[TLBB] Full Yuanbaoshop
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Full Yuanbaoshop

Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

Full Yuanbaoshop

-bác nào làm ơn cho mình xin file xml+yuanbaoshop.lua+yuanbaoshop.txt full 8 tab mỗi tab full 8cai shop dùm với mình làm mãi mà ko được,đọc code xml k hiểu
    -cái file tooltip mình xem o đâu
    -cái hiệu ứng con phụng bay quanh người khi tạo nhân vât mới ở file all.obj mình ko biết thay nó ở đoạn nào để thay nó = con khác( đã xem qua code ma k vào đc não @@) bác nào chỉ jum với
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Full Yuanbaoshop

Về cơ bản là phải hiểu cách lua nó bắt sự kiện từ xml qua, tương tự như thế trong lập trình giao diện thì mỗi đối tượng sẽ có 1 cái id nào đó, dùng cái id đó search qua lại giữa lua và xml là sẽ hiểu. Cái này phải thực hành chứ nói xuông ko đc gì đâu.
    Còn all.obj là file cấu hình chứ ko phải code gì cả, theo kinh nghiệm nếu biết tiếng tàu thì mò cái file này nhanh lắm thậm chí tùy biến toàn bộ mấy file kể cả impact các thứ cũng rất dễ. Vì đơn giản kho dữ liệu của tàu rất phong phú và nó chú thích cũng rất rõ, đọc được chú thích coi như xong.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Full cracked software version, no limit, full function
    Bởi czcsas5 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-11-15, 04:38 AM
  2. Mu Season 6 Reset Giữ Điểm Full Điểm Đổi Đồ Full Open 1h Chiều 3/8/2015
    Bởi killgamer1234 trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-08-15, 05:10 PM
  3. [MU] Xin full file serve1.00.16 PROTOCOL VTM FULL SEASON II FINAL VERSION BY CUONGLEE
    Bởi lucky113 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 20-06-13, 09:34 AM
  4. Free Season3 Episode2 Full (version 1.0.0.9 S3E2 Full)
    Bởi luckyday trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 16-08-10, 08:38 PM