Giúp mình Ám Khí và Pháp Bảo Client 2 với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 10 của 10
    Thành Viên
    Thanks
    0

Giúp mình Ám Khí và Pháp Bảo Client 2 với

Hiện tại mình vừa cài được bản có ám khí và pháp bảo, nhưng mà ngoài nhân vật suri acc Nguyen Huy ra thì ko nv nào khác có đc, vì suri là GM >"<. Nên mình rất muốn các pro giúp:
    - Làm thế nào để add 2 thứ ấy lên shop
    - Làm thế nào để cái pháp bảo nó bay bay ra ngoài ( ko thì có cũng như ko )
    Khách viếng thăm hãy cùng anhphap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Giúp mình Ám Khí và Pháp Bảo Client 2 với

Server private tlbb là dạng server có hình mà không có thức. Như mình đã có nói ở những topic trước đây bản server bạn đang xài chỉ là 0.31 nên những thứ cao cấp nó không có.

Những cái cao cấp như Bí kíp 45, 80 môn phái, thú cưỡi cấp 3...
    Và đặc biệt là cái Võ hồn mà bạn yêu cầu , những thứ đó chỉ là hàng giả, nhái theo hàng thật nên không có cái gọi là bay ra ngoài đâu bạn ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng BlackDragon776 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nói như vậy thì nó không bằng cả Client XBGH ah, mình thấy hơn mỗi có ngọc 9

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi anhphap [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói như vậy thì nó không bằng cả Client XBGH ah, mình thấy hơn mỗi có ngọc 9
    Không phải như vậy, ý mình nói là những cái không có hiệu ứng đặc biệt thì có thể lấy dưới client lên chế cho nó.

Ví dụ: server C h i n a [0.3x] có thần binh 102 và thần khí 4x - 9x, dân làm pri dùng được loại client của C h i n a đến phiên bản có ngọc giảm kháng thì không còn tương thích được với server nữa cho nên mới có những bản patch client.

Những file patch này không phải patch như là patch bẻ khóa phần mềm mà dân VN ta hay dùng đã biết mà file patch này chính là để loại bỏ đi những cái không tương thích của client phiên bản mới để cho nó có thể connect tới server.

Nói túm lại là danh nghĩa thì là client phiên bản cao nhưng ruột client thì là phiên bản thấp.
    Khách viếng thăm hãy cùng BlackDragon776 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thế này thì mình cũng không hiểu nổi luôn, chắc quay về với Client cũ thôi, vì Client này toàn tiếng tàu, vải bông thì chả thấy đâu để mà chế đồ.hic

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn black qua bài này mà xem [Only registered and activated users can see links. ] , không hiểu sao bạn này có bản client khác nhỉ, có vải bông và shop việt hóa nhiều quá , làm ntn

Thành Viên
    Thanks
    3

bạn black qua bài này mà xem [Only registered and activated users can see links. ] , không hiểu sao bạn này có bản client khác nhỉ, có vải bông và shop việt hóa nhiều quá , làm ntn
    Họ làm được bởi vì họ chịu khó tìm hiểu, khi tìm hiểu được thì sẽ tự nhiên biết cách làm.

Mình ví dụ thế này nhé: bạn đi học bạn chăm chỉ nghe giảng, chăm đọc sách thì tất nhiên bạn sẽ học khá hoặc hơn nữa là giỏi. Nhưng nếu như bạn đi học bạn chỉ chép bài xong rồi bỏ đấy không cần xem lại thì tất nhiên kết quả sẽ là hệ quả của cách bạn làm.

Về cách việt hóa, cách add item, cách giải nén client... đã có bài hướng dẫn bạn cứ tìm hiểu và làm theo một lần không được thì làm lại. Cách làm chỉ có như vậy thôi. Sau một thời gian bạn xem lại thì sẽ thấy công sức của bạn.

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BlackDragon776 vì bài viết này !

shadowz (01-01-11)

Thành Viên
    Thanks
    0

" Về cách việt hóa, cách add item, cách giải nén client... đã có bài hướng dẫn bạn cứ tìm hiểu và làm theo một lần không được thì làm lại. Cách làm chỉ có như vậy thôi. Sau một thời gian bạn xem lại thì sẽ thấy công sức của bạn "

Cảm ơn lời khuyên của bạn, bây h mình quay lại với bản cũ, và .......cái TK 102 lúc đeo lên bị disconect thì phải làm sao bjo, xin cho mình link để fix. ( Có bài hướng dẫn cái này rồi nhưng mà bị xóa rồi thì pải, mình ko tìm được >"<)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Vào topic treo chú ý mà đọc cậu à .
    Trong đó có hầu hết đó !
    Không có gì là không thể

Thành Viên
    Thanks
    7

" Về cách việt hóa, cách add item, cách giải nén client... đã có bài hướng dẫn bạn cứ tìm hiểu và làm theo một lần không được thì làm lại. Cách làm chỉ có như vậy thôi. Sau một thời gian bạn xem lại thì sẽ thấy công sức của bạn "

Cảm ơn lời khuyên của bạn, bây h mình quay lại với bản cũ, và .......cái TK 102 lúc đeo lên bị disconect thì phải làm sao bjo, xin cho mình link để fix. ( Có bài hướng dẫn cái này rồi nhưng mà bị xóa rồi thì pải, mình ko tìm được >"<)
    Hồi xưa mình cũng stupid như bạn nhưng cũng vì nhìu ng giúp đỡ như ông black, huuduyen, xrockmanz nên giờ cũng kha khá kiến thức về mấy cái này.. đa số là tự tìm hiểu lại ... lật từ trang 1-30... nếu xem kỹ hết bạn sẽ thấy nhìu thứ mà bạn đang thắc mắc... khi xưa hở tí là mình hỏi như bạn ý, mà xem riết cũng biết cách làm.. chứ khi xưa cả cái sever tlbb không biết chạy nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhari xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] -= Client JX của VINAGAME SƠN HÀ XÃ TẮC và Client MINH ĐĂNG =-
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 12-11-12, 07:59 PM
  2. [Help]Client VNG có thể làm client để chạy game v83 dc ko :|
    Bởi TNMars trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-05-11, 10:52 AM