Liên Kết Với Máy Chủ Thất Bại Là sao Vậy
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    2

Liên Kết Với Máy Chủ Thất Bại Là sao Vậy

Mình đã cài hoàn chỉnh sv Tiếu Ngạo Giang Hồ(jx_5) up patch client của thaihoa thành công tạo dc nhân vật nhưng vào chơi nó báo lỗi là liên kết với máy chủ thất bại
    Bác Nào biết chỉ giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng giomuonsao1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

dev jx hay lấy vợ ta? zonjkut3's Avatar
    Đang ở
    bãi tha ma
    Thanks
    3

Ðề: Liên Kết Với Máy Chủ Thất Bại Là sao Vậy

cho cái ảnh chụp game.exe+gamesever .
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Đang ở
    Đang cập nhật...
    Thanks
    3

Thứ nhất là chưa set ip trong Serverlist.ini (trong thư mục Settings) thứ 2 là... chưa nghỉ ra? cũng có thể nofont mà bạn cài font hoặc ngược lại...
    Khách viếng thăm hãy cùng Công Quốc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Comeback... Zin Kull's Avatar
    Thanks
    156

Trích dẫn Gửi bởi giomuonsao1992 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã cài hoàn chỉnh sv Tiếu Ngạo Giang Hồ(jx_5) up patch client của thaihoa thành công tạo dc nhân vật nhưng vào chơi nó báo lỗi là liên kết với máy chủ thất bại
    Bác Nào biết chỉ giúp
    1/ Chưa mở map trong worldset.ini
    2/ Ip của server chưa khớp với ip tại client ^^
    3/ Khuyên bạn nên cài server no font trước (của thaihoa91) ngồi ngâm vài hôm hiểu đc cái này cái kìa rồi qua cái sv font ^^ -----> Đc thỳ thanks cái này theo ý mình có gì đừg chém ^^
    Comeback

Thành Viên Tâm Huyết [S]ocola[S]an's Avatar
    Đang ở
    Taddle Legacy
    Thanks
    92

Attach đủ db chưa ..............................
    >.<

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn có thể download cái eboook hướng dẫn cài jxoffline trong đó có hướng dẫn cái bạn đang cần
    có thể download tại [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng pntntd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

các pro ơi hôm qua mình thử lại rồi đã làm đúng như các hướng dẫn nhưng nó vẫn báo lỗi cho mình hỏi thêm là
    1\file data trong client sau khi up của thaihoa thì có cần làm gì ko hay giữ nguyên
    2\file worldset.ini
    có dạng
    world00=53
    world01=1
    ...
    thì có phải chỉnh lạ ko
    3\Minh đã xem đi xem lại ip của client và ip trong severlist trong thư setting của client ko thấy gì cả
    4\sau khi đã hoàn thành các bước trên mình đã xem bài hd cài đặt của giangleloi và khởi động sv theo 2 cách tay và chương trình của alex tuấn +gamesever
    Nhưng khi vào chơi đánh pass+id rồi tạo nv ở ba lăng huyện nó báo lỗi KẾT NỐI VỚI SEVER THẤT BẠI
    Mong các pro giúp cho
    Khách viếng thăm hãy cùng giomuonsao1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi giomuonsao1992 [Only registered and activated users can see links. ]
    các pro ơi hôm qua mình thử lại rồi đã làm đúng như các hướng dẫn nhưng nó vẫn báo lỗi cho mình hỏi thêm là
    1\file data trong client sau khi up của thaihoa thì có cần làm gì ko hay giữ nguyên
    2\file worldset.ini
    có dạng
    world00=53
    world01=1
    ...
    thì có phải chỉnh lạ ko
    3\Minh đã xem đi xem lại ip của client và ip trong severlist trong thư setting của client ko thấy gì cả
    4\sau khi đã hoàn thành các bước trên mình đã xem bài hd cài đặt của giangleloi và khởi động sv theo 2 cách tay và chương trình của alex tuấn +gamesever
    Nhưng khi vào chơi đánh pass+id rồi tạo nv ở ba lăng huyện nó báo lỗi KẾT NỐI VỚI SEVER THẤT BẠI
    Mong các pro giúp cho
    có online pm tôi tôi teamviewer cho !!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi notfile [Only registered and activated users can see links. ]
    có online pm tôi tôi teamviewer cho !!!!
    Bạn có yahoo ko yh của tui nè giomuongi1992