Chỉ nhà giàu mới hiểu - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 104
    Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

Ðề: Chỉ nhà giàu mới hiểu

thứ nhất mình nói nhược cho bạn xem nhé : cái CoreClient là của PerFect nó hex file UI hoàn toàn khác rồi nhé , tiếp là đến các chữ cái , nếu để chế độ như VNG thì chữ sẽ bị nghiêng ngả , tiếp nữa SV JX có từ thời CTC --> không có .ini quy định vòng sáng , bạn kêu có souce nữa thì mình chém tiếp
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kunno001's Avatar
    Thanks
    1

Với cách ăn nói của bạn thì sv bạn onl , chó nó chơi
    Lần đầu tiên gặp mem trùm chém gió lại còn dương cổ lên cãi
    Thua !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
    Khách viếng thăm hãy cùng kunno001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi kunno001 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhiều người trong cái thời đại văn minh này lại mang 3 cái trò trẻ con ra ....
    Tạo 3 cái nét tầm bậy tầm bạ ... mà vẫn thản nhiên comment nói ăn cắp này cắp nọ
    Tôi mà như bạn thì tôi chui xuống đấy ngồi còn xướng hơn ngóc mặt lên rồi để những người hiểu biết về jx sút cho té xuống ......
    Này, tôi chỉ muốn chọc nó chơi thôi nhé, chứ tôi chả ở không mà bày trò cho thiên hạ chửi.

Mà đùa tý cho vui thì đã sao? Làm gì mà lên giọng kinh thế? Bố đời chăng?
    Khách viếng thăm hãy cùng thitgaluoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

ĐỢi đó đi 3s là đủ cho mấy đứa Sạo Lồn lòi mắt mai tao shar CLIP CHO MÀ RỬA MẮT
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi batca2tay [Only registered and activated users can see links. ]
    ĐỢi đó đi 3s là đủ cho mấy đứa Sạo Lồn lòi mắt mai tao shar CLIP CHO MÀ RỬA MẮT
    Mời bạn xem cách nhận xét của tui [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

các bạn cứ từ từ nhé đừng nôn nóng , khởi động SV những 7 tiếng cơ + thời giàn PTS nữa cũng tầm đủ 1 ngày đó
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kunno001's Avatar
    Thanks
    1

3s thôi hả
    Nói thẳng luôn nè ... bạn đang ở nhà [ nhà cắt mạng onl web như thường ]
    Xin cho hỏi bạn khởi động server như cái quả boom bạn vừa vất lung tung [ 7 tiếng :$ ]
    Mình Cho Bạn 30' Up Cái Video Lên Xong Nói Tiếp
    Khách viếng thăm hãy cùng kunno001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nhoxpk2707's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    101

lại chúa chém gió ghê thật cậu nãy đã bảo nhà mất mạng giờ lại bảo 3s nữa up video lên giận quá mất khôn rùi thêm cái chay sv 7h nữa 3s cũa bạn là giờ dây thung à với lại luotthitga đem tấm đó về gắn thêm sao trắng vào nữa >> PTS là khả năng to lớn tấm ảnh dowload về tên kỷ xảo [Only registered and activated users can see links. ] vãi thật sư phụ chém gió
    Lần sửa cuối bởi nhoxpk2707, ngày 28-09-10 lúc 04:23 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxpk2707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Server mà chạy 7 tiếng ! Tui tin Server đó cấu hình máy khá khủng ! Chắc giải nhiệt cho máy bằng Nitơ lỏng ấy nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

tự nhiên có cái topic làm mình chém gió lên rồi
    UP , mấy đứa nhók kia nó đi học rồi chứ không nó lên quăng lựu đạn nữa thì khổ

Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối