[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 138
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 138 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 38 88 128 136 137 138 139 140 148 188 ... CuốiCuối
Kết quả 1,371 đến 1,380 của 2270
    Thành Viên uichaovn's Avatar
    Thanks
    5

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

Trích dẫn Gửi bởi hellsangels3 [Only registered and activated users can see links. ]
    đợi cả buổi mà có được đâu . chẳng hiện lên cái gameserver luôn . vô game thì được mà ko nc được với npc hay đánh quái cũng ko được luôn. ~~
    game server khong len ma sao vo duoc. game ha~ noi ro~ ra di de nguoi khac con giup chu noi kieu ~nay ai bik duong nao ma giup ha~
    ko noi chuyen. dc voi npc hay danh wai cuG~ k0 dc. thi` dung cai nay` nho doc. ky~ lam` nhen : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng uichaovn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

! SERVER : SÓNG GIÓ TÌNH YÊU DEV by ngua_non_hau_da
    Server : [Only registered and activated users can see links. ]
    Pach nè : [Only registered and activated users can see links. ]

Xin hoi pass giai nen cua cai patch.
    Nhan tien tui choi SERVER v7.0 II= DEV by Mr.ReZo ma khong luyen dc may kill 9x 12x la sao vay may pro
    tien the hoi lun hien nay co server nao chay on dinh ma co nhieu nhiem vu hay khong
    Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng tranhongan123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi tranhongan123 [Only registered and activated users can see links. ]
    ! SERVER : SÓNG GIÓ TÌNH YÊU DEV by ngua_non_hau_da
    Server : [Only registered and activated users can see links. ]
    Pach nè : [Only registered and activated users can see links. ]

Xin hoi pass giai nen cua cai patch.
    Nhan tien tui choi SERVER v7.0 II= DEV by Mr.ReZo ma khong luyen dc may kill 9x 12x la sao vay may pro
    tien the hoi lun hien nay co server nao chay on dinh ma co nhieu nhiem vu hay khong
    Thanks
    Pass GN , batca2tay .
    Khách viếng thăm hãy cùng AdminClbGames xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn oi mình chơi ở server song gio tinh yeu tao nv ở ba lăng huyện rồi nhưng khi đăng nhập lai mất kết nối là sao[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng buvitin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi buvitin [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn oi mình chơi ở server song gio tinh yeu tao nv ở ba lăng huyện rồi nhưng khi đăng nhập lai mất kết nối là sao[Only registered and activated users can see links. ]
    Del thư mục Server đó đi, sau đó giải nén Server đó ra lại và cài lại thì mình nghĩ sẽ ổn
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai co cái nào chơi dc lam ơn cho mình choi ké với dc ko? mình ko bjk cách làm sever cho minh!hjxhjx thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng hajhon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi hajhon [Only registered and activated users can see links. ]
    ai co cái nào chơi dc lam ơn cho mình choi ké với dc ko? mình ko bjk cách làm sever cho minh!hjxhjx thanks!
    Chơi ké Bạn kiếm trên mạng có cái sv nào onl vào mà chơi Cái [Only registered and activated users can see links. ] hình như còn onl á.
    Khách viếng thăm hãy cùng AdminClbGames xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

có ai chỉ mình cách fix lỗi Skill 200 ko mình học skill 200 vô thì bất cứ dùng skill gì củng ko đánh wái đc ( chỉ chuột vào con wai thì ko hiên cây kiếm để đánh nó mà vẫn là con trỏ chuột thôi) ai chỉ cách sữa với minh đang chơi sever JXServer v7.0 II
    Khách viếng thăm hãy cùng kyo11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi kyo11 [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai chỉ mình cách fix lỗi Skill 200 ko mình học skill 200 vô thì bất cứ dùng skill gì củng ko đánh wái đc ( chỉ chuột vào con wai thì ko hiên cây kiếm để đánh nó mà vẫn là con trỏ chuột thôi) ai chỉ cách sữa với minh đang chơi sever JXServer v7.0 II
    Lỗi đó là do bạn vẫn trạng thái ở trong thành !

Tui nhớ thôn hay thành thị đều có 4 cửa, bạn hãy ra ngoài thành hoặc thôn theo 4 cửa đó, nhất định có 1 cửa đi ra sẽ đánh dc quái
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

thaihoa oi cho minh` hoi? co the cai jx sever tren win 7 dc khong .. neu co' mssql 2000 ?
    Khách viếng thăm hãy cùng savatage91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 138 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 38 88 128 136 137 138 139 140 148 188 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM