Share bản JX49 version 1.5.1 Font - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thấy Server này như thế nào ?

Người bình chọn
35. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Bình Thường thua xa mấy cái khác

6 17.14%
  • Tốt cái này Dev lại thì phải biết

29 82.86%
Trang 7 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 264
    Vi phạm quy định
    Thanks
    1

Ðề: Share bản JX49 version 1.5.1 mong các bác Chém Nhẹ

hix nãn quá đã cài thành công sv Jx 49 cua DNT đánh từ lv 1 đến lv 10 thì ôi thôi đẹp dã man nhưng đến lv 11 khi gia nhập môn phái thì trời ơi skil đánh thì có đánh quái mất máu thì có mất nhưng không có hiệu ứng gì cả nghĩa là không có hình ảnh skill đánh ra mình nhớ là cái hình ảnh này DNT đã fix được ở khi làm online rùi mà DNT xem lai fix lỗi không nhìn thấy hình ảnh này nhe cảm ơn nhiều.Mấy mò mãi mới cài được sv
    Khách viếng thăm hãy cùng bqt1987 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi bqt1987 [Only registered and activated users can see links. ]
    hix nãn quá đã cài thành công sv Jx 49 cua DNT đánh từ lv 1 đến lv 10 thì ôi thôi đẹp dã man nhưng đến lv 11 khi gia nhập môn phái thì trời ơi skil đánh thì có đánh quái mất máu thì có mất nhưng không có hiệu ứng gì cả nghĩa là không có hình ảnh skill đánh ra mình nhớ là cái hình ảnh này DNT đã fix được ở khi làm online rùi mà DNT xem lai fix lỗi không nhìn thấy hình ảnh này nhe cảm ơn nhiều.Mấy mò mãi mới cài được sv
    bạn kiếm đâu cái patch vậy mình sài patch của DNT ra thế này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    ko hiện chữ nào cả NPC vào cũng hok hiện chữ luôn!
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc2604 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ducphu's Avatar
    Đang ở
    Phiêu Bạt Giang Hồ
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi minhduc2604 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn kiếm đâu cái patch vậy mình sài patch của DNT ra thế này
    ko hiện chữ nào cả NPC vào cũng hok hiện chữ luôn!
    Cái này là bạn dùng sai patch hoặch chưa khai báo trong pakage.ini !mình thấy dùng client China + patch 1 độc bá + patch của bác DNT share + package.ini này nữa là ok

[Package]
    Path=\\data
    0=skills.pak
    1=update00.pak
    2=Update01.pak
    3=update.pak
    4=Update03.pak
    5=update04.pak
    6=Spr.pak
    7=Resource.pak
    8=Map.pak
    9=Ui.pak
    10=Script.pak
    11=Font.pak
    12=Sound.pak
    13=bachkim.pak
    14=ngua.pak
    15=update98.pak
    16=update99.pak
    17=updatemd.pak
    18=update05.pak
    19=update06.pak
    20=update07.pak
    21=update08.pak
    22=update09.pak
    23=update10.pak

Patch 1 độc bá bạn sang bên trang sever độc bá giang hồ down về !
    Lần sửa cuối bởi ducphu, ngày 05-11-09 lúc 08:58 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ducphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Phiêu Bạt Giang Hồ
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sorry nghen DNTmaster ! Tui lâu ngày ko dev nên cũng mún gần lục nghề rùi ! Nhờ DNTmaster share bản này mà tui có Link khởi tạo Server ko bị virus ! Hiện tại máy tui cài OK Server cũ trên Link khởi động server của DNTmaster rùi ! Có thể sẽ bắt đầu Dev JX típ tục dc rùi ^__^

Bác Hòa thế mà cũng sợ vius ah ! mình thấy JX cũng có nhiều virus lắm đâu nhĩ ! chỉ vài con bình thường không ảnh hưởng gì cả ~

