Skill Siege Cho All Map Không Còn Là Bí Mật - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 81
    Thành Viên congacon's Avatar
    Thanks
    4

Icon14 Ðề: Skill Siege Cho All Map Không Còn Là Bí Mật

Trích dẫn Gửi bởi ChiBietNoiThat [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy ku nước ngoài ngu VL ... , hở chút là post hướng dẫn lên ,
    không khôn ... như dân ta , biết để bụng ,chết im luôn
    đang chửi thằng tomato đó mà vì nó biết mà để bụng cho anh em tự tìm hiểu người nước ngoài
    Khách viếng thăm hãy cùng congacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Skill Siege Cho All Map Không Còn Là Bí Mật

thanks cám ơn phoxuaxua thanks thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng toiyeu01141176 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi congacon [Only registered and activated users can see links. ]
    đang chửi thằng tomato đó mà vì nó biết mà để bụng cho anh em tự tìm hiểu người nước ngoài
    Không ngờ mấy anh đàn anh đi trước chơi dơ quá , không đẹp tí nào , đàn em chúng mình phải tự lực cánh sinh thôi . Nhưng em thấy cũng còn khối người biết đi chơi lắm mà , như chú cuonglee đó , server của chú ấy hết sẩy ,
    rồi mấy anh phoxuaxua, caothuphutho, eddy, LHB_LOVE, xom1b, odimon, viper9x, bachcotsau, cuocdoisp ... nhiều quá không kể hết cũng nhiệt tình giúp đỡ và chia sẽ rất nhiều mà .
    Tóm lại là thanks clbgamesvn , thanks anh Admin davidhuynhvan đã tạo một sân chơi đúng nghĩa cho moi nguoi yêu thích game .
    Và cuối cùng là thanks anh phoxuaxua cho bai hướng dẫn này
    Lần sửa cuối bởi LionKing113, ngày 11-11-10 lúc 11:21 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng LionKing113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mấy ông làm thế nào ma fix được cái đó vậy tôi đọc mà không hiểu cái j cả đành bó tay, bác nào pro làm giùm một cái hướng dẩn đi sẻ ủng hộ hết mình ^_^
    Khách viếng thăm hãy cùng nham123n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

phoxuaxua ra yahoo pm mutn_online cho anh nhờ chút có việc gấp. Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng muphoxua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Nực cười thật
    Đối với tôi cái này thậm chí còn chưa nghiên cứu tới thì lấy gì mà chỉ,ý tôi muốn nhấn mạnh là việc gì phải chờ người ta share ra tận miệng rồi lấy đó làm lợi riêng cho cá nhân.
    Lâu ko vào CLB,vào thì gặp toàn lủ vô ơn,nhớ ko lầm cách đây vài năm khi share cách làm GG ra hay SCFMT Cracked ra có khối người anh này anh nọ,giờ biết ko chỉ thì đạp thẳng vào mặt ^^
    YH:tanphat44

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tomatoes vì bài viết này !

KingStone (09-02-11)

Thành Viên tuantep's Avatar
    Thanks
    113

anh tomatoes ơi bỏ wa ân oán đi anh. Lâu lắm rùi chẳng có cái sv nào ra hồn cả anh share cho anh em clb 1 bản đi anh full ss5 là đc rùi :-x
    Khách viếng thăm hãy cùng tuantep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Nực cười thật
    Đối với tôi cái này thậm chí còn chưa nghiên cứu tới thì lấy gì mà chỉ,ý tôi muốn nhấn mạnh là việc gì phải chờ người ta share ra tận miệng rồi lấy đó làm lợi riêng cho cá nhân.
    Lâu ko vào CLB,vào thì gặp toàn lủ vô ơn,nhớ ko lầm cách đây vài năm khi share cách làm GG ra hay SCFMT Cracked ra có khối người anh này anh nọ,giờ biết ko chỉ thì đạp thẳng vào mặt ^^
    "không có mợ thì chợ vẫn đông" , chuyện bác có share hay thì thì cũng chả có gì quan trọng , em mới tham gia gần đây và cũng chưa cài server CSFMT bao giờ vì máy cài XP mà SCFMT không chạy được trên XP (trước cài server của chú cuonglee , sau đó là ENC 1.9.8.0). còn cái GG gì đó thì xin thưa em làm Mu offline có em và con bồ em chơi thì cần quái gì ba cái đó . Nhưng có cái này là bác và một số người khác nữa hơi kỳ , đã không share hay không hướng dẫn thì thôi , vậy mà hễ thấy ai hướng dẫn hay share gì đó là nhảy vào nói này nói nọ , chê này chê nọ ...
    Khách viếng thăm hãy cùng LionKing113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi LionKing113 [Only registered and activated users can see links. ]
    "không có mợ thì chợ vẫn đông" , chuyện bác có share hay thì thì cũng chả có gì quan trọng , em mới tham gia gần đây và cũng chưa cài server CSFMT bao giờ vì máy cài XP mà SCFMT không chạy được trên XP (trước cài server của chú cuonglee , sau đó là ENC 1.9.8.0). còn cái GG gì đó thì xin thưa em làm Mu offline có em và con bồ em chơi thì cần quái gì ba cái đó . Nhưng có cái này là bác và một số người khác nữa hơi kỳ , đã không share hay không hướng dẫn thì thôi , vậy mà hễ thấy ai hướng dẫn hay share gì đó là nhảy vào nói này nói nọ , chê này chê nọ ...
    Đã là con người dù đàn ông hay đàn bà... thì cũng ít nhiều nhìu chiện 1 tí
    Nếu thấy chướng mắt quá thì tôi té vậy
    Lớp trẻ bây giờ giỏi võ mồm thật ^^
    Share = Anh Hùng
    Ko Share = Ghét+ chửi+v,v... RZ vẩn thế,CLB càng hay hơn ^^
    Deathway là 1 huyền thoại vậy mà cũng bị bọn Fen$x chửi chả ra gì thì tomatoes này là cái gì nhĩ
    YH:tanphat44

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã là con người dù đàn ông hay đàn bà... thì cũng ít nhiều nhìu chiện 1 tí
    Nếu thấy chướng mắt quá thì tôi té vậy
    Lớp trẻ bây giờ giỏi võ mồm thật ^^
    Share = Anh Hùng
    Ko Share = Ghét+ chửi+v,v... RZ vẩn thế,CLB càng hay hơn ^^
    Deathway là 1 huyền thoại vậy mà cũng bị bọn Fen$x chửi chả ra gì thì tomatoes này là cái gì nhĩ
    Lời nói không mất tiền mua mà bác . Chủ thớt đã có lòng post hướng dẫn thì bản thân không giúp được gì cho thớt cũng nên lựa lời nào đó nói dễ nghe một chút .

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Castle Siege Skill use in GS Normal 100%
    Bởi eddy trong diễn đàn Development
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 16-09-10, 07:49 AM
  2. Skill Castle Siege
    Bởi nobita299 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-09-10, 02:26 PM