em gặp 1 số lỗi khi cài game
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    0

em gặp 1 số lỗi khi cài game

em cài game theo video hướng dẫn.Nhưng khi tạo tài khoản thì bị lỗi conncet to SQL denied access.
    Chạy Sword3paysys thì bị lỗi.Đã set lại pass ở cái file .ini nhưng trong SQL cứ set lại pass thì mở ra lại cũng lại có pass mặc định
    Ai giúp em với.Em xin cảm ơn!
    nick yahoo của em là: [Only registered and activated users can see links. ]
    mọi người pm giúp em với
    Lần sửa cuối bởi gacongnghiep, ngày 31-10-10 lúc 08:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng gacongnghiep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Ðề: em gap 1 so loi khi cai game,ai co the giup em voi!

bạn nên dúng startup để chỉnh pass sa và pass Bighop
    Bạn bị lỗi bd có thể là file exe ko phù hợp. Có thể lấy file exe server khác mình thấy GOOD nhất là của thái sơn bác đâu. Bạn có thể thử nếu ko đc thì bạn đọc ebook koi cách fjx lỗi bd ở SQL
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: em gap 1 so loi khi cai game,ai co the giup em voi!

mình đang xài TSBD lun nè.mình cũng chỉnh pass lại ở starup,ở các file .ini trong jxserver,nhưng pass trong SQL chỉnh xong vào lại nó lại ra pass mặc định.Với lại ko tạo acc được
    Khách viếng thăm hãy cùng gacongnghiep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Ðề: em gặp 1 số lỗi khi cài game

Chỉnh 1 lần thì đc rồi bạn àh. Không cần kiểm tra lại đâu, vì nếu kiểm tra lại vô tình bạn đã tự set mật khẩu rồi @@
    Có thể down Ebook của mình về => Cài JX => Import Data JX vào SQL để đc hd cụ thể
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!