[JX] Share Bộ Web Full , Trang Quản Lý , Forum , User Giao Diện Mới - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 122
    Thành Viên
    Thanks
    32

Ðề: Share Bộ Web Full , Trang Quản Lý , Forum , User Giao Diện Mới

lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
    Khách viếng thăm hãy cùng n4poleong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi KangGary [Only registered and activated users can see links. ]
    Pass: 14725836
    ................
    pass sai kaka troll
    Khách viếng thăm hãy cùng pykhung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    23

- Thứ 1 : Cảm ơn chủ topic có lòng share. nhưng hiện nay link web die chủ thớt có thể up lại cho ae down chú ko topic mở mà down ko được uổng 1 topic. thà ngay từ đầu đừng đăng ae khỏi phải hóng.

- Thứ 2 : P/s ae chủ thớt là người chia sẻ web dù gì đi chăng nữa cũng coi như có đóng góp. mình nghĩ mọi người nên coi trọng những gì người khác chia sẻ. bời dù gì người ta cũng có hảo tâm hơn các bạn đang ngồi gõ bàn phím ảo" mình không có ý ném đa" nhưng thực tế đây là diễn đàn phát triển thảo luận ... dù có sâu hay không sâu thì đó cũng là cái mà bạn ý đã chia sẻ.

- Thứ 3: việc chia sẻ phục vụ cộng đồng đó là công sức thành quản bạn ý làm ra mang chia sẻ cho mọi người để nghiêm cứu học hỏi lẫn nhau đó là điều tốt. còn sâu thì tự bản thân người sử dụng phải sàng lọc gỡ sau các kiểu hoạc sử dụng mã nguồn mở đó mà tham khảo phát triển cho mình chú không phải ôm luôn cá mớ "công người khác làm" về săn ăn sử dụng rồi bug lỗi hỏng chửi bới người khác bởi vì đó là lỗi của bạn. vì chính bạn là người không có ý tưởng cũng như không có trình độ phát triển mà phải bê mã nguồn người ta theo kiểu "ăn bám dây leo" ăn săn rồi lỗi này kia quay sang chửi người khác tự suy nghĩ về việc đó có đúng hay không?

+ mình chỉ góp ý cho anh em để cộng đồng phát triển chú ko phải trách móc 1 ai đó.

+ bản thân mình cũng đang hóng link và muốn tải mã nguồn về để tham khảo mạc dù biết mã nguồn share thường hay có shell nhưng thực chất có thể gỡ được hoạc học hỏi code.

+ P/s: Nếu mod đi qua nên kiểm duyệt bài viết thường xuyên để forum được chất lượng và sạch sẽ chú đùng để người khác vào rồi coi forum như đống rác thải không chất lượng.

1: từ chủ đề và ngôn ngữ văn hóa văn minh --> thể hện con người và xã hội tiến bộ

2: bài viết và link còn sống chú bài viết mất link khác gì treo bảng bán thịt chó mà không có chó.

3: kiểm duyệt những tranh luận có những chiều hướng tiêu cực nên xóa bỏ hoạc cảnh cáo banner 1-3 ngày hoạt động

* nếu mod hay admin không làm được thì set mod mình làm cho vì đây là 1 diễn đàn được coi là lớn ở việt nam và nên đi lên đùng đi tụt lùi.
    Lần sửa cuối bởi conbuom, ngày 30-06-17 lúc 11:01 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng conbuom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi conbuom [Only registered and activated users can see links. ]
    - Thứ 1 : Cảm ơn chủ topic có lòng share. nhưng hiện nay link web die chủ thớt có thể up lại cho ae down chú ko topic mở mà down ko được uổng 1 topic. thà ngay từ đầu đừng đăng ae khỏi phải hóng.
    - Thứ 2 : P/s ae chủ thớt là người chia sẻ web dù gì đi chăng nữa cũng coi như có đóng góp. mình nghĩ mọi người nên coi trọng những gì người khác chia sẻ. bời dù gì người ta cũng có hảo tâm hơn các bạn đang ngồi gõ bàn phím ảo" mình không có ý ném đa" nhưng thực tế đây là diễn đàn phát triển thảo luận ... dù có sâu hay không sâu thì đó cũng là cái mà bạn ý đã chia sẻ.
    - Thứ 3: việc chia sẻ phục vụ cộng đồng đó là công sức thành quản bạn ý làm ra mang chia sẻ cho mọi người để nghiêm cứu học hỏi lẫn nhau đó là điều tốt. còn sâu thì tự bản thân người sử dụng phải sàng lọc gỡ sau các kiểu hoạc sử dụng mã nguồn mở đó mà tham khảo phát triển cho mình chú không phải ôm luôn cá mớ "công người khác làm" về săn ăn sử dụng rồi bug lỗi hỏng chửi bới người khác bởi vì đó là lỗi của bạn. vì chính bạn là người không có ý tưởng cũng như không có trình độ phát triển mà phải bê mã nguồn người ta theo kiểu "ăn bám dây leo" ăn săn rồi lỗi này kia quay sang chửi người khác tự suy nghĩ về việc đó có đúng hay không?
    + mình chỉ góp ý cho anh em để cộng đồng phát triển chú ko phải trách móc 1 ai đó.
    + bản thân mình cũng đang hóng link và muốn tải mã nguồn về để tham khảo mạc dù biết mã nguồn share thường hay có shell nhưng thực chất có thể gỡ được hoạc học hỏi code.
    mày ngu thì câm mẹ mõm lại, thằng chủ thớt chuyên share hàng có em bé trộm thẻ, còn thằng chó kia thì trộm 200k của người khác, tao post để cảnh báo những newbie, còn con mẹ mày thích xài thì inbox nó mà xin

