MuServer 6.0.1.0 Season 4 No Crash - Trang 103
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 103 của 139 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 53 93 101 102 103 104 105 113 ... CuốiCuối
Kết quả 1,021 đến 1,030 của 1383
    Alexandria
    Guest

Ðề: MuServer 6.0.1.0 Season 4 No Crash

code thay đổi xong xài hết bug kris ( ai ko xài được là thiếu , nhớ thay 2 dòng)
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi manhtung [Only registered and activated users can see links. ]
    code thay đổi xong xài hết bug kris ( ai ko xài được là thiếu , nhớ thay 2 dòng)
    Đang nói về Webs ASP mà cậu Cái 0.8 thì xài ok Còn cái ASP của anh Vũ Tuyền đó Đổi nó là lỗi liền
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cai sever nay lam sao y mình vào NPC nó cứ chuyển động loan lên muốn đi BC phải đuổi theo nó mới đi đc . ai giúp mình coi nó bị gì?
    Khách viếng thăm hãy cùng gaubongcuaanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

Hôm nay cài lại bản này, sao mấy cái Map cuối cùng bỏ lòm ko cho Move nhỉ Lvl 400 rồi

Thành Viên
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi gaubongcuaanh [Only registered and activated users can see links. ]
    cai sever nay lam sao y mình vào NPC nó cứ chuyển động loan lên muốn đi BC phải đuổi theo nó mới đi đc . ai giúp mình coi nó bị gì?

Chắc cậu nghịch j trong Server chứ tớ có thấy nó bị j đâu Có vụ nó di chuyển nữa à MonsterSetBase.txt bạn xem lại File này xem thử

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Có ai sửa được cái lỗi Sát thủ đỏ mà vẫn mua được đồ trong Shop như thường không nhỉ .
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sống ở CLBGames Vn
    Thanks
    10

sao tự dưng bị lỗi reset xong đụng vào skill là văng ra ngoài
    ko bik do server hay do web
    Sẵn ai chỉ cách tạo ra sói tinh hoàng kim lun nha
    cả mu maker và mu editor đều ko thấy ?
    Hjz hà
    Lần sửa cuối bởi onetheside123, ngày 01-05-09 lúc 05:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng onetheside123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên napoleon's Avatar
    Thanks
    0

có ai bị giống tui không ? Sói tinh không dùng Skill được
    Khách viếng thăm hãy cùng napoleon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Icon13 Ðề: MuServer 6.0.1.0 Season 4 No Crash

Trích dẫn Gửi bởi onetheside123 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao tự dưng bị lỗi reset xong đụng vào skill là văng ra ngoài
    ko bik do server hay do web
    Sẵn ai chỉ cách tạo ra sói tinh hoàng kim lun nha
    cả mu maker và mu editor đều ko thấy ?
    Hjz hà
    Chạy fixx Skill chưa , bạn chạy cái fixx Skill tree vào là hết mà
    có ai bị giống tui không ? Sói tinh không dùng Skill được
    Không có , nhưng nếu bị thì là do :
    1. file item.bmd trong Clien bị lỗi , Bạn thử lấy cái item.bmd trong data/local của path SS4 khác thay vào xem được không
    2. thay file item trong MuServer/data/lang

Sau nhiều ngày test thử nghiệm mình tìm được một số lỗi Sau
    1. Lỗi dùng edata phát sinh bug kiss -Lỗi này có thể sửa bằng 2 cách
    Cách 1 : không dùng edata -cái này chưa có ai chỉ . Mình đã thử nghiệm chạy riêng và không dùng edata nhưng phát sinh quá nhiều lỗi ( do mình gà ) . có thể nói cách này chưa có ai hướng dẫn cách làm vì thế cách này gần như không làm được
    Cách 2 : Sửa lỗi bằng cách gán thêm đoạn Query vào trong trang thực thi reset -cách này đã làm và kết quả thành công 100%
    2.Lỗi Sát thủ có thể đánh lênh move đi được các nơi . Lỗi này theo như các pro nói là do phiên bản này bị thế . Muốn sửa thì dùng cái Server khác
    3.Lỗi Sát thủ (giết quá 3 người ) mua được đồ trong shop vô tư , nếu giết 2 người thì lại không mua được . Lỗi này đã hỏi và chưa có ai trả lời
    4.Skill Tree Reset xong là phải cộng lại từ đầu . - đã hỏi và hình như là kô sửa đc
    5.Sách giập lửa ( sau quyển evil ý , đó là quyển sách yêu cầu 260 năng lượng ) Không tồn tại trong game . Add bằng MuShop , add vào Shop hay add bằng mumake quyển sách này đều không có . Muốn có skill này chỉ còn cách add trực tiếp vào bằng Mumake . Vì lỗi này lên Skill tree của Suol gần như không kick được
    6. Không mở được cửa hàng , nếu có mở được thì khi mua không hiện lên mà phải chuyển nhân vật vào lại mới có ( cái này có thể là do Clien của mình không khớp - cái này chắc chắn là khắc phục được )
    Nếu đưa lên online - các bạn cần khắc phục được các lỗi số 1 ( đã biết cách làm )2,3,5 ( cài này mình chưa biết ). Khi khắc phục được 4 lỗi trên là bạn có thể đưa lên online 1 cách hoàn hảo vì ngoài mấy lỗi trên Server này chạy một cách khác ổn định -không bị Crack - config dễ dàng -sự kiện đầy đủ .
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình đang dùng Dataserver này. AVG anti cái Edata nên không dùng. Bạn cần thì cứ PM mình share lên cho
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexi_Laiho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 103 của 139 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 53 93 101 102 103 104 105 113 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. [Release] MuServer 1.02N+Season II+Season III+Lastes Version
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-05-09, 03:28 AM
  3. [Hưỡng dẫn] tạo SubServer cho bản MuServer Season 3 Episode 2
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 22