Help Shaiya SQL 2k5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Help Shaiya SQL 2k5

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon4 Help Shaiya SQL 2k5

ai đã cài thành công shaiya trên SQL 2k5 xin chỉ giáo dùm mình, mình cài hoài cài mãi mà không được nếu được team dùm mình nha thanks yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Shaiya xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Help Shaiya SQL 2k5

"không ai giúp mình bằng mình" câu nói này ý nghĩa thật mình đã cài thành công Thanks bác welcometohohome đã giúp đỡ tận tình sẽ ra mắt sever ep5 free đầu tiên cho các bác war thoải mái không thu bất kỳ một chi phi nào tiêu "chí vui là 9"
    Khách viếng thăm hãy cùng Shaiya xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Shaiya [Only registered and activated users can see links. ]
    "không ai giúp mình bằng mình" câu nói này ý nghĩa thật mình đã cài thành công Thanks bác welcometohohome đã giúp đỡ tận tình sẽ ra mắt sever ep5 free đầu tiên cho các bác war thoải mái không thu bất kỳ một chi phi nào tiêu "chí vui là 9"
    gió có to quá ko thế =..=
    Khách viếng thăm hãy cùng babykhatsua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi Shaiya [Only registered and activated users can see links. ]
    ai đã cài thành công shaiya trên SQL 2k5 xin chỉ giáo dùm mình, mình cài hoài cài mãi mà không được nếu được team dùm mình nha thanks yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]
    Cài đc chưa bạn ^^! Mắc đoạn nào PM lên đây có gì anh em giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng 0909online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình mắc ở chỗ Cshop áh ^^ !!! hix chơi tối thượng cấp mà ko có đá hồi sinh sao chơi ?? Nếu ko làm đc Cshop vậy mọi người có cách nào đưa các item trong shop ra bán ngoài npc đc ko nhỉ ?? giúp mình nhé !! thanks đc rồi sẽ thank nhiệt tình ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhanhtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi huynhanhtu [Only registered and activated users can see links. ]
    mình mắc ở chỗ Cshop áh ^^ !!! hix chơi tối thượng cấp mà ko có đá hồi sinh sao chơi ?? Nếu ko làm đc Cshop vậy mọi người có cách nào đưa các item trong shop ra bán ngoài npc đc ko nhỉ ?? giúp mình nhé !! thanks đc rồi sẽ thank nhiệt tình ^^
    Bạn lấy Cshop của mình mà xài nè. Cshop mình tự làm chả giống ai ^^!
    Trước mình chạy sever Online nhưng giờ thì ko mở nữa rùi, mạng chập chờn phát ớn zzzz

[Only registered and activated users can see links. ]

Nếu có gì ko cài đặt đc thì bạn để lại yahoo của bạn tại đây, mình sẽ Pm và cài cho bạn! ok
    Khách viếng thăm hãy cùng 0909online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Cần pro Shaiya vào giúp
    Bởi LilKanG trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 23-03-10, 10:27 PM
  2. Mua tổng đàn shaiya
    Bởi quachquehhh trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-03-10, 10:23 AM
  3. cần xin hướng dẫn cài đặt của shaiya
    Bởi yami.gd trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 6