Kelalung ơi !! Giúp mình với !!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    2

Icon2 Kelalung ơi !! Giúp mình với !!

[ Bài viết hiện tại "đặc biệt" send cho Kelalung , nhưng nếu bạn nào có thể hoặc có khả năng giúp mình thì giúp với nha !! Thank nhìu nhìu lắm ]

Mình có đọc 1 số bài viết của bạn - trong đó có "hướng dẫn việt hóa cabal không dấu" ... Thấy nhiều ý kiến và nhiều vấn đề được đặt ra .. Nên giờ mình muốn trực tiếp "học hỏi" kinh nghiệm từ bạn . Nếu bạn không phiền thì cho mình xin nick chat để tiện trao đổi hơn nha ! ..
    - Hoặc nếu không tiện thì mình mong bạn có thể bỏ ra chút ít thời gian giải đáp các thắc mắc của mình qua "Tin nhắn trong CLbgamesvn" ..

- Mình nghe nói "thành quả" Việt Hóa của bạn vẫn còn 1 số lỗi .. Nhưng mình không rành lắm .. Mình muốn biết hiện tại ..bạn đã có thể khắc phục được chưa.. và ..bản "Patch Việt Hóa Cabal không dấu" đã "chuẩn" chưa ? Mình mong bạn giúp đỡ "các bước + tiến trình cài patch" . Hiện tại mình đã download Patch Việt hóa cho server , Patch việt hóa cho client , patch việt hóa lần 2 + thêm 4 patch Client bạn up trong MegaUpload... Vậy h mình phải cài đặt thế nào đây ...( cài cái nào trước cái nào sau ? Bạn có thể sắp xếp trình tự chúng cho mình cài được hem ? và...có cần download thêm gì hok ?) ^^! Hok biết có còn bị lỗi gì hok nhỉ ? nếu...cài xong ?

Ah quên : Mình cài server và client MediaFile của kenjidraw share đó ..
    Khách viếng thăm hãy cùng HoliC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

Ðề: Kelalung ơi !! Giúp mình với !!

chỉ cần dùng patch việt hóa lần 2 là xong
    để hôm nào up lên cho cái công cụ unpack/pack file .enc để việt hóa game, dạo này lo học ít chơi game nữa
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên
    Thanks
    0

ông kelalung cho tôi xin cái link down bản pactch việt hóa đc ko ,chứ trong cái topic của bác có mấy cái link chả biết cái nào mà dowm , mà megaupload mạng chỗ tôi down chậm lắm , toàn 30k thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng mazhzil xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

™ (¯`PhiênVũ™ ´¯)™ phien-nhatrang's Avatar
    Đang ở
    Nha Trang
    Thanks
    194

đúng là cái 3 đặt tên topic nghe hay nhỉ,muốn kelalung giúp thì nhắn tin cho người ta ai lại đi đặt tên như vậy hả trời,bộ những người khác chết hêt rồi sao ý.
    Lần sửa cuối bởi phien-nhatrang, ngày 15-06-10 lúc 05:27 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng phien-nhatrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Server đã việt hóa của kelalung
    Bởi kelalung trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 14-04-15, 07:24 AM