Repack SCFMT_7.11.65_GS_CS Add Mobs & Map SS5 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Repack SCFMT_7.11.65_GS_CS Add Mobs & Map SS5

người vn là vậy mà cũng phải lấy le chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng cuteocon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    4

èo, tại em nghĩ mọi người trong clb ai cũng bít những điều pác tomatoes nói rồi nên em cũng không nhắc lại làm gì, cái title cũng đâu viết được nhiều chữ đâu, với lại em đã để cái title là Repack rồi đó thui. Em đâu phải đứa ăn xong rồi đập bể tô bể dĩa như 1 số người
    Lần sửa cuối bởi membering, ngày 16-10-09 lúc 11:34 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng membering xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi pkvnteam [Only registered and activated users can see links. ]
    Đang định share ^^
    Cám ơn 1 cái nè ^^
    Mình đang thử Fix lại cái Main và GS xem sao
    hàm ngôn quá.kiếm từ khác nói hay hơn đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    4

trong 4r ngưỡng mộ nhất chỉ có pác LOP với pác Tomatoes nhưng mà mỗi người ngưỡng mộ theo 1 kiểu riêng hem giống nhau còn pác Plasma thì phải nói là khâm phục
    sr em spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi GooglePro [Only registered and activated users can see links. ]
    hàm ngôn quá.kiếm từ khác nói hay hơn đó.
    Bác Pro noi vậy không hay cho lắm vì nếu muôn share 1 cái gì đó thì bạn hạy làm cái gì đó hay.. và dể sử dụng... cho dù Ai share đi nữa... nhưng họ vận để đó và không giúp đỡ newbile mới bác.. dạo này sao sao ý... phải nhiệt tình giúp đỡ anh em tý... chứ để mọi người nói bác nhiều lắm đấy ... bác hãy làm cho người ta thấy bác nhiệt tình..và bác đừng nói 1 câu như thế này.. tui có server nhiều.... vô số... chứ chẳng cần ai cho cả.... nhều vô đối hay bug.... nhiều??? bác nói vậy cũng không hay cho lam. Đây là cách nghĩ của tui.. anh em mỗi người 1 tay giúp CLb phát triển .. dao này mọi người hay bơi móc người này người kia 1 câu... tui thấy không tốt cho lắm... hi vong anh em CLB.. viu vẽ hơn tận tình giúp đỡ lẫn nhau.. và share hàng mới vip.. hot nhất.. để anh em test và thảo luận trao dổi cái nào hay cái nào mới và nên làm cai nao .. cai nào không hay.. cái nào đúng... góp y nhau 1 chút.. đứng móc nhau.. hum co hay đâu....
    Mình chỉ có ý kiến như vậy anh em nào đọc được thì hay theo lời mình giup clb phát triễn vững mạnh.. và sẽ trội hơn các forum có tên tuổi lớn về Private server .
    Anh em đoàn kết gắn bó lại.
    Mọi nười chung tay góp sức LẠi nào!
    Một cây làm chẳng nên non.
    Ba cây chụm lại nên hòn núi CAo
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtinas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi membering [Only registered and activated users can see links. ]
    bản demo đó pác
    Bản Demo thì có điểm gì khác ở đây vậy bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng Thanhcan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    8

xin cho hỏi bản server này chay ban Season 4 hay 5 vậy sao tui chạy trên ban client Season 4 rồi chép file path vào move ko maps nào cả xin chỉ giáo dùm dồng thời cũng thanks rất nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng le_minh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    G-Family
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanhtinas [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác Pro noi vậy không hay cho lắm vì nếu muôn share 1 cái gì đó thì bạn hạy làm cái gì đó hay.. và dể sử dụng... cho dù Ai share đi nữa... nhưng họ vận để đó và không giúp đỡ newbile mới bác.. dạo này sao sao ý... phải nhiệt tình giúp đỡ anh em tý... chứ để mọi người nói bác nhiều lắm đấy ... bác hãy làm cho người ta thấy bác nhiệt tình..và bác đừng nói 1 câu như thế này.. tui có server nhiều.... vô số... chứ chẳng cần ai cho cả.... nhều vô đối hay bug.... nhiều??? bác nói vậy cũng không hay cho lam. Đây là cách nghĩ của tui.. anh em mỗi người 1 tay giúp CLb phát triển .. dao này mọi người hay bơi móc người này người kia 1 câu... tui thấy không tốt cho lắm... hi vong anh em CLB.. viu vẽ hơn tận tình giúp đỡ lẫn nhau.. và share hàng mới vip.. hot nhất.. để anh em test và thảo luận trao dổi cái nào hay cái nào mới và nên làm cai nao .. cai nào không hay.. cái nào đúng... góp y nhau 1 chút.. đứng móc nhau.. hum co hay đâu....
    Mình chỉ có ý kiến như vậy anh em nào đọc được thì hay theo lời mình giup clb phát triễn vững mạnh.. và sẽ trội hơn các forum có tên tuổi lớn về Private server .
    Anh em đoàn kết gắn bó lại. Mọi nười chung tay góp sức LẠi nào!
    Một cây làm chẳng nên non.
    Ba cây chụm lại nên hòn núi CAo
    Đừng trách ông ấy ko nhiệt tình giúp đỡ memb. Time ông ấy ko có đâu. Với lại nhìn lại clb bây giờ. Chỉ có thể phán là chán ngán. Chủ yếu là "Gà tập làm onl".
    Mà mọi người hay bới móc nhau. Sao ko ai bới móc mình nhỉ. . Chắc tại mình hiền lành quá đây mà
    Khách viếng thăm hãy cùng cena_hiphop_12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi le_minh [Only registered and activated users can see links. ]
    xin cho hỏi bản server này chay ban Season 4 hay 5 vậy sao tui chạy trên ban client Season 4 rồi chép file path vào move ko maps nào cả xin chỉ giáo dùm dồng thời cũng thanks rất nhiều
    phía trên mình đã nói là Move M không được bạn ơi, kiến thức cón kém nên chưa fix được lỗi đó, move = command /warp thì được, đang cố gắng tìm hiểu fix Move M thằng main.exe theo SV SCF nhưng chưa đâu tới đâu thông cảm
    còn cái client bạn chép thêm cái patch_1.06G+ nữa nghen

Thành Viên
    Thanks
    14

Blood 8 không đi được hã...kich vào nó biến lại tại chỗ mà vẫn thông báo bạn đã vào mới ghê chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng Nylan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chumpy's server repack v2.5
    Bởi kenjidraw trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 28-07-09, 09:10 PM
  2. Repack-MuServer1.00.66--SS3 --SS4
    Bởi phoxuaxua trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 27-07-09, 12:48 PM
  3. MainTest 1.05P+ New items + new mobs&NPCs + new map
    Bởi byem_kute trong diễn đàn Releases