JX Server 5.0 chính thức cho member - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 182
    Thành Viên
    Thanks
    30

Ðề: JX Server 5.0 Free cho member

lại sắp sửa bắt đầu cho một cuộc chiến đẫm máu
    Khách viếng thăm hãy cùng ngotiendat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho tớ tham gia với nà, Hix, HP, thì còn nói đek nữa, nhưng mà built là của ảnh, còn mài, anhtai, lắm lời, toàn ayua, Để xem tới 1-6 thì bít rõ cái bản mặt của mài thôi, Noob anhtai ạ !!. Hexpor mà chịu dev cùng mài thì ..... VNG Triệt sản . Mà nếu mày đã dev cùng HP thì thử post "1 vài" tấm ảnh hay gì gì đó minh họa xem nào, hay là chỉ chat vu vơ với ảnh vài câu gòi tự nhận mình là "Đồng DEV" cho nó oai. ==> NOOB
    Khách viếng thăm hãy cùng Thanh Chương xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Cũng giống như Mỹ và Nhật, cùng Hàn Quốc trong cuộc chiến chống lại Bắc Triều Tiên thôi. Thử nghiệm thì cứ thử nghiệm, bán được rồi thấy có công thì có lòng hảo tâm thì share cho anh em chơi còn không thì anh em chỉ biết vậy thôi. Chứ có a giám đem đi Online và đề do mình phát triển chắc là vao tù ngay đấy. Chỉ để chơi cho vui thôi chứ ăn được thì nhiều công ty lớn đã ăn rồi òn đâu đến lượt anh em mình đâu. Theo một nguồn tin thì bọn kingsofts cũng cho lội ra ngoài các bản bata để cho anh em nhân tài test rồi hắn comp lại những lỗi đó rồi chuyển vào thương mại.
    Thôi thì một người có một cách kiếm tiền riêng, trả cho ông ta 300K là được vì điện dạo này giá cả.
    Đừng có chửi nhau làm gì mà mất đi cái hay của chữ "forum" nhé.
    Chào các bạn chúc thành công.
    Khách viếng thăm hãy cùng trannhudit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Chương [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho tớ tham gia với nà, Hix, HP, thì còn nói đek nữa, nhưng mà built là của ảnh, còn mài, anhtai, lắm lời, toàn ayua, Để xem tới 1-6 thì bít rõ cái bản mặt của mài thôi, Noob anhtai ạ !!. Hexpor mà chịu dev cùng mài thì ..... VNG Triệt sản . Mà nếu mày đã dev cùng HP thì thử post "1 vài" tấm ảnh hay gì gì đó minh họa xem nào, hay là chỉ chat vu vơ với ảnh vài câu gòi tự nhận mình là "Đồng DEV" cho nó oai. ==> NOOB
    Sủa ghê nhỉ cái câu Vinagame triệt sản ở đâu ra nhỉ hay là tao vừa thấy

mày nói ngoài Yahoo là Built Game_Y.exe = Visual Basic 6.0 không cần Unprotect

úi trời quả là 1 professional của ... NOOB
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

Trích dẫn Gửi bởi anhtaidepzai22293 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sủa ghê nhỉ cái câu Vinagame triệt sản ở đâu ra nhỉ hay là tao vừa thấy

mày nói ngoài Yahoo là Built Game_Y.exe = Visual Basic 6.0 không cần Unprotect

úi trời quả là 1 professional của ... NOOB

thôi ông ơi kệ người ta chứ hôm nay 25 rồi chờ thêm tý nữa là biết thôi mà ông là khoái cái kiểu chia rẽ đoàn kết kiểu này lắm nhỉ. Kiểu nói như ông chả lọt tai câu nào...
    Khách viếng thăm hãy cùng ngotiendat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi ngotiendat [Only registered and activated users can see links. ]
    thôi ông ơi kệ người ta chứ hôm nay 25 rồi chờ thêm tý nữa là biết thôi mà ông là khoái cái kiểu chia rẽ đoàn kết kiểu này lắm nhỉ. Kiểu nói như ông chả lọt tai câu nào...
    Thế bạn thử chat với nó là hiểu ngay . Nghe nó nói nó build cái GameServer

= Visual Basic 6.0 lại còn sell cái JX Server của nó 1,5tr không biết nó sell

thật hay không nhưng mà cái trình độ IT của nó thế là rõ
    Lần sửa cuối bởi Mr.Rezo™, ngày 25-05-09 lúc 12:21 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Kô có ý kiến gì nhiều .... .....
    chỉ có như vậy thôi

Client và Server của KINGSOFT là sản phẩm của hàng trăm , ngàn cai' đầu lập trình ra. Lập trình Visual Basic còn thua Delphi , mà cả 2 cái này chỉ là lập cơ bản. Không thể nào dùng để lập trình cấp cao chỉ có C C# C++ mới được ứng dụng vào để khai thác hết tài nguyên được .

Điều quan trọng nữa cách đây 3 năm đã có share source code ( Của chính Kingsoft về JXONLINE ) , Khẳng định đây là source build = C , C++ , đã share cho khá nhiều người china , vietnam kể cả diễn đàn nên bây giờ việc build lại 1 gameserver mới là khả năng hoàn toàn có thật , việc fix bug sữa lỗi gì đó nữa là có thật hiện tại các friends bên china xác định sữa 99% về jx là có thật vấn đề đồ hoàn kim sáng không phải bàn việc sữa được hay không người nào đi tìm được hoặc lên mấy diễn đàn china có được đem về VietNam xài thì không có gì lạ . Lạ ở chỗ là việc mình làm không được , xài của người ta mà kêu là mình làm được thì ....... sẽ tự hại cho mình thôi hại ở chỗ là người ta sẽ nói trình độ , làm việc phát triển game của mình không được tăng lên mà chỉ tăng lên ở chỗ ... hênh hoang thì không hay chỉ vậy thôi . Còn việc release 1-6 này có thể sớm hoặc có thể muộn , còn bug hay không thì không dám khẳng định .
    Nếu muốn chung tay phát triển thì họp sức nhau vào làm. Vậy thôi . Good luck all
    Khách viếng thăm hãy cùng soccererhexpor xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

bạn ơi tui đã download về sài thử rùi mà cài hoài nó cứ báo lỗi hoài ak
    Tui cài như vậy nè nếu thiếu thì bạn bổ sung nha
    B1 : cài Loopback Network Adapter oke đã thành công bước này
    B2 : cài SQL server 2000
    B3 : Cài đặt database JX vào SQL [Only registered and activated users can see links. ]
    B4 : Cài đặt ngôn ngữ Trung Quốc
    B5 :Cài đặt JX [Only registered and activated users can see links. ] : ( hình như JX server 5.0 của bạn không có cái JXStartup của MD mà chỉ có cái startup của alex tuan ) nên tui vào cái của alex tuan nhấn Khơi động server thì nó báo lỗi hjc đến bước này tui đành pó tay
    mấy pro xem có gì thiếu bổ sung dùm tui nha
    thankss

Khách viếng thăm hãy cùng nhoc1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Tui cũng đã config server hết luôn rùi

Thành Viên
    Thanks
    4

Tui thấy mấy topic kia toàn post lick download ko ak mà chẳng chịu hướng dẫn ji hết

Trang 14 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Các member vào giúp
    Bởi VH-Game trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-06-11, 09:49 AM
  2. làm thế nào để các member tải Mu của mình về chơi đc
    Bởi nghienmu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-06-11, 12:55 PM
  3. ai chỉ cho em cách tặng zen và lần rs cho member cái
    Bởi nghienmu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu