Skill Siege Cho All Map Không Còn Là Bí Mật - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 81
    Vi phạm quy định
    Thanks
    4

Ðề: Skill Siege Cho All Map Không Còn Là Bí Mật

ôi dkm vào sau không bít cl` j` thì im cái mồm lại, 4r nhờ có lúc nhúc mấy thằng tài lanh như mày mà chả thằng nào kon nào dám share cái j` lên nữa đâu, nói thẳng lun tao nếm wa goy` nên h` tao cũng là 1 thằng trong số đó đó
    Khách viếng thăm hãy cùng membering xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên YoungKeno's Avatar
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Nực cười thật
    Đối với tôi cái này thậm chí còn chưa nghiên cứu tới thì lấy gì mà chỉ,ý tôi muốn nhấn mạnh là việc gì phải chờ người ta share ra tận miệng rồi lấy đó làm lợi riêng cho cá nhân.
    Lâu ko vào CLB,vào thì gặp toàn lủ vô ơn,nhớ ko lầm cách đây vài năm khi share cách làm GG ra hay SCFMT Cracked ra có khối người anh này anh nọ,giờ biết ko chỉ thì đạp thẳng vào mặt ^^
    Thưa anh Tomatoes em là thành viên ở trong CLB này chắc cũng được một năm nay...từ lúc em còn chân ướt chân ráo đến vs MU Offline e đã chơi rất nhiều bản Mu Server của Anh cũng như anh cường lee, Destruct, v.v... em thực sự rất muốn được như các anh có thể Crack có thể DEV như các anh nhưng em "ngu" quá và cũng không có điều kiện nhiều. thực lòng em rất biết ơn các anh...Xin anh TO cũng như các Pro đừng vì những lởi xuyên tạc, vô ơn mà bỏ quên đi những đàn em còn ngu muội....Xin các anh chiếu cố và hiễu cho đàn em... Cảm Ơn Tất cả Các anh rất nhiều.....
    Khách viếng thăm hãy cùng YoungKeno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xom1b's Avatar
    Đang ở
    void main()
    Thanks
    12

Tôi không sang rz hỏi thì ai trong clb này sẽ là ng` hỏi
    Hôm đó có thằng Send mess vào nick PM nó nó send cho
    rồi sau ma-3x mới post
    Nói chung cái này phải thank tới Kimdu mới đúng
    Bên Rz nói thật tui cũng chả là cái quái gì, nhưng có lòng đem share source cũng có ng` cảm ơn. Bên này share source để ngắm , vì toàn có những kẻ ko biết Borlan C hay Borland Pascal cũng đú đởn DEV, đòi = đc rồi source trưng tận miệng không biết đg` làm. Tôi không chê ng` ko biết vì có ng` nọ ng` kia, ng` học + làm về IT ng` về ngành khác..., Nhưng có những ng` chả biết tí gì mà lúc nào cũng request DEV thì mệt lắm , biết tí edit, hex change vài bytes rồi credit by ME, thật là vkl

Nhắc lại: Tôi nói như trên không phải chê ng` ko biêt code, ng` code kém...., chỉ là bực mình mấy thằng không biết gì cứ đòi code. Đã không biết thì DEV cái quái gì. Định nghĩa lại nhé . Có những thằng còn PM Y/H xin chỉ cách code thật là vkl, học lập trình mà chỉ qua mấy lời nói thì cái thế gới này đầy rẫy lập trình viên
    Bên Rz cũng có thằng add tui hỏi code, tui chỉ cần nói vài câu là nó biết phải bắt đầu từ đâu, nhưng còn mấy thằng ở đây (1 vài đứa hãm l`) PM y.h tôi hầu như chỉ thích ăn sẵn hay sao ý
    Lần sửa cuối bởi xom1b, ngày 24-11-10 lúc 06:37 PM.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết Mr.Quy's Avatar
    Thanks
    21

Chửi tiếp đi lai ơi
    Mà mình đéo biết chửi cái gì hết
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Quy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

What The Fuck hellomoto2508's Avatar
    Thanks
    6

topic của bác phố xưa giờ thành nơi cãi vã nhau rồi
    Server Phi Long Tại Thiên
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết babykute's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục Việt Nam
    Thanks
    182

Trích dẫn Gửi bởi hellomoto2508 [Only registered and activated users can see links. ]
    topic của bác phố xưa giờ thành nơi cãi vã nhau rồi
    Náo nhiệt thật.....!!!111111111!
    Ải tình này ai có thế vượt qua
    Vọng Minh Nguyệt,tâm thật thê lương

