MuSeason4 Repacked by thanhtinas v7.11.65 +new Item - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 70 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 55 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 696
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: MuSeason4 Repacked by thanhtinas v7.11.65 +new Item

Trích dẫn Gửi bởi huntersun [Only registered and activated users can see links. ]
    À ThanhTinas này ! Bạn có thể làm riêng cái Patch ra lun được hông ?
    Chứ Client 2xx MB download nản quá

Để mình xem lại coi
    mặt dù patch client cũng đã có và mình kiểm tra lại download vẫn bỉnh thường.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhưng mình cũng đang up thêm Patch client cho bạn ! chưa xong^_^
    Lần sửa cuối bởi thanhtinas, ngày 20-09-09 lúc 12:24 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtinas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tôi chỉnh data base cho toàn bộ item đều có socket ...liệu như thế có gây ra lỗi disconnect không nhỉ.Ah.Số lượng quái vật của GS là bao nhiêu vậy bạn.có ít như bản trước không.liệu tăng lên được không.
    Khách viếng thăm hãy cùng trdhiepitvnu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi trdhiepitvnu [Only registered and activated users can see links. ]
    tôi chỉnh data base cho toàn bộ item đều có socket ...liệu như thế có gây ra lỗi disconnect không nhỉ.Ah.Số lượng quái vật của GS là bao nhiêu vậy bạn.có ít như bản trước không.liệu tăng lên được không.
    vụ này chắc không sao đâu.
    quái Do mình and thui..muốn bao nhiêu cũng được nhưng vừa phải và đúng chuẩn của nó sẽ không báo lổi.
    Ăn thua mình and đúng cách và phù hợp, và hợp lý với GS của mình.!
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtinas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

chiu thua ip của tôi bị gì rồi hok thể nào nhấp vào dolload được hjx hjx
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ducphu's Avatar
    Đang ở
    Phiêu Bạt Giang Hồ
    Thanks
    0

Các huynh cho đệ hỏi vài điều thế này nha !
    Thứ nhất : Làm sao để vào Ilusion gì đó ! Tại sao đúng giờ rồi, có thẻ để vào rồi mà không vào được !
    Thứ 2 : CasShop dùng để làm gì, và cách dùng nó ra làm sao !
    Thứ 3 : Làm sao để bỏ đi những Item Nova gì đó ! nhìn nó chuối quá đi !Mình thích nguyên bản hơn!
    Thứ 4 : Edata nó kiêm luôn nhiệm vụ của Data1, data2,event, raking, Exdb ah! và tại sao trong bản này lại có chạy thêm 1 data nữa trong khi vẫn chạy edata !
    Thứ 5 :Làm sao để phần thưởng khi đi Blood caste phần thưởng là đồ EX chứ không phải là ngọc !
    Thứ 6 : Hết !!!!
    Chắc là nhiều quá phải không mấy huynh ! Huynh nào mà biết thì chỉ giáo cho đệ với ! Đệ còn gà về mấy vấn đề này lắm,
    Nói chung server này ngon đối với những người chơi OFF như mình, gần như là Full SS4, còn Online thì mình không biết !!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng ducphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Phiêu Bạt Giang Hồ
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi modbibi [Only registered and activated users can see links. ]
    bản repack này xem thông tin thấy good mà chưa test,thanks và download cái đã .mà bản này đã fix lỗi class 3 vào bc ko thấy wing chưa nhỉ
    Đi Blood Caste không thấy Wing là bạn dùng sai Client hoặc Client không hỗ trợ Cánh trong Blood ! Bạn nên đown lại Client khác !, bản này ít lỗi!

Đang ở
    Phiêu Bạt Giang Hồ
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi online178 [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này ko add point = lệnh /add được
    ADD bằng lệnh rất tốt bạn ah ! Chỉ có điều khi add thì nó chưa hiện lên chỉ số mình tăng mà phải out ra rồi vào lại là thấy ! này thì 300charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi ducphu [Only registered and activated users can see links. ]
    Các huynh cho đệ hỏi vài điều thế này nha !
    Thứ nhất : Làm sao để vào Ilusion gì đó ! Tại sao đúng giờ rồi, có thẻ để vào rồi mà không vào được !
    Thứ 2 : CasShop dùng để làm gì, và cách dùng nó ra làm sao !
    Thứ 3 : Làm sao để bỏ đi những Item Nova gì đó ! nhìn nó chuối quá đi !Mình thích nguyên bản hơn!
    Thứ 4 : Edata nó kiêm luôn nhiệm vụ của Data1, data2,event, raking, Exdb ah! và tại sao trong bản này lại có chạy thêm 1 data nữa trong khi vẫn chạy edata !
    Thứ 5 :Làm sao để phần thưởng khi đi Blood caste phần thưởng là đồ EX chứ không phải là ngọc !
    Thứ 6 : Hết !!!!
    Chắc là nhiều quá phải không mấy huynh ! Huynh nào mà biết thì chỉ giáo cho đệ với ! Đệ còn gà về mấy vấn đề này lắm,
    Nói chung server này ngon đối với những người chơi OFF như mình, gần như là Full SS4, còn Online thì mình không biết !!!!!

1. Không đi được , hầu hết các bản free và thương mại đều kô dùng dc . Nó hiện ra cho oai thôi
    2. CashShop cũng tịt luôn , để quảng cáo thôi
    3.Lấy cái Clien khác , đảm bảo kô thấy item novas
    4. Chạy dataserver3 với mục đích chạy 2 Server và 1 GS_CS ( mỗi Server chạy 1 data trong khi edata chỉ có 2 data vì thế ta phải chạy thêm 1 data riêng nữa )
    5. Cái này thì kô rõ , chỉ biết nó chỉnh trong data và trong các file eventitembag--eventitembag50 ( nhưng chẳng biết cái nào nữa )
    Lần sửa cuối bởi cuocdoisp, ngày 20-09-09 lúc 06:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Phiêu Bạt Giang Hồ
    Thanks
    0

Nhưng mình thấy Ilusson 100% mà ! Quảng cáo thì nên dell cái dòng này đi chứ ! Mình thấy có một số bản vẫn đi được mà ! Sever đầy đủ GS và CS không đi được thì hơi là lạ huynh ah!
    Cash Shop mình thấy có cái CashShop sever ! mà không biết chỉnh thế nào cả, mở nó lên toàn báo lỗi sai Port !

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi ducphu [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhưng mình thấy Ilusson 100% mà ! Quảng cáo thì nên dell cái dòng này đi chứ ! Mình thấy có một số bản vẫn đi được mà ! Sever đầy đủ GS và CS không đi được thì hơi là lạ huynh ah!
    Cash Shop mình thấy có cái CashShop sever ! mà không biết chỉnh thế nào cả, mở nó lên toàn báo lỗi sai Port !
    sao mình vao được nhi?
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 70 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 55 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ebook hướng dẫn add item + item acient vào MuMaker
    Bởi Alexi_Laiho trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 02-03-12, 09:53 PM
  2. Hướng dẫn chỉnh item Rớt khi đánh Quỷ Kundun - Tránh rớt item bug
    Bởi trieudahoi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-06-11, 02:41 PM
  3. [Help] Chuyển đổi item.txt thành item.bmd
    Bởi boyz4 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-06-11, 09:51 AM
  4. Giúp em chuyển file sang item.bmd sang item.txt
    Bởi jambovt05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-06-11, 08:25 PM
  5. release musever 1.04x+item dragonMu+new item+minimap...
    Bởi KhuongCK_Dev trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 23-04-08, 12:47 PM