Vi phạm quy định
    Thanks
    1

bạn không nhìn thấy gì hả giống mình rồi cách khắc phục như sau bạn xóa toàn bộ client đấy đi copy client mới vào rùi copy 1 client của server khác vào sẽ thấy hiện lên tên sv đăng nhập sau đó bạn mới chép client của DNT vào đảm bảo 100% sẽ hiện ra còn về hình ảnh skil tớ chưa fix nhưng đã tìm được là vào web online của DNT để tải web nè sgtn.cu.to bạn tải cái fix nhìn thấy skil ấy nếu được thì thank tớ cái
    Khách viếng thăm hãy cùng bqt1987 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi bqt1987 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn không nhìn thấy gì hả giống mình rồi cách khắc phục như sau bạn xóa toàn bộ client đấy đi copy client mới vào rùi copy 1 client của server khác vào sẽ thấy hiện lên tên sv đăng nhập sau đó bạn mới chép client của DNT vào đảm bảo 100% sẽ hiện ra còn về hình ảnh skil tớ chưa fix nhưng đã tìm được là vào web online của DNT để tải web nè sgtn.cu.to bạn tải cái fix nhìn thấy skil ấy nếu được thì thank tớ cái
    Cái Patch nhìn thấy dc Skills trong sgtn.cu.to là tui đưa CoreClient.dll cho ông Admin Server Sóng Gió Trung Nguyên để Fix cho thấy Skills đó !

CoreClient là cái chủ yếu gây nên lỗi ! Nên xài CoreClient.dll này: [Only registered and activated users can see links. ]

@ducphu : Do lúc trước tui xài cái máy cũ nhiễm virus autorun.inf nên máy dính hết, ko thể diệt dc tận gốc, nên khi copy wa laptop hầu như file nào cũng có virus đó hết nên đều bị xóa hết !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

ҳ̸Ҳ̸ҳ Mr.Úc Pro™ ҳ̸Ҳ̸ҳ modbibi's Avatar
    Thanks
    118

Thái Hòa chỉ cho mình 1 cái path hợp lý cho bản này cái

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi modbibi [Only registered and activated users can see links. ]
    Thái Hòa chỉ cho mình 1 cái path hợp lý cho bản này cái
    Patch hợp lý thì bạn cứ lấy Patch Client Full trước ! Sau đó là tới các Patch của DNTmaster share ở đầu Topic là OK !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Phiêu Bạt Giang Hồ
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái Patch nhìn thấy dc Skills trong sgtn.cu.to là tui đưa CoreClient.dll cho ông Admin Server Sóng Gió Trung Nguyên để Fix cho thấy Skills đó !

CoreClient là cái chủ yếu gây nên lỗi ! Nên xài CoreClient.dll này: [Only registered and activated users can see links. ]

@ducphu : Do lúc trước tui xài cái máy cũ nhiễm virus autorun.inf nên máy dính hết, ko thể diệt dc tận gốc, nên khi copy wa laptop hầu như file nào cũng có virus đó hết nên đều bị xóa hết !
    bạn xài kis 2010 ! khi khởi động máy f8 vào safe mà quét thì ôi trời ơi ! máy tính sạch tinh ! tui hôm trước down 6000 con virus của anh DavidHV về diệt tận gốc cả 6000 con rồi ! Nói gì mấy con autorun vớ vẩn

ҳ̸Ҳ̸ҳ Mr.Úc Pro™ ҳ̸Ҳ̸ҳ modbibi's Avatar
    Thanks
    118

Patch hợp lý thì bạn cứ lấy Patch Client Full trước ! Sau đó là tới các Patch của DNTmaster share ở đầu Topic là OK !
    vậy làm giùm minh luôn cái file package.ini đi,path như vậy rồi dùng cái CoreClient.dll mà bạn share là ok hả

Trang 7 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share anh em tool chuyển hóa thành No Font
    Bởi tranducnam14 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 07-09-16, 09:55 AM
  2. Share NWEB còn update thêm demo version
    Bởi Mr.Hau trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 21-06-11, 05:19 PM
  3. [Share] patch Yulgang version 5
    Bởi KELAMAT trong diễn đàn Release
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-03-08, 11:55 AM

Tag của Chủ đề này