wánh wái Hk mà nó hồi máu nhanh wá
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên Tâm Huyết nametruong00's Avatar
    Thanks
    213

Icon1 wánh wái Hk mà nó hồi máu nhanh wá

tui wánh bos hoặc wái thường thỉ thấy có cỡ 3k máu là cùng... phái nào cũng zậy mà sao 5độc ko rút độc đc để săn boss đc mà boss nó hồi máu trong vòng 1s là lên lại 10000000 máu làm sao đây
    mấy huynh chỉ em = hinh ảnh ỏ clip đc ko tại em gà mờ lắm..có mấy anh kia chỉ mà toàn là nói zo cai file này chỉnh như zậy zậy zậy toàn là số khó mà làm người gà như em mà hiểu đc hihihi ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng nametruong00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Ðề: wánh wái Hk mà nó hồi máu nhanh wá

Trích dẫn Gửi bởi nametruong00 [Only registered and activated users can see links. ]
    à nè anh TienDat nè em chơi cái sever của anh hiện giờ có rất nhìu diều chưa ổn lắm nếu là người khác cũng như em thui em sẽ nói có gì đắc tội anh tha em nha em cũng chửa hiểu biết và rành... ^^!

thứ 1 : tỷ lệ dame wái và rút máu của wái ko đc cao nhất là boss sát thủ và bos HK(vi dụ 5 độc săn boss ST thì nó wánh mình 1 cái là die, nhưng mình wánh nó ko có dính độc và lên dame từ từ lên 40 mấy 50k)

thứ 2 : tỷ lệ hồi máu của boss wá nhanh đến mức ko ngờ làm cho ko thể nào làm nv và wánh boss HK săn đồ(ví dụ đang đi vòng vòng chưởng đc 2 3 cái nó mất 73k mấy nhưng cỡ 2s là nó lên lại 10000000 máu à) .............. sao mà săn đây hichic

thứ 3 : wánh skill wài ko lền skill (skill 90) từ 1 lên 2 lúc nào độ luyện cũng = 0,0

thứ 4 : thường xuyên ko save nhận vật mình chơi (ví dụ: đang chơi lv 100 wánh 1 chút lên 120 rồi thoát ra tắt game sever 1 hồi zo lại ko còn đồ ở lv 120 mà toàn là đồ 100 ko

thứ 5 : lên xuống ngựa ko đc phải gỡ con ngựa ra mới wánh đc (ví dụ phái CB,DM,NM...vv)

thứ 6 : đồ Hoàg Kim ko có tăng kĩ năng và cách sửa đồ là phải gỡ ra để sửa chứ ko bấm F3 sửa trực tiếp đc

thứ 7 : đang chơi giữa chừng hay bị mất kết nối

thứ 8 : mình muốn thành Admin để lấy KNB và đồ HK mốn phái thì làm như thế nào

rồi em bị vướng những thứ như thế đó anh giúp em = hình hoặc clip để cho dễ hiểu và dễ làm đc ko anh
    Xin lỗi bạn những điều bạn nói mình cũng đã fix nhưng có sự cố đáng tiếc nên mình ko poss Link đc ( điểu này mình ko mún nhắc lại )
    Trả lời 1 số vấn đề bạn đưa ra
    1: Cái này mình định mở onl nên cái phsl của boss mình để cao ( để đi Pt đánh cho có tính cộng đồng )
    3 : Đã sửa rùi nhưng chưa có điều kiện để up link
    4 : bạn phải tắt Sv đúng quy tắc nếu tắt sai sẽ ko lưu đc Nv : cách tắt Gamerver >> sau đó tắt tử phải sang trái . bạn ấn hiện chương trình sau đó tắt theo Trình tự phải sang trái là OK ( trước lúc tắt thoát game )
    5 : Cái này Server VN nào cug~ ko có ( - NVG ) một số pro của Jx đã làm đc nhưng ko share mà để kiếm $ ( bên china có Sv làm đc cái này )
    6 : Cái này chưa test
    7: Cái này ko být
    8 Script/batca2tay/batca2tay/batca2tay2.lua chỉnh tên Admin trong đây
    Sau đó vô game nhấp vào Sứ giả Server làm Admin
    Trên đây là những câu trả lời của mình cho bạn , Mong rằng nó sẽ giúp ích cho bạn
    Thân

:@ : Có thể đọc ebook2 by giangleloi để chỉnh sự phục hổi máu của Boss HK
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!