Share kiểu thế là đóng gón ah, đóng vào L con mẹ mày nghe dc đấy. câm và biến

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi n4poleong [Only registered and activated users can see links. ]
    mày ngu thì câm mẹ mõm lại, thằng chủ thớt chuyên share hàng có em bé trộm thẻ, còn thằng chó kia thì trộm 200k của người khác, tao post để cảnh báo những newbie, còn con mẹ mày thích xài thì inbox nó mà xin

Share kiểu thế là đóng gón ah, đóng vào L con mẹ mày nghe dc đấy. câm và biến
    Thứ 1: lời bạn nói thể hiện bản chất văn hóa trình độ học vấn cũng như môi trường bạn sống. mình không chấp những kẻ như bạn.
    Thứ 2: ai ngu hơn ai thì chưa biết bởi người ngu thì mới bị ăn chộm thẻ vì chỉ có thằng không có bản lĩnh và trình độ mới để người khác ăn trộm thẻ. đùng trách ai hãy tự trách bản thân mình trước đi . ngu không làm dc web phải sài của người khác dẫn đến mất thẻ. -> trình độ quá kém trong bảo mật mà cũng được . câu được thẻ của khách là may mắn lắm rồi nhưng trình độ như vậy thì mất vài cái thẻ khóc là phải.
    Thứ 3: ở đây là chia sẻ để vọc không phải chia sẻ cho ai đó ôm về mở kinh doanh xong mất thẻ lên đây khóc lóc bở lý do câu thứ 2 tôi đã trả lời.
    tôi commet cũng chỉ mong muốn khi tham gia cộng đồng này có ý nghĩa không phải vào đây đọc bài viết kéo xuống có vài con sâu văng tục chửi cha chửi mẹ. đã nói rõ bên trên rồi đọc mà vẫn có tình chủi tục, tôi post bài cho chu bài viết chú không phải post cho bạn. bài viết này của chút thớt đối tượng nào không ưa không thích thì đi chỗ khác
    Lần sửa cuối bởi conbuom, ngày 30-06-17 lúc 11:21 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng conbuom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến conbuom vì bài viết này !

bthhhz (01-07-17)

Thành Viên
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi n4poleong [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Hình Thằng Trộm CHÓ 200k mang nhãn mác SINH VIÊN TÌNH DỤC MÙA HE XANH 2015

