có Boss HK.
    Chỉ thắc mắc những câu đó thôi mọi người vào giải đáp hộ mình nhé.

Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Tiện đây mình có mấy câu hỏi bạn giúp mình nhé.
    Mình chơi kiếm thế nhưng 11h là mạng FPt ngừng cung cấp mạng(Nhà mình là quán net) Vì thế 11h chưa ngủ đc mình chơi Mu off chán rồi thử chuyển sang vltk offneen gà lắm).
    -Sv Thái Sơn Bác Đẩu hình như đồ HK môn phái không có Kỹ năng môn phái(VD: Tâm Nhãn 3 Cấp chẳng hạn) ,không có Item KNVC +1 có đúng không.
    -Hiện nay thì sv nào là hot nhất và nó từa tựa giống vltk của VNG như đồ Huyền Viên,...
    -Cách tăng giảm exp khi đánh quái.Làm thế nào để có Boss HK.
    Chỉ thắc mắc những câu đó thôi mọi người vào giải đáp hộ mình nhé.
    yahoo tui đó . Mai tui sẽ giải đáp lun h k có time nên sr nhé.
    Mai ông cài Giúp MU tui sẽ cài Giúp ông VL lun nhé.

Thành Viên
    Thanks
    0

Mai không biết có thời gian không nữa tui còn phải đi làm hix

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Giá shop của web TV
    Bởi ngocanh87 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 31-05-11, 09:44 PM
  2. Cần hướng dẫn chỉnh shop KNB và việt hóa !!!!
    Bởi star_light2563 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-12-10, 08:57 AM
  3. web shop BCS do Mr.Quy dev
    Bởi jbminhtan trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 25-09-10, 03:53 PM
  4. Tool chỉnh sửa Shop Game - Mu Shop 1.6 Final
    Bởi SnowBlood™ trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 10-09-10, 04:44 PM