Ai cho tui biết cái này là cái gì ???? - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 129
    Thành Viên
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    55

Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

Ai mua thì bị lừa ráng chịu, cần gì la lên, mà sv VLTK mà cũng mua, thiệt là pó hand ...
    Có ai mua tấm hình avartar tui ko, đẹp vô đối, giá 500k VND
    Đùa thôi chứ khuyên AE bỏ cái này đi, giống như chơi trò xếp gạch, chỉ tự do xếp theo ý mình(script maps settings .v.v) còn cách chơi + luật chơi không được can thiệp (bug tè le, thiếu tùm lum,ko có sourcecode).
    Giờ qua làm Mu còn hay hơn, ít ra cũng Pro hơn cái này...
    (Thêm màu đất + bold vào cho
    xì tai )
    Khách viếng thăm hãy cùng TranDoanDuc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi willy_vonka [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này em không phủ định nhưng server đó hoàn toàn trống rỗng .Em có hỏi anh tại sao anh nói là chưa add map hay gì đó đại loại thế nói trắng ra là hoàn toàn không có gì trong đó . Anh có nói là server nặng 30 mb patch nặng 50mb hay 80mb gì đấy em không nhớ rõ mà cộng lại là 110mb. Trong khi server + patch anh share cho em tren YH! lúc đó tổng cộng chỉ có khoảng 50 mb thôi
    Trống rỗng của em theo nghĩa nào ? liệu chỉ vì cái size không đúng như anh nói nghĩa là anh lừa đảo à ? suy nghĩ kỹ trước khi comment nhé .

Trích dẫn Gửi bởi willy_vonka [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh nghĩ gì thế , em vốn định mua server đó trực tiếp em mới tin nhưng vì anh Tài nói "em sợ gặp người lừa đảo" nên phải gửi = bưu điện. Nếu như ở TP HCM thì em tới thẳng nhà mua rồi
    Câu này anh xin bó tay em chạy lời nhanh hơn 1 kẻ đang thuyết minh giải oan như anh đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên willy_vonka's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    Trống rỗng của em theo nghĩa nào ? liệu chỉ vì cái size không đúng như anh nói nghĩa là anh lừa đảo à ? suy nghĩ kỹ trước khi comment nhé .
    Hừ trống rỗng ở đây không phải có nghĩa là size mà là trong server đó khi kick hoat lên hoàn toàn không có gì. NPC không có Script không có map (chỉ có mỗi map ba lăng huyện) . Mà điều duy nhất khiến em chú ý là server kick hoạt chỉ trong chưa đầy 5 giây. Theo lẽ thường Script càng nhiều server càng nặng thời gian kick hoat càng lâu chứ .
    Khách viếng thăm hãy cùng willy_vonka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên willy_vonka's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi TranDoanDuc [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai mua thì bị lừa ráng chịu, cần gì la lên, mà sv VLTK mà cũng mua, thiệt là pó hand ...
    Có ai mua tấm hình avartar tui ko, đẹp vô đối, giá 500k VND
    Đùa thôi chứ khuyên AE bỏ cái này đi, giống như chơi trò xếp gạch, chỉ tự do xếp theo ý mình(script maps settings .v.v) còn cách chơi + luật chơi không được can thiệp (bug tè le, thiếu tùm lum,ko có sourcecode).
    Giờ qua làm Mu còn hay hơn, ít ra cũng Pro hơn cái này...
    (Thêm màu đất + bold vào cho xì tai )
    Vấn đề ở đây là làm sáng tỏ sự việc , giảm thiệt hại về tiền của càng nhiều càng tốt
    Khách viếng thăm hãy cùng willy_vonka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

khỏi mua là cách tốt nhất
    miễn bàn luận
    Khách viếng thăm hãy cùng huyken99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Hừ trống rỗng ở đây không phải có nghĩa là size mà là trong server đó khi kick hoat lên hoàn toàn không có gì. NPC không có Script không có map (chỉ có mỗi map ba lăng huyện) . Mà điều duy nhất khiến em chú ý là server kick hoạt chỉ trong chưa đầy 5 giây. Theo lẽ thường Script càng nhiều server càng nặng thời gian kick hoat càng lâu chứ .
    Tuy đây k phải chỗ support nhưng vẫn nói 1 câu "chưa mở Map" và kết thúc 1 câu cuối cùng với chú "mua không biết dùng đừng nói lừa đảo" ...
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế này nhé ... Rezo không bình luận thêm ... sai vẫn là sai mà đúng vẫn là đúng không thay đổi được ... Thái hòa đừng có cái gì cũng đưa Page 1 để kiếm thanked đừng cho rằng làm thế là tài hoa ... cứ đợi đến lúc đủ = chứng kết tội Rezo này lừa đảo đi rồi hãy xồng xộc vào comment ... còn chưa xin đừng nói 1 câu "thằng Tài lừa đảo" ... vâng các vị cho rằng tôi bẩn tính vậy hàng ngày các vị sống ra sao ? có hơn kém gì tôi nhỉ ? nếu đủ = chứng kết tội tôi xin nhận còn không thì đừng có mở miệng ra vội ... vặn cổ tay 7 lần trước khi type rồi post lên đây ....
    @willy_vodka : chưa gửi CD công nhận thật ... nhưng đã gửi Server qua online haizz
    Rezo àh ! Tui ko phải nói Rezo lừa đảo hay gì cả nhưng có bằng chứng nào tui đưa ra thui ! Nếu như Rezo có bằng chứng có thể đưa lên ! Mình cũng mún Rezo vô tội nhưng có điều là người ta có bằng chứng thì sao đây !
    Đối với luật pháp nhà nước cũng vậy ! Ai có tội thì đều xử theo luật nhà nước, dù người đó có giàu hay nghèo, con quan hay là thủ tướng cũng đều vậy !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kakashiABC's Avatar
    Thanks
    24

phán quyết sau khi mọi người dưa ra hết các bằng chứng của mình , trong tòa án toàn vậy mà , bên nào thuyết phuc hơn thì bên đó thắng vậy thui , ai không có bằng chứng chứng minh thì ráng chịu không ai cứu được đâu TRẮNG ĐEN thế nào thì nó vẫn vậy thôi không thể thay đổi được , trừ phi chứng cớ là giả mạo , cái gì cũng phải xem xét cho kỹ không oan người tốt
    Khách viếng thăm hãy cùng kakashiABC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho hỏi nếu như người mua mua sản phẫm của bên bán nhưng bên người bán không giao nguyên vẹn sãn phẫm như đã quản cáo trong vòng 1 tháng mà không có lời giải thích chính đáng để được bên mua chấp nhận gia hạng có bị coi là lừa đảo không
    Khách viếng thăm hãy cùng buonchanqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

ai nghiện jx thì ráng cày free của vina rồi bán may ra có tiền chứ bỏ tiền ra mua vớ vẩn thì mua làm gì!
    Đợi có Source thì hãy bỏ mà mua ! còn giờ dev share chơi thôi chứ online cũng chả dc
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối