Lời Cuối Cho Đoạn Kết Làm TGHM Pri - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 12 của 12
    Thành Viên
    Thanks
    29

Ðề: Lời Cuối Cho Đoạn Kết Làm TGHM Pri

mình đã cài đc games, hiện đang chơi offline, nhưng mà web thì không vào đc, vẫn đang ký đc, nhưng vào iweb/role thì không đc, không chỉnh sửa đc gì, vào twgm thì không đăng nhập đc gm, thế mới lạ,
    Khách viếng thăm hãy cùng mrluoi1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Lời Cuối Cho Đoạn Kết Làm TGHM Pri

Trích dẫn Gửi bởi votinh051 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau 1 thời gian nghiên cứu và được sự chỉ bảo của các Pro,cho đến nay SV của mình đã hoàn thành được 10%,mặc dù được các pro giúp đỡ(ngoại trừ tên Thế Công không thấy mặt mũi đâu hết)đến giờ thì ko ai khắc phục được lỗi kết nết của máy mình. Thanksyou các Pro CLB
    chán, TGHM cài dễ thì thôi rồi, mình làm sv online đầu tiên cũng là từ TGHM, cài dễ thế không cài được thì sao bạn chơi được mấy cái Võ lâm,SS5 :d. Cái lỗi không kết nối được với sv thì mình bị rồi bạn cố gắng kiếm 1 máy khác để test cài sv, nếu bị lỗi thì do bản sv của bạn copy từ chỗ khác đã được người ta chỉnh sử để chơi rồi share tiếp không phải bản gốc của bạn đưa lên. Khuuyên bạn xài bản của thecongIT. Thứ 2 là card mạng của máy thật và máy ảo phải bringer connecct, bỏ hết tường lửa, phân quyên connect... Là bạn sẽ vào được. Mình cài 2 ngày là được dù tất cả các lỗi có thể đã ị... hãy cố gắng nha bạn. Tiện quảng cáo cái SV Võ lâm mình làm từ bài học của Thecong là dùng mạng ảo không phải cài gì hết.

Google : server Portable VLTK offline cấu hình sẵn từ a > z. Chúc các bạn và riêng bạn thành công !
    Khách viếng thăm hãy cùng tuannga01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [TGHM]Cần ng hướng dẫn làm sever onlline TGHM(Trả phí tại HN)
    Bởi yoshinoone trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 30-12-10, 10:22 PM
  2. [TGHM]Cần ng hướng dẫn làm sever onlline TGHM(Trả phí tại HN)
    Bởi yoshinoone trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-12-09, 05:10 PM
  3. Xin chỉ giáo TGHM 1.3.5 và 1.3.6
    Bởi hacthien86 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-05-09, 12:54 PM
  4. Mới tập cài TGHM chỉ giáo
    Bởi anhnhuong trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 13-10-08, 06:49 PM
  5. Nhờ các bạn cài TGHM được giúp đở!