GameServer & GameServer CS 1.00.66 - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 183
    Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Ðề: GameServer & GameServer CS 1.00.66

Trích dẫn Gửi bởi mylove09 [Only registered and activated users can see links. ]
    2 bác cãi nhau thế nào thì cãi mà cho ra sản phẩm cho các mem thiếu pro là được ^^
    @mylove09: Tầm bậy thì phải lên tiếng, không có lấy đâu đảm bảo cái mớ Thông tin "sản phẩm" đó cho chú xài .....
    ====
    -- Hàng thật thì lúc nào cũng có cái giá của nó về mặt vật chất cũng như tinh thần an tâm dùng.

-- Đã nói về về tính năng vượt trội của SS3 GS & SCF thì chạy đi so với tụi Server mở Lậu Private, đang hiện tại mà chạy đi nói ở đâu "từ trước" không hiểu người khác nói gì còn bày đặt cự cãi không trúng post bài lung tung spam 1 2 tờ giấy, đã có nhã ý muốn del bài của 2 chú tungcz & xom1b ngay từ đầu mắc công ỷ quyền .

-- Chỉ biết một mà không biết hai, không biết xài SV nào tốt thì ở đây chỉ cho mà dùng!
    -- Dân MU mà được những người như thế này thì các NPH nó mừng lắm khỏi phải bảo mật chi cho mắc công
    ====
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

anh dragonwall ơi
    main anh gởi cho e
    em crack max item hoài ko được toàn bị don't send ko anh ah
    anh giúp e crack max item cái main đó với nha anh
    Khách viếng thăm hãy cùng kumamuka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

bác Dw ơi cho mình hỏi sao cònig hết rồi nó vẫn báo cashop connect fail là sao nhì rồi gamesever dontsend luôn mạc dù đã chạy cáhop
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi kumamuka
    anh dragonwall ơi
    main anh gởi cho e
    em crack max item hoài ko được toàn bị don't send ko anh ah
    anh giúp e crack max item cái main đó với nha anh
    Sửa/Xóa nội dung
    Server tạm thời chưa có ổn định nên bạn cùng đừng nên crack gì thêm linh tinh
    Đây là CashShop Server cho những ai cần khi cashop connect fail:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi dragonwall [Only registered and activated users can see links. ]
    Server tạm thời chưa có ổn định nên bạn cùng đừng nên crack gì thêm linh tinh

vậy e cám ơn anh
    để em cố gắng nghiên cứu lại xem sao
    chắc tại tối hôm wa bùn ngủ qua làm sai chổ nào đó cũng nên
    Khách viếng thăm hãy cùng kumamuka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi kumamuka [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy e cám ơn anh
    để em cố gắng nghiên cứu lại xem sao
    chắc tại tối hôm wa bùn ngủ qua làm sai chổ nào đó cũng nên
    Tạm thời các bạn cứ để mặc định mà test, sau này có thể Eddy sẽ repack bản hoàn chỉnh cho các bạn!
    -- Lần sau nếu có cảm ơn ai thì nhấn vào nút Thanks phía dưới đừng post vậy spam topic

Thành Viên
    Thanks
    4

bác dw ơi sao vẫn báo casshop connect fail nhỉ mình đã config hết rồi mà nó vẫn thế nhỉ cú chạy đến cái GS là cashop connect fail roi dontsend luôn mình đang cài winxp sp2 không biết có được không nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Chắc chú DragonWall này bị ngây ngây với cái GameServer này nên đọc bài của memb không phân biệt được ý họ muốn nói gì. Dưới đây là toàn bộ nội dung câu chuyện, mọi người đọc xem có chỗ nào memb đem SCF vào so sánh với 2 GameServer này không nhé:

