Cần hướng dẫn - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 12 của 12

Chủ đề: Cần hướng dẫn

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Ðề: Cần hướng dẫn

1. Chọn đường dẫn tới thư mục I386 đã cài đặt
    Trích nguyên văn trong ebook :
    Bước 1 : Phải download thư mục I386 về máy(link down đã có trong "Chuan bi"), rồi giải nén ra để ở 1 nơi nào đó như của tui là C:\Program Files\Font
    Bước 5 : Chọn OK, nó hiện lên thông báo lỗi. Chọn Browse, tìm nơi để thư mục I386 ( của tui là C:\Program Files\Font) sau đó chọn CPLEXE. Nhấn OK để tiếp tục

2. Chưa thấy bao giờ @@
    Lần sửa cuối bởi jxvietnam, ngày 21-11-10 lúc 12:32 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Cần hướng dẫn

thks bạn,mình đã cài thành công but mà ko có font nên chỉ tạo nhân vật xog rùi load vào game ko dc vì thiếu font. mình cài font bằng đĩa win xp sp2 lun but vẫn ko dc chả hỉu vì sao. bạn nào có những sv mới mà no font làm ơn cho minh xin cái link vs.
    còn cài theo cách của Ebook thì khi chọn OK rùi, mịnh ko thấy cái file CPLEXE để chọn
    mở trong file ra thì có but mà khi chọn thì nó ko hiện ra
    P/S: ak,còn đây là thông báo lỗi khi mình chuyển wa font trong tab Avander : "Setup was unable to intall the chonsen locale. please contact your system Adminitration"
    ai help dùm minh lỗi ney vs
    Khi ko chơi nữa thì mìh tắt sv đúng ùi,nhưng mà tắt xog acc minh tạo lũ nãy cũng bay mất tiu lun @@
    Lần sửa cuối bởi masilabum, ngày 21-11-10 lúc 09:32 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng masilabum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2