[JX] Hỏi về Võ Lâm Thiên Hạ chứa keylog + Trojan
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    7

Hỏi về Võ Lâm Thiên Hạ chứa keylog + Trojan

Mình không làm JX nhưng thi thoảng muốn chơi lại JX để trải nhiệm chút cảm giác ngày xưa.

Hôm qua có JX của bọn volamthienha.com nó mở . Nhưng mình down về thì Kis phát hiện rất nhiều Key log, trojan, vv cả mười mấy con ở trong File Rainbow.dll của nó.

Thay File Rainbow.dll của VNG hay JX khác vào thì không chơi được báo Network Agent ...
    Giờ phải làm sao ae cho mình ý kiến, Bối Rối V L ... Thấy JX này đông đông, chả lẽ ko chơi được
    Khách viếng thăm hãy cùng ctvwebgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Ðề: Hỏi về Võ Lâm Thiên Hạ chứa keylog + Trojan

Trích dẫn Gửi bởi ctvwebgame [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình không làm JX nhưng thi thoảng muốn chơi lại JX để trải nhiệm chút cảm giác ngày xưa.

Hôm qua có JX của bọn volamthienha.com nó mở . Nhưng mình down về thì Kis phát hiện rất nhiều Key log, trojan, vv cả mười mấy con ở trong File Rainbow.dll của nó.

Thay File Rainbow.dll của VNG hay JX khác vào thì không chơi được báo Network Agent ...
    Giờ phải làm sao ae cho mình ý kiến, Bối Rối V L ... Thấy JX này đông đông, chả lẽ ko chơi được
    Có virus thì đừng chơi. Hại máy, tốn thời gian, tốn kém tiền bạc. Chỉ có vậy thôi ko fix dc vụ virus trojan đâu.
    Chúc may mắn.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

bạn thử lấy mã nguồn nguyên bản của game build ra file rainbow.dll thì kis nó vẫn nhận nhầm là có virus thôi, chỉ có mấy sv đc share trên này truyền tay qua mấy bạn máy nhiễm virus xong share ra thì mới có virus thật sự thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Cố Đô Ninh Bình
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi ctvwebgame [Only registered and activated users can see links. ]

Mình dùng cái Deepfreezz chả bao giờ thấy nó báo có virus nhỉ?
    Khách viếng thăm hãy cùng cpnetpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi cpnetpro [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng cái Deepfreezz chả bao giờ thấy nó báo có virus nhỉ?
    Deepfreezz là đóng băng ổ cứng mà bác
    Khách viếng thăm hãy cùng 0986369780 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Thực tế do một số trình diệt virus check md5, khác với trung tâm dữ liệu của nó nên nó đưa vào nghi vấn thôi. Nếu bạn dùng mạng VNPT sẽ còn gặp nhiều trường hợp tương tự vì VNPT cũng tự tải các file thường dùng tại máy chủ nước ngoài về VN sau đó khi bạn tải họ sẽ tự redirect về link của họ và anti phát hiện củng sẽ cảnh báo phát
    Khách viếng thăm hãy cùng borntolead xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Cố Đô Ninh Bình
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi 0986369780 [Only registered and activated users can see links. ]
    Deepfreezz là đóng băng ổ cứng mà bác
    Oài! Chỉ chơi không thì đóng băng nó lại (Bị virus thì khởi động lại là hết ngay mà)

Mình lấy volamthienha đâu có Virus nào đâu. Nó chỉ mang 1 mã trong đó có ảnh hưởng tới phần mềm hệ thống nên nó cứ phệt là virus trojan. Vì thực chất virus cũng là 1 phần mềm thôi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng cpnetpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. giới thiệu game long tại cửu thiên
    Bởi lingers1 trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-12-14, 08:14 AM
  2. Thiên Long Tranh Bá Open Server Mãn Thiên Hoa Vũ 14h00 Ngay 19/02/2014 Phiên Bản
    Bởi thienlong93 trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-03-14, 01:48 PM
  3. Album Trịnh Thiên Vương Vol1 - Trịnh Thiên Vương (320kbps)
    Bởi DaDuyTeo trong diễn đàn [Mp3 Album] Thư Viện Âm Nhạc
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-06-09, 04:15 PM