Dầu tiên là Van_Bom
    Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy chứ mấy lỗi của nó đã có hướng khác phục gì chưa vậy các pro ơi, full S3 E2 mà toàn lỗi thì buồn chết....hix hix....Bờm đang mò mẫm bản S3 E2 của SCF đang chết dở .....
    anh ta tưởng Bom mang SCF vào so sánh mới ra phán quyết về SCF
    Trích dẫn Gửi bởi dragonwall [Only registered and activated users can see links. ]
    - SCF chuối!,Đừng bao giờ mang hàng BIG SHIT của SCF mà vào đây so sánh, tôi đảm bảo quí vị rằng dù SCF 7.100.00 bám da (1.00.18) chưa chắc đã bằng 2 GS này
    AI CÓ Ý KIẾN KHÁC NÓI SCF TỐT HƠN THÌ POST QUOTE RA ĐÂY TÔI XIN SẴN SÀNG HẦU [/B][/COLOR]
    Và mình chỉ nói lại cho SCF, vì thực tế không nói nhiều thì hầu hết ai cũng biết về Team này, và cũng đa số đã dùng Server của nó. Tuyệt nhiên không có ý nào muốn so sánh GameServer topic này với Server SCF
    Trích dẫn Gửi bởi tungcz [Only registered and activated users can see links. ]
    @Dragonwall: Nếu nói SCF là củ chuối thì hơi tự cao chút... nó củ chuối nhưng từ trước tới nay chưa nhóm nào qua mặt được nó, hơn nữa hiện tại có tới 95% các Private Server đang dùng của nó, "cả mua và crack". Nó tốt hay không là do người dùng đánh giá về nó, vậy thử nghĩ đại đa số các server đều dùng SCF thì phải thấy tính ưu việt của nó rồi!
    Vậy mà chú hôm nay post đoạn này cho thấy chú là người cố chấp và bảo thủ. Hết lời dẫn
    @mylove09: Tầm bậy thì phải lên tiếng, không có lấy đâu đảm bảo cái mớ Thông tin "sản phẩm" đó cho chú xài .....
    ====
    -- Hàng thật thì lúc nào cũng có cái giá của nó về mặt vật chất cũng như tinh thần an tâm dùng.

-- Đã nói về về tính năng vượt trội của SS3 GS & SCF thì chạy đi so với tụi Server mở Lậu Private, đang hiện tại mà chạy đi nói ở đâu "từ trước" không hiểu người khác nói gì còn bày đặt cự cãi không trúng post bài lung tung spam 1 2 tờ giấy, đã có nhã ý muốn del bài của 2 chú tungcz & xom1b ngay từ đầu mắc công ỷ quyền .

-- Chỉ biết một mà không biết hai, không biết xài SV nào tốt thì ở đây chỉ cho mà dùng!
    -- Dân MU mà được những người như thế này thì các NPH nó mừng lắm khỏi phải bảo mật chi cho mắc công
    ====
    Khách viếng thăm hãy cùng tungcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Đọc bài viết đã không biết mình sai lạc đề spam nguyên kon mà còn ở đó cãi bướng! ,
    Trích dẫn Gửi bởi tungcz
    à mình chỉ nói lại cho SCF, vì thực tế không nói nhiều thì hầu hết ai cũng biết về Team này, và cũng đa số đã dùng Server của nó. Tuyệt nhiên không có ý nào muốn so sánh GameServer topic này với Server SCF
    Dùng hay không dùng thì kệ bà tụi nó, Đang nói về tính năng của Server mà ông thần
    -- Chú cứ thích nói "người cố chấp và bảo thủ". Còn cậu kia đã là "Văn Bòm", mà chạy đi so đo với Văn Bòm . Vậy chú là cái con gì trong này ?????
    -- Bớt nói không hay bảo mình câm, không biết dùng từ thì đừng có post lung tung để ta chửi mình ngu thêm

Thành Viên Tâm Huyết mylove09's Avatar
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    45

Các bác đừng cậy pro vào đây post bài về các vấn đề không liên quan. Muốn gì thì sang box Dev lập topic
    EM nói thẳng có gì sai các bác bỏ quá cho
    [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 10 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Vấn đề Gameserver bị đơ trên vps
    Bởi tuthanvangmat trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 12-05-11, 05:27 PM