Vừa khoe hàng nhân tiện hỏi luôn những ai biết với - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 33
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Vừa khoe hàng nhân tiện hỏi luôn những ai biết với

" Dual , Ram 1gb , Card VGA Onboard 128MB" chạy ầm ầm bạn ah
    Khách viếng thăm hãy cùng anhphap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bác VuTuan ko biết còn onl ko nhỉ, bây h mình muốn chỉ sửa mỗi phần Bí ngân, tinh thiết và vải bông về c5 như cũ thì làm ntn, ( đúng là c8 của bác này chế chỉ ra đồ 5 *, em đã test mỏi tay, c5 thì chế đc lên 9* luôn ).

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi yuhtnhahk [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông chơi TLBB FPT bao lâu rồi?đọc bài ông tôi đoán theo ông nghĩ bí ngân hoặc vải bông cấp 8 là chế ra đồ 8* trở lên hết,tui xin nói với ông như sau,nhìn cái ID tôi biết ko phải là hàng giả,nó là hàng zin 100%,thế này nhé:vải bông(bí ngân cấp 8) là để sắc xuất ra đồ nhiều * cao hơn vải bông cấp thấp hơn, VB hoặc BN cấp 1 cũng có thể ra đồ 9* tuy nhiên chắc phải chế đến mấy nghìn cái mới ra đc,do vậy VB+BN cấp 8 là để có may mắn chế ra đồ nhiều * chứ không phải cấp 8 là khi chế ra đồ có ít nhất 8* đâu,đừng nhầm lẫn cái này nhé,cấp 8 ra 1-5* là chuyện hoàn toàn bình thường
    THÂN
    Ý bạn về việc VB BN cấp càng cao chỉ giúp tỷ lệ ra đồ nhiều sao cao hơn loại cấp thấp là đúng.

Còn ý bạn vutuan1984 là thế này , vì VB BN c5 khi chế đồ thì tối thiểu giám định ra là 5 sao , nên bạn ấy nghĩ VB BN c8 khi chế ra đồ chế tối thiểu phải là 8 sao hay ít nhất là > 5 sao , và bạn ấy nghĩ có thể VB BN c8 đó chỉ có cái vỏ c8 .

Có thể VB BN dù cấp > 5 thì chế đồ tối thiểu là cũng chỉ có 5 sao thui , hoặc là sv chưa được chĩnh sửa dành VB BN c8.
    Khách viếng thăm hãy cùng vouhieuso1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình đã sửa lại cái ShopTable của bạn này rồi, để lại ngọc c5 như cũ là lại bt, chế đồ lên 8,9 * luôn. ^^ mỗi tội ko bik up lên đây ntn >"<, ko có attack file nhỉ

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi anhphap [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã sửa lại cái ShopTable của bạn này rồi, để lại ngọc c5 như cũ là lại bt, chế đồ lên 8,9 * luôn. ^^ mỗi tội ko bik up lên đây ntn >"<, ko có attack file nhỉ
    chúc mừng bạn đã tiến thêm 1 bước. bạn có thể up lên mediafire để chia sẻ cùng mọi người. nhắn bạn thêm 1 vài thao tác để chỉnh sửa (có thể bạn cũng biết rùi). Số 1 ngay sau ID của món đồ thể hiện số lượng vật phẩm mà 1 lần kick chuột sẽ mua đc kick chuột sẽ mua đc. ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuan1984 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình đã có link down cái shoptable của mình ( mới up lên media )
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn down về xóa 2 chữ AP ở đầu đi nhé ( mình để vậy vì máy mình có file gốc, ko bị trùng tên ) sau đó cop vào home/tlbb/public/config

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vutuan1984 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang dùng sever và client của hữu duyên đc post ở nây đầu topic.
    bạn bị lỗi đồ + 0 thì nếu cũng dùng sever của hữu duyên và chưa chỉnh sửa gì nhiều thì dùng cái này để sửa (mình ko dám chắc có hiệu quả với các sever khác nhé)
    Bạn dùng winSCP copy vào thư mục home/tlbb/public/config. Nhớ copy ở chế độ binary nhé

Đây là file shoptable của mình. Bạn dùng sever và client nào có thể chưa chắc đã tương thích đâu nên trước khi copy nhớ sao lưu shotable của bạn lại cho chắc ăn. Mình đang dùng sever của hữu duyên và client 1.0.088 gì đó.
    bạn ơi , bạn down client 1.0 ở đâu vậy cho tui xin cái link được hok , client tui dùng là 0.88 không hiện dc hình ảnh của ám khí
    Khách viếng thăm hãy cùng vouhieuso1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vouhieuso1 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi , bạn down client 1.0 ở đâu vậy cho tui xin cái link được hok , client tui dùng là 0.88 không hiện dc hình ảnh của ám khí
    Ám khí làm gì hả bạn, cả Pháp bảo nữa, có cũng như không, đeo PB nhưng không hiện PB ra ngoài đâu, chơi 0.88 đi.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi anhphap [Only registered and activated users can see links. ]
    Ám khí làm gì hả bạn, cả Pháp bảo nữa, có cũng như không, đeo PB nhưng không hiện PB ra ngoài đâu, chơi 0.88 đi.
    cái đó tui bik , tui vẫn đang chơi tlbb của FPT mà , nhưng sv offline up dc gì tui cũng mún thêm vào cho thêm chút gia vị mới

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Pháp bảo và ám khí nó cũng chỉ như là những item bình thường thôi, ko có skill nhưng tăng thêm chút chỉ số nhân vật
    Từ cái client 1.0 chỉ cần copy file config.axp của client mới là hiện ra Pháp Bảo(đã thử nghiệm)
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Khoe 7 bộ (thiếu mất 1 bộ) đồ có lẽ là cuối.
    Bởi FlyFF trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 28-02-09, 08:37 PM