[JX] Share SV JX1 Fix Dump 100% - Dành Cho AE Mùa Dịch - Trang 3
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 91
    Thành Viên hoilamgi45's Avatar
    Thanks
    90

Ðề: Share SV JX1 Fix Dump 100% - Dành Cho AE Mùa Dịch

Trích dẫn Gửi bởi VoNguoiTa [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy bác nói toẹt ra tất cả các chỗ dump, như vậy là xong.
    Bản thân em thấy bác share là ok. Nhưng mà thú thật là em vào xem mấy file chạy game đều pak và mã hóa lại hết. muốn sửa gì cũng k đc.
    Theo như em biết là có thể config để chạy đc trên vmware nhưng giờ pak và mã hóa hết rồi nên k config được
    dump cũng quen r k có j lạ hơn nửa nếu k có dump thù biết bao sv rác mọc ra
    thèn nào k anti thì ăn dump mún k ăn dump thì nộp thuế cho nó có ăn thì có nhả
    còn sv này mún test thì thuê vật lý test ko thì thôi ko ai bắt buộc
    làm như ng ta phải có bổn phận cung cấp này nọ theo ý ông
    Khách viếng thăm hãy cùng hoilamgi45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi VoNguoiTa [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy bác nói toẹt ra tất cả các chỗ dump, như vậy là xong.
    Bản thân em thấy bác share là ok. Nhưng mà thú thật là em vào xem mấy file chạy game đều pak và mã hóa lại hết. muốn sửa gì cũng k đc.
    Theo như em biết là có thể config để chạy đc trên vmware nhưng giờ pak và mã hóa hết rồi nên k config được
    Các file chắc người cầm src mã hóa r.nên chịu bạn ơi.thế mới gọi là hàng chữa cháy ai muốn vọc thì vọc hoặc ai đang bị dump cạn đường làm ăn thì lấy online sv nhỏ kiếm tiền nuôi gia đình thôi.Thằng dump jx giờ nó mất dại lắm,nó vui thì ko sau,nó mà buồn hay chia tay người yêu là nó vào nhấy sv vài phát cho đỡ ghiền..dù đã nhận tiền chuyển khoàn từ admin rồi.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi DungT [Only registered and activated users can see links. ]
    chốt hạ một câu là có chậy trên máy ảo được không
    chứ không chạy trên máy ảo được thì vất thôi
    chịu rồi! chắc thuyết âm mưu là để bán sv vật lý là có thật

Trích dẫn Gửi bởi hoilamgi45 [Only registered and activated users can see links. ]
    dump cũng quen r k có j lạ hơn nửa nếu k có dump thù biết bao sv rác mọc ra
    thèn nào k anti thì ăn dump mún k ăn dump thì nộp thuế cho nó có ăn thì có nhả
    còn sv này mún test thì thuê vật lý test ko thì thôi ko ai bắt buộc
    làm như ng ta phải có bổn phận cung cấp này nọ theo ý ông
    Bạn này chắc đang bị khánh trắng dump nhiều lắm rồi nè.nói chuyện hợp lý ghê hahaha
    Khách viếng thăm hãy cùng canlolovn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi canlolovn [Only registered and activated users can see links. ]
    Các file chắc người cầm src mã hóa r.nên chịu bạn ơi.thế mới gọi là hàng chữa cháy ai muốn vọc thì vọc hoặc ai đang bị dump cạn đường làm ăn thì lấy online sv nhỏ kiếm tiền nuôi gia đình thôi.Thằng dump jx giờ nó mất dại lắm,nó vui thì ko sau,nó mà buồn hay chia tay người yêu là nó vào nhấy sv vài phát cho đỡ ghiền..dù đã nhận tiền chuyển khoàn từ admin rồi.

chịu rồi! chắc thuyết âm mưu là để bán sv vật lý là có thật

Bạn này chắc đang bị khánh trắng dump nhiều lắm rồi nè.nói chuyện hợp lý ghê hahaha

fix dump là chỉ cần fix từ script thôi hả bạn, trước giờ mình cứ nghĩ là dump là lỗi từ gs, muốn fix phải chỉnh sửa lại ở gs chứ.
    Khách viếng thăm hãy cùng danvjpdt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    149

Trích dẫn Gửi bởi duongto [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy là bị mã hóa hết rồi hả anh !
    Các file chạy và shared object như nhau cả thôi bạn, có khác chỉ khác mỗi cái script và setting thôi. Và không có chạy trên vật lý được đâu. file đã pack rồi thì cũng ko xem dc trong đó có cài hàng gì hay ko đâu. Nên khỏi tải về cài chi cho tốn thời gian. Còn ai dư máy thì cài 1 con vật lý cài lên tự sướng cũng được. . Dump qua script, setting là lỗi config từ phía server, cái này không gọi là lỗi được. dump là phải từ client phá hoại thay đổi cấu trúc gói tin hoặc lợi dụng lỗ hổng trong game (không phải từ config) để làm dump server và các lỗi này bắt buộc phải can thiệp vào các file thực thi của server mới fix được thì mới gọi là lỗi thực sự. Mà chắc chắn 1 điều là 8.0 hay 9.0, 10.0 gì cũng dump thôi, không có gì gọi là miễn phí, kể cả trả phí thì vẫn có thể bị cài hàng dump như thường thôi. . Còn không dump thì cũng trở thành zombie cho một số đối tượng.
    Lần sửa cuối bởi BladeKnight109, ngày 05-09-21 lúc 04:20 PM.