Hình ảnh gia đình THẰNG TRỘM DẠO. CÓ BẰNG KĨ SƯ SỤC KHÍ NHÉ

Thằng trộm gà trộm chó 200k oan ức gì lên đây than khóc này.
    Đi cửa hậu, hèn lắm!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng rang_sut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhclub102's Avatar
    Đang ở
    clbgamesvn
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi keo_ngot1418 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chắc Tao Có Giao Dịch / Mua Bán Với Ai Hả @@
    Chắc Tao Riêu Rao Bán Hay Mua Gì Hả @@
    Bài Viết Tao Share Tao Để Rõ 1 Chữ Ai Dùng Thì Tự Xem.
    Không Lẽ Share Lên FULL Bộ có VPS ... Luôn Hả ?
    Trên BOX Này Là Nơi Để Giao Lưu Và Học Hỏi Về JX ! Không Có Ai Nấu Mì Cho Ăn Không Đâu .
    Những Người Không Chịu Học Hỏi Thì Cứ Việc Để Im Em Bé Tại Đó Mà Sử Dụng .
    Có Cã Trăm Ngàn Người Biết Sử Dụng Em Bé Chỉ Vài CLICK Chuột , Tao Không Rãnh Mà Đi Xem Server Họ OPEN Phá Đâu.
    Với Lại Bọn Không Muốn Nấu Mì, Mà Đồi Có Mì ,Thì Ăn Không Ngon Đâu.
    CLB Có Tập Đoàn Bọn Mày Thì Mấy Năm Nay Phát Triển Rất Rất Mạnh . Những Ai Muốn Cống Hiến Lên CLB Thì Bị Team Bọn Mày Vào Chia Bè Phái Scandan . Mấy Năm Nay Cã 1 2 Tháng CLB ở Box JX Này Không Có Được 1 Bài Mới , Nếu Có Thì toàn team bọn mày hỏi đáp & scandan.

Theo tôi thì nghĩ như vậy nè ! Tôi học hỏi làm JX thì chỉ cần 1 máy cùi thôi để Down những thứ người ta biết về nghiên cứu "Không Sợ Độc hại gì cả!" có thất bại từ từ mới thành công !
    Các bạn cũng đừng nên cãi nhau nữa !
    Mình thì lên đây xem các bạn share thôi nào thích thì mình thank và down thế thôi không tốn xu nào ! Thank người share
    Khách viếng thăm hãy cùng minhclub102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhclub102 vì bài viết này !

bthhhz (01-07-17)

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

* nếu mod hay admin không làm được thì set mod mình làm cho vì đây là 1 diễn đàn được coi là lớn ở việt nam và nên đi lên đùng đi tụt lùi.[/SIZE]
    câu này bạn sai rồi
    Miệng đang nói tới nhưng đang đi lùi đấy :v
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Thứ 1: lời bạn nói thể hiện bản chất văn hóa trình độ học vấn cũng như môi trường bạn sống. mình không chấp những kẻ như bạn.
    Thứ 2: ai ngu hơn ai thì chưa biết bởi người ngu thì mới bị ăn chộm thẻ vì chỉ có thằng không có bản lĩnh và trình độ mới để người khác ăn trộm thẻ. đùng trách ai hãy tự trách bản thân mình trước đi . ngu không làm dc web phải sài của người khác dẫn đến mất thẻ. -> trình độ quá kém trong bảo mật mà cũng được . câu được thẻ của khách là may mắn lắm rồi nhưng trình độ như vậy thì mất vài cái thẻ khóc là phải.
    Thứ 3: ở đây là chia sẻ để vọc không phải chia sẻ cho ai đó ôm về mở kinh doanh xong mất thẻ lên đây khóc lóc bở lý do câu thứ 2 tôi đã trả lời.
    tôi commet cũng chỉ mong muốn khi tham gia cộng đồng này có ý nghĩa không phải vào đây đọc bài viết kéo xuống có vài con sâu văng tục chửi cha chửi mẹ. đã nói rõ bên trên rồi đọc mà vẫn có tình chủi tục, tôi post bài cho chu bài viết chú không phải post cho bạn. bài viết này của chút thớt đối tượng nào không ưa không thích thì đi chỗ khác
    tao có vô học cũng khôn hơn loại não chó nhà mày, vì có những thằng đáng để tao phải vô học với nó , còn cái loại như về học lại chính tả lớp 1 đi , óc con chó ngâm mồm và cút mẹ mày cho rồi. Cái thể loại như thằng này trộm dc thẻ của tao sao

Chộm và sài . . Khôn như con chó vậy
    Lần sửa cuối bởi n4poleong, ngày 01-07-17 lúc 01:39 AM.

Thành Viên
    Thanks
    32

Cập nhật thêm ảnh thể loại khoái vào bằng Lỗ ĐÍT

Trang 8 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Cách đổi giao diện về giao diện gốc SS2
    Bởi quocdat2603 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-05-14, 12:34 AM
  2. Setup forum mới và chuyển User và Post từ forum cũ sang mới
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-03-14, 01:16 AM
  3. Ban user nhanh ở profile của user - Ban user since their profile (Quick Ban)
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-02-14, 02:28 AM
  4. Cần Giúp Về Sever TLBB! --Tạo User --Thiết lập quyền hạn user và
    Bởi yendung321cn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-06-10, 08:26 PM