Server Sóng Gió Tình Yêu [old] - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 200
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Server Sóng Gió Tình Yêu [new]

SV này toàn virus ko ah. Sr đã quá lời, nhưng đó là sự thật. Mình mới down patch thôi mà anh BKAV nhà ta đã phát hiện trong đó có virus, hậu quả là sao mọi người biết rồi. Patch hơn 80 mb mà down về chỉ được file co >70 thôi. mình cũng chưa dám giải nén ra nữa. để đó ngâm cho vui.
    Khuyến cáo các bạn nên cẩn thận trước khi down server này về. Mình ko biết cách fix virus của chủ thớt có đc không. Nhưng mà vừa giải nén server ra là máy bị dính rồi, có fix thì cũng đã muộn.
    Lần sau bạn shared SV nên cẩn thận, không thế này chắc chết
    Khách viếng thăm hãy cùng quangphuc0611 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

ths a.cái path link bị sao rồi ấy a.dơ 100% là đứng lun..a fix lại nhoa..
    Khách viếng thăm hãy cùng manhkyo91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn ơi koi lại giùm cái Patch đi bạn
    Down zề xong bấm cho nó chạy mà nó không chạy gì lun
    Hix
    Khách viếng thăm hãy cùng kushjnzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

patch lỗi,down tới 100% rùi nhưng vì lý do patch virus w32....Chủ topic test kĩ rùi share nhé.
    Lần sửa cuối bởi caution1911, ngày 10-11-10 lúc 10:21 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng caution1911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Tin mới đã làm bản Ver3 Đảm bào NO Vỉut nhưng hiện h bạn mình đòi USB rồi chưa có USB để coppy lên net Up lên . Mình đã Fix toàn bộ lỗi phát sinh thêm nhiều chức năng khác. Do ko být làm Res Ô kim nên sẽ ko có nhưng mình thay một số Item thành Item của TTK. Mình định mở Sv onl nhưng ko có máy lên sẽ shar bản Ver3 nên cho anh em . Mình chủ yếu thiên theo hướng Onl. Bản Ver3 chơi Off lan hay net đều tốt. THui nhé hết $ rùi khi nào có USB sẽ giới thiệu thêm . Nói chung là GOOD.
    À mình sẽ test thử cái Sc chống Hack và cheat trong bản ver3 anh em xài cho Ý kiến nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Bê nguyên 1 cục từ Server TAPT còn 2.0 với chẳng 3.0
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Mình có ý kiến là nếu mún làm 1 Server hoàn toàn là của mình, thì tui nghĩ là xóa code hết ! Làm lại từ Ba Lăng huyện ! Theo ý mình hết !

Sau này có chỉnh sửa thì tự mình cũng bít chỗ sửa, chứ dùng Server ng` khác thì mò hơi bị lâu !

Server thời xưa thì code và thư mục còn đơn giản, còn thời nay như JX 49 hay Mướp thì fải chịu khó tốn time ngâm code dữ lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

nói chung cũng không nên làm nản lòng các bạn mới dev nhưng cũng khuyên thật rằng nếu cứ chỉnh sửa 1 chút mà lại lên 1 ver thì có lẽ các server khác phải lên ver vài mil tại sao KIS từ 2009 lên thẳng 2010 mà không thêm ver ( vì KIS 2010 khác hoàn toàn với KIS 2009 )
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi batca2tay [Only registered and activated users can see links. ]
    Tin mới đã làm bản Ver3 Đảm bào NO Vỉut nhưng hiện h bạn mình đòi USB rồi chưa có USB để coppy lên net Up lên . Mình đã Fix toàn bộ lỗi phát sinh thêm nhiều chức năng khác. Do ko být làm Res Ô kim nên sẽ ko có nhưng mình thay một số Item thành Item của TTK. Mình định mở Sv onl nhưng ko có máy lên sẽ shar bản Ver3 nên cho anh em . Mình chủ yếu thiên theo hướng Onl. Bản Ver3 chơi Off lan hay net đều tốt. THui nhé hết $ rùi khi nào có USB sẽ giới thiệu thêm . Nói chung là GOOD.
    À mình sẽ test thử cái Sc chống Hack và cheat trong bản ver3 anh em xài cho Ý kiến nhé
    Ông mà cho tui cài lại Win là tui cúng nhan trù ông đó batca10tay
    Khách viếng thăm hãy cùng caution1911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên benop001's Avatar
    Thanks
    39

cái sever này tìm hoài không thấy cái script chuyển sinh nhĩ ai pjk chĩ dùm
    với lại cái even người tuyết tui đủ nguyên liệu rồi ép nóa nói không đủ là sao nhĩ Pro nào HD dùm -
    Khách viếng thăm hãy cùng benop001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 17 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 ... CuốiCuối