5. The Following 5 Users Say Thank You to BladeKnight109 For This Useful Post:

danvjpdt (05-09-21), laptrinhjx (07-09-21), rinodung (07-09-21), viptai (08-09-21), VoNguoiTa (05-09-21)

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các file chạy và shared object như nhau cả thôi bạn, có khác chỉ khác mỗi cái script và setting thôi. Và không có chạy trên vật lý được đâu. file đã pack rồi thì cũng ko xem dc trong đó có cài hàng gì hay ko đâu. Nên khỏi tải về cài chi cho tốn thời gian. Còn ai dư máy thì cài 1 con vật lý cài lên tự sướng cũng được. . Dump qua script, setting là lỗi config từ phía server, cái này không gọi là lỗi được. dump là phải từ client phá hoại thay đổi cấu trúc gói tin hoặc lợi dụng lỗ hổng trong game (không phải từ config) để làm dump server và các lỗi này bắt buộc phải can thiệp vào các file thực thi của server mới fix được thì mới gọi là lỗi thực sự. Mà chắc chắn 1 điều là 8.0 hay 9.0, 10.0 gì cũng dump thôi, không có gì gọi là miễn phí, kể cả trả phí thì vẫn có thể bị cài hàng dump như thường thôi. . Còn không dump thì cũng trở thành zombie cho một số đối tượng.
    Em chờ câu trả lời này của bác lâu lắm rồi

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cách đây nữa thập niên,khi mà các bản share jx 6.0 đầu tiên cũng chỉ là rác và cũng là hàng bị dump tới dump lui và đến thới điểm hiện tại các bản 6.0 vẫn còn bị dump,thuyết âm mưu 6.0 còn đó.liệu có cài hàng từ người share 6.0 hay khọng ?.Lịch sử đã được lặp lại.có lẻ đây là khởi đầu mới cho khi 8.0 vậy.Rồi vietguard sẽ lại ra tay cứu lấy thế giới này lần nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng canlolovn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi canlolovn [Only registered and activated users can see links. ]
    Cách đây nữa thập niên,khi mà các bản share jx 6.0 đầu tiên cũng chỉ là rác và cũng là hàng bị dump tới dump lui và đến thới điểm hiện tại các bản 6.0 vẫn còn bị dump,thuyết âm mưu 6.0 còn đó.liệu có cài hàng từ người share 6.0 hay khọng ?.Lịch sử đã được lặp lại.có lẻ đây là khởi đầu mới cho khi 8.0 vậy.Rồi vietguard sẽ lại ra tay cứu lấy thế giới này lần nữa

bị dump là lỗi từ nhà phát hành, không phải người share cài vào. bản 6.0 được share là gs còn trinh, chưa thông qua đâm chọt lần nào hết.
    còn bản 8.0 bạn share ở trên, gs bị mã hóa rồi, VG đã confirm là không thể can thiệp thì cứu thế nào được?
    có cái gs không mã hóa thì share luôn đi bạn hiền ơi.

9. The Following 2 Users Say Thank You to danvjpdt For This Useful Post:

anhyeuviolet (13-09-21), dongmau (05-09-21)

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    149

6.0 không mã hóa nên có thể can thiệp và học hiểu code được, mình cũng có 1 bài viết gọi ý cách fix dump jx linux, do hồi đó ko hứng thú với jx linux nên ko nghiên cứu sâu. Nhưng hiện tại việc fix dump linux không phải là 1 bài toán khó nữa.
    P/S: Mình không phải K9 (knight9) Việt Guard nên các bạn đừng có nhẫm lẫn giữa mình và bạn đó.

Thành Viên smarhero's Avatar
    Thanks
    65

Bản này mình đã gửi anh cao thủ trên clbg fix các protocol nên không bị phá dump như bản của bạn gì share trước đó nhé
    Full đập mạch 100% thành công - đã add full đồ minh phượng ,đằng long,diệu dương.Có mini skill trên góc màn hình
    Share cho thằng khánh đen, khánh trắng khỏi thu bảo kê ae vô tội vạ nữa.
    Có thể đem online thoải mái (lưu ý online nên dev lại theo ý mình,tìm tòi ngâm cứu kỹ đừng để lỗi script dẫn tới dump.).

LINK PATCH + SV [Only registered and activated users can see links. ]

LINK CLIENT SẠCH VNG FULL : [Only registered and activated users can see links. ]

Pass giải nén 123456

Cài đặt y như 6.0 nhé chả khác gì hết.

Link gửi gồm SV và Pay sạch 100%,có virut = súc vật

PIC

[Only registered and activated users can see links. ]

Link tải bị lỗi, bạn gửi mình lịnk tải với. Thanks bạn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng smarhero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    242

link tải ko đc bạn ạ. tksssssssssssssss
    Khách viếng thăm hãy cùng trungjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Cần người giúp fix Dump có trả phí
    Bởi 0977072942 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 31-08-21, 12:33 AM
  2. [JX] Mình Cần Mua Jx Linux HKMP Fix Dump Core !!
    Bởi dukute1995 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-04-17, 02:55 PM
  3. [MU] Ai còn Link PS DUMP Utility cho mình xin
    Bởi mrvu058 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 21-12-12, 12:50 PM
  4. Share Dump SolidProxy
    Bởi master. trong diễn đàn Development
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-04-11, 11:32 AM

Tag của Chủ đề này