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Sai rồi,mấy cái này Viper đã gọi ý từ lâu rồi,do các bạn ko chịu nghiên cứu ấy chứ.
    Về mãng MU chắc gì nước ngoài phát triển hơn VN
    SCFMT hay ENC so với GS của MUHN (Viper) còn thua xa
    Arieth Client add on ngon nhất Thế giới :Cracked
    SCFMT Private MU Team Hot nhất TG :Cracked
    Decompile GS 1.00.90 80% (ViperMUHN) <== 1 công trình vĩ đai
    Vể lĩnh vực bảo mật: Bypass checksum người VN cũng đã đi đầu (Hack MU FPT,v,v...).
    Antihack có ICM,MNS,v,v....ăn đứt mấy team như MuGuard,PlaySafe,v,v...
    Cách đây gần 1 tháng Main 1.07V+ unpack cũng đc cả RZ chờ đợi và đc release bởi người VN ấy chứ
    Thế ai bảo VN ko phát triển bằng TG nhỉ

Trên đây tôi chỉ nói về lĩnh vực MU nhé,còn mấy cái khác ko dám bình luận
    bác tometos nói đúng nhưng mà nước ngoài nó k có cái tính kiểu như là đã share thì k lo bị thiệt , nó share của nó rất tốt còn VN nó share thì son són sợ bị thiệt share thì share hết k share thì thôi còn giáu 1 tý làm của riêng k bik có đúng k mình gà k mong lên tiếng vs mấy anh coder pro
    Khách viếng thăm hãy cùng Kid2111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi xom1b [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi không sang rz hỏi thì ai trong clb này sẽ là ng` hỏi
    Hôm đó có thằng Send mess vào nick PM nó nó send cho
    rồi sau ma-3x mới post
    Nói chung cái này phải thank tới Kimdu mới đúng
    Bên Rz nói thật tui cũng chả là cái quái gì, nhưng có lòng đem share source cũng có ng` cảm ơn. Bên này share source để ngắm , vì toàn có những kẻ ko biết Borlan C hay Borland Pascal cũng đú đởn DEV, đòi = đc rồi source trưng tận miệng không biết đg` làm. Tôi không chê ng` ko biết vì có ng` nọ ng` kia, ng` học + làm về IT ng` về ngành khác..., Nhưng có những ng` chả biết tí gì mà lúc nào cũng request DEV thì mệt lắm , biết tí edit, hex change vài bytes rồi credit by ME, thật là vkl

Nhắc lại: Tôi nói như trên không phải chê ng` ko biêt code, ng` code kém...., chỉ là bực mình mấy thằng không biết gì cứ đòi code. Đã không biết thì DEV cái quái gì. Định nghĩa lại nhé . Có những thằng còn PM Y/H xin chỉ cách code thật là vkl, học lập trình mà chỉ qua mấy lời nói thì cái thế gới này đầy rẫy lập trình viên
    Bên Rz cũng có thằng add tui hỏi code, tui chỉ cần nói vài câu là nó biết phải bắt đầu từ đâu, nhưng còn mấy thằng ở đây (1 vài đứa hãm l`) PM y.h tôi hầu như chỉ thích ăn sẵn hay sao ý
    dân VN nó thế anh ơi chửi nhau làm gì ... coder thì VN đc mấy thằng toàn thằng đi ăn cắp rồi edit thôi

p/s : hình như mình cũng vậy hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng Kid2111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Không Tên [Only registered and activated users can see links. ]
    VN thì có cái mẹ gì mà giỏi, chỉ giỏi chôm chỉa ăn cắp ăn trộm thôi. Giỏi thì không đến lỗi sếp gần độn sổ về mức giầu nghèo trên thế giới. Ăn cắp bản quyền đứng sau Trung cộng, ăn cắp thẻ tín dụng cũng sau Trung cộng,chẳng có cái mẹ gì xây dựng được từ đầu, nếu như không dựa hơi vào yếu tố nước ngoài. 1000 năm Thăng Long làm bộ phim giã sử "Đường đến thành Thăng Long" 98% của thằng Tầu nó làm cho, nhục ơi là nhục, thôi càng nói càng hổ thẹn
    DKM cái thằng này nói giọng điệu giống với bọn phản động thế
    Khách viếng thăm hãy cùng YouTube xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

cÓ LẼ là Chỉ có CL mới share " hết " những gì có thể share , Chứ còn thằng khác chẳng có thằng nào muốn share cái ngon ngon do nó phát hiện ra cả , Chỉ chăm chăm bán lấy tiền . Bọn nước ngoài nó ngu và đem share nhiều hơn những cái có thể share , còn mấy thăg vn thì Khôn vl không share đâu giữ nguyên cho nó làm của riêng . Mình mới đọc tới trang 4 thôi . Mod đừng ban em nhé .
    Khách viếng thăm hãy cùng leedeung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Castle Siege Skill use in GS Normal 100%
    Bởi eddy trong diễn đàn Development
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 16-09-10, 07:49 AM
  2. Skill Castle Siege
    Bởi nobita299 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-09-10, 02:26 PM