Share Server PhongVan - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 158

Chủ đề: Share Server PhongVan

TùngGà™ tungpro102's Avatar
    Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Ðề: Share Server PhongVan

Trích dẫn Gửi bởi ph4mduc4n [Only registered and activated users can see links. ]
    Ối làng nước ơi em load cái sever của TSBD về và paste 2 cái Script và Setting của sv PV vào , khi lên tương dương kích hoạt cái GM thì vừa chọn 1 cái nó báo lỗi như kiểu không lên được ấy , cái cục tròn tròn phía phải dưới màn hình toàn chữ trong quốc báo lỗi huhu.cục ấy là cục giống như kiểu khi giao dịch nó báo ấy , hjx giúp em. mà em bật BKAV nên có 2 file Prite gì đó và updateip bị báo virus , ai gặp lỗi ko lên dc map thành này thì cứu em , mà em quên , chúc bác sớm hồi phục sức khỏe trên viện
    híc bạn hiểu sai rùi. updateip can thiệp vào bàn phím để change ip nên bkav hiểu nhầm bạn có thể dùng antivirus good hơn để test nếu có virut mình xin cắt chym mình đi
    [Only registered and activated users can see links. ]

Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi ph4mduc4n [Only registered and activated users can see links. ]
    Ối làng nước ơi em load cái sever của TSBD về và paste 2 cái Script và Setting của sv PV vào , khi lên tương dương kích hoạt cái GM thì vừa chọn 1 cái nó báo lỗi như kiểu không lên được ấy , cái cục tròn tròn phía phải dưới màn hình toàn chữ trong quốc báo lỗi huhu.cục ấy là cục giống như kiểu khi giao dịch nó báo ấy , hjx giúp em. mà em bật BKAV nên có 2 file Prite gì đó và updateip bị báo virus , ai gặp lỗi ko lên dc map thành này thì cứu em , mà em quên , chúc bác sớm hồi phục sức khỏe trên viện
    bạn change lại admin trong scipt quan viên ngoại và manager trong scipt. đơn giản hơn bạn relac lại tên admin TungPro thành tên admin nhân vật bạn trong scipt manager và script quan viên ngoại. thank vì lợi chúc. cảm ơn bạn nhiều. có gì mai pm yahoo mình mình giúp cho. yahoo mình là chuyencaydem thế nha. hiện giờ mình đang bận

Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi nhoxmap_b7 [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy anh cho em hỏi giờ làm sao lôi kon hổ ra đc đây chỉ cho e với, với lại đến mấy chổ bán ngựa ở thành thị lại bảo là dành cho bang hội
    relac lại tên admin trong script quan viên ngoại và script manager là ok. chúc bạn may mắn

Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

theo mình thì bạn lập bang mà thử ! tuy mình đang download bản này về nhưng chắc chắn lập bang thì sẽ dc thôi ^^.còn quyền Admin sửa đổi trong GM và JXStarup_remix ở sv Tuyệt tình kiếm thì tôi sửa mãi vẫn thế ko biết sv này ra sao , nói chung sv tuyệt tình kiếm chả biết khởi động chức năng GM ở đâu ^^ !
    bạn replace lại tên admin trong quan viên ngoại và script manager thì tất cả đều ok bạn
    Lần sửa cuối bởi tungpro102, ngày 23-07-10 lúc 10:21 AM.

Thành Viên
    Đang ở
    Đakmil,Daknong
    Thanks
    102

share thêm cái maps chuẩn sever nay đi chứ em dùng maps sever khác có nhiều npc không có chức năng ỏ không tìm thấy .......... a cho hỏi thêm làm sao sét tông kim để lúc nào cũng đi được như server thiẹnac online y ..
    Khách viếng thăm hãy cùng khungvonline1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

đúng ùi ! pác Tùng nên share MAPS hợp với worldset chứ
    pác tùng hình như trả lời sai , ko phải mình click vào thằng NPC QuanVienNgoai nó báo lỗi mà là mình ko thể lên dc thành tương dương , chả hiểu @@
    Lần sửa cuối bởi ph4mduc4n, ngày 23-07-10 lúc 08:07 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi khungvonline1 [Only registered and activated users can see links. ]
    share thêm cái maps chuẩn sever nay đi chứ em dùng maps sever khác có nhiều npc không có chức năng ỏ không tìm thấy .......... a cho hỏi thêm làm sao sét tông kim để lúc nào cũng đi được như server thiẹnac online y ..
    tống kim thì dễ bạn sửa trong file tống kim đó !!!
    VD trong SV tôi là file quanvien.lua
    nó sẽ có 3 trường hợp là trước thời gian trong thời gian và sau thời gian nếu bạn muốnddeeuff đi được cả thì thêm dòng sau là ok !!!
    MoveNPC(879,221,250,8,0,0,0);
    -- tống
    MoveNPC(879,297,208,1,5,0,0);
    --- kim
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

đúng ùi ! pác Tùng nên share MAPS hợp với worldset chứ
    pác tùng hình như trả lời sai , ko phải mình click vào thằng NPC QuanVienNgoai nó báo lỗi mà là mình ko thể lên dc thành tương dương , chả hiểu @@
    Mình lên bình thường mà. các bạn nên chép script và settings vào server DHAH của Notfile. nếu chép lên server Mướp 1.0 sẽ NCP sẽ không hoạt động. Mình đã TW cho nhiều mem move sang tương dương bình thường mà
    WorldSet mình đã share rùi mà. xem lại bài viết

Thành Viên
    Thanks
    1

Còn cái phân tăng truyên nhân sư dụng chức năng nhan ngưa ko được dù đặt tên rồi nhấp vô nó không hiện gì cả
    Khách viếng thăm hãy cùng thieusinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi thieusinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn cái phân tăng truyên nhân sư dụng chức năng nhan ngưa ko được dù đặt tên rồi nhấp vô nó không hiện gì cả
    đổi hết tên TungPro trong scipt manager và script quan viên ngoại là ok. pm yahoo mình giúp cho

Trang 9 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share server Độc Bá V2.0
    Bởi kjmbialon trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 75
    Bài viết cuối: 23-07-10, 01:27 PM
  2. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM
  3. Share Server cho mọi người!
    Bởi khoamamktvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 11-06-10, 07:46 AM