Sever GHDS bản 2.0 share free. - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 297
    [S]-[A]-[N]-[G] sangpronhat's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    9

Ðề: Sever GHDS bản 2.0 sẽ share free.

Hix bị lỗi startup thì làm như tui nhá
    (nếu không biết)
    Copy thư mục DataFile bên sv cua Xuân Thu
    Qua sv này là hết bị !
    Còn không biết copy nữa thì khoi chơi luk ^_^
    Soure game mobile full Unity3d mới nhất cập nhật liên tục
    Có share 1 số source free cho anh em học tập
    Click ngay
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Tất nhiên là tui copy hết òy, tui khắc phục xong luôn, do tui mở có mỗi map Ba Lăng nên Xa Phu hok chịu hoạt động í mà
    Khách viếng thăm hãy cùng jxdevbro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho hỏi cái này được ko mấy bác, mấy cái nguyên liệu để ép đồ đó, nó nằm trong thư mục settings, vậy nó nằm chính xác là ở file nào thế, có bác nào biết chỉ mình coi, mình cần add vài món vô quái để làm nv dã tẩu.
    Khách viếng thăm hãy cùng nttien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ủa, mà có bác nào chỉ mình cái vụ add thêm 1 thằng npc dã tẩu vào ko? sao mình hỏi rùi mà ko ai trả lời hết vậy.
    Khách viếng thăm hãy cùng nttien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi nttien [Only registered and activated users can see links. ]
    cho hỏi cái này được ko mấy bác, mấy cái nguyên liệu để ép đồ đó, nó nằm trong thư mục settings, vậy nó nằm chính xác là ở file nào thế, có bác nào biết chỉ mình coi, mình cần add vài món vô quái để làm nv dã tẩu.
    Vào thư mục Server --> Vào thư mục Settings --> Vào thư mục item --> Mở cái Questkey.txt bằng Excel lên mà tìm !

Trích dẫn Gửi bởi nttien [Only registered and activated users can see links. ]
    ủa, mà có bác nào chỉ mình cái vụ add thêm 1 thằng npc dã tẩu vào ko? sao mình hỏi rùi mà ko ai trả lời hết vậy.
    Cách Add Npc vào maps bằng tools (Video do mình quay) : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†™Huyền Thoại™† MộtVìSao NhockShock's Avatar
    Đang ở
    ™†——Thiên Đường——†™
    Thanks
    0

ThachLong ơi sao mở tất cả các port trong NAT của Modem...
    6666 , 9999, 5002 , 5003, 5004, 5005, 50000, 55425, 5632,5622...
    Thế nhưng khj vào client vào trong settings sữa IP want nhưng khj đăng nhập thì kết nối máy chủ thất bại...
    Y!M : [Only registered and activated users can see links. ]
    Số điện thoại : 01694890568

Thành Viên
    Thanks
    3

sài gòn ngày 23 tháng 6 năm 2009
    21:20 kính gởi Pác DNTMaster
    em xin góp ý cho pác chúng em kô phải là chém gió và gây xích mích gì với "anhtaidepzai" (kô biết có đẹp kô ) em chủ yếu là chủ góp ý để pác ấy đừng có nghênh ngang hống hách vì người làm mod của 1 diễn đàn lớn phải "giúp đỡ""tận tụy" còn đằng này :-j .... pác cứ tìm và đọc các bài của "anhtaidepzai " coi có bài này gọi là tận tụy kô ?:S người ta hỏi về font thì nói này nói nọ . Xin lỗi nếu biết font gì thì ko có hỏi đâu pác à [-x em chỉ đóng góp ý để cho mọi người trong forum JX này biết và cá nhân "anhtaidepzai " biết sự quan trọng của người cầm Mod của 1 diễn đàn lớn !
    p/s : hy zọng pác đừng xóa bà vì lý do này vì em chỉ mún góp ý kiến để mọi người hiểu nhau ! vì là cộng đồng và vì sự Phát triển lơn mạnh của Forum chúng ta .... Thanks mọi người
    Lần sửa cuối bởi penhung, ngày 24-06-09 lúc 09:25 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng penhung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi penhung [Only registered and activated users can see links. ]
    sài gòn ngày 23 tháng 6 năm 2009
    21:20 kính gởi Pác DNTMaster
    em xin góp ý cho pác chúng em kô phải là chém gió và gây xích mích gì với "anhtaidepzai" (kô biết có đẹp kô ) em chủ yếu là chủ góp ý để pác ấy đừng có nghênh ngang hống hách vì người làm mod của 1 diễn đàn lớn phải "giúp đỡ""tận tụy" còn đằng này :-j .... pác cứ tìm và đọc các bài của "anhtaidepzai " coi có bài này gọi là tận tụy kô ?:S người ta hỏi về font thì nói này nói nọ . Xin lỗi nếu biết font gì thì ko có hỏi đâu pác à [-x em chỉ đóng góp ý để cho mọi người trong forum JX này biết và cá nhân "anhtaidepzai " biết sự quan trọng của người cầm Mod của 1 diễn đàn lớn !
    p/s : hy zọng pác đừng xóa bà vì lý do này vì em chỉ mún góp ý kiến để mọi người hiểu nhau ! vì là cộng đồng và vì sự Phát triển lơn mạnh của Forum chúng ta .... Thanks mọi người
    Cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn ! Tui sẽ xét lại mình ^__^ Cố gắng làm tốt hơn !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

bạn pehung ạ tớ nhịn bạn thì cũng nên biết điều 1 chút chứ đừng có

quăng bom nhiều ở đây thế . Nếu bạn cảm thấy không khỏe thì về uống

thuốc còn không thì vui lòng gọi xe chở cầy đến rồi tự chui đầu vào . Okie
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi NhockShock [Only registered and activated users can see links. ]
    ThachLong ơi sao mở tất cả các port trong NAT của Modem...
    6666 , 9999, 5002 , 5003, 5004, 5005, 50000, 55425, 5632,5622...
    Thế nhưng khj vào client vào trong settings sữa IP want nhưng khj đăng nhập thì kết nối máy chủ thất bại...

Bạn check xem đã tắt tường lửa của modem chưa. Nếu vẫn bật cũng có thể làm cho ng khác ko vào dc SV đó!
    Khách viếng thăm hãy cùng bacnam7287 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 15 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Event Tết giống VLTK Free
    Bởi nghiamt trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 01-10-11, 07:19 PM
  2. Share Free Web Mu Địa Ngục!
    Bởi telex trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 93
    Bài viết cuối: 24-06-09, 11:50 PM
  3. WOW sever Australia--Free To Play 100%
    Bởi joecole trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-09-08, 02:37 PM