[JX] Em mong mọi người sẽ hiểu, em thành thật xin lỗi :( - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Em mong mọi người sẽ hiểu, em thành thật xin lỗi :(

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]

Ây zà !=]]z !!!
    Không phải người ở clbgamesvn thì ucxng là người khác.
    sao phải khẳng định là người clbgamesvn
    Em biết rằng hôm trước em đăng bài pr cho sever nên hôm nay mới nhận kết cục như vậy
    Chính vì thế mà em về nơi e gây lỗi để cầu xin mọi người tha thứ
    Xin hãy cho sv đó 1 con đường sống
    Khách viếng thăm hãy cùng dcmdsnot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Cái này thì mình k biết.
    Nhưng nếu là bạn gamer thì bạn chọn nhầm sv để chơi rồi bạn .
    hãy tìm tới các ông lớn mà chơi
    Còn không tìm mà bạn lên đây cứ than vãn về cái sv đó thì tôi nghĩ bạn chính là admin của sever đó
    Và vì bạn lỡ bỏ tiền vào nhưng ko làm đc nên bạn sợ mất tiền
    đúng k ?
    Vì 3 4 năm trước tôi cũng từng trải qua làm ad mà thấp thỏm mỗi ngày rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này thì mình k biết.
    Nhưng nếu là bạn gamer thì bạn chọn nhầm sv để chơi rồi bạn .
    hãy tìm tới các ông lớn mà chơi
    Còn không tìm mà bạn lên đây cứ than vãn về cái sv đó thì tôi nghĩ bạn chính là admin của sever đó
    Và vì bạn lỡ bỏ tiền vào nhưng ko làm đc nên bạn sợ mất tiền
    đúng k ?
    Vì 3 4 năm trước tôi cũng từng trải qua làm ad mà thấp thỏm mỗi ngày rồi
    e chơi sv SHXT đầu tư bên đấy nhưng sv sập, ad cũng ko nói 1 tiếng hay xin lỗi
    ad bên này thì vui tính + nhiệt tình, chính e đã tự copy rồi đăng bài vào trong các diễn đàn để quảng cáo cho sever chỉ với mục đích đóng góp 1 tí gì đấy để xây dựng 1 sever
    E là người đã cố gắng nằn nỉ ad đó mở sv open cho bằng được
    Mở ra sv đó là tâm huyết của rất nhiều người chơi và admin
    e vẫn còn giữ những dòng chat với admin SHXT để chứng minh e là 1 gamer chân chính
    Rất nhiều gamer biết và động viên để ad võ lâm trẻ trâu mở sever, giờ thấy công sức + tiền bạc của anh ấy bỏ ra mà nhận kết cục đắng, em không đành lòng, vì lỗi là do e tạo ra
    Lương tâm của em không cho phép e bỏ mặc ad đó
    Em cầu xin mọi người tha thứ cho em tha thứ cho sever anh ấy

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Bạn nên biết và nhớ rằng bạn đang sống đây là 1 xã hội. Không phải ai bạn xin người ta cũng cho. Và bạn cho người ta sẽ trả. Và làm cái gì phải nhắm cái hậu nở hoa. Coi như bạn mắc sai lầm . Nếu bản sever đó gọi là < free > mở ra vì đam mê và xây dựng cho AE 1 sân chơi lành mạnh. Tui cũng mạn phép vote 1 phiếu mong anh em ở clb cho mấy ổng 1 cơ hội .
    Hết ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Tôi xin khẳng địng 1 điều bạn là admin . Còn nếu gamer thì chả ai rảnh đâu mà đi van xin năn nỉ dùm SV của ng khác . Tôi nói đièu này ơ cay 1 xíu. Nhưng sự thật là vây nhìn cách bạn nc kiểu đủ hiểu bạn là admin. Mà k phải mở free là kiếm lợi nhuận nên mới PR. Free thì cần j đi PR để h nhận hậu qả mấy cách này k qa mặt dc ng khác đâu. Bài học đầu tiên lấy làm kinh nghiệm mua tên miền khác đi

K thiếu j sv ngon để chơi. K ai rảnh đâu mà đi năn nỉ dùm ng khác
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 14-05-16 lúc 06:10 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

KLQ nhưng theo kinh nghiệm thì có 2 kiểu : 1 là ADM SV của bạn thuộc loại chả biết gì chỉ biết tải về rồi mở lên làm ADM cho oách nên khi SV có vấn đề thì đổ lỗi có người phá đề đánh lạc hướng người khác là mình chả biết cóc gì
    2 là nó chẳng biết gì thật nên đành ngậm bồ hòn thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi xin khẳng địng 1 điều bạn là admin . Còn nếu gamer thì chả ai rảnh đâu mà đi van xin năn nỉ dùm SV của ng khác . Tôi nói đièu này ơ cay 1 xíu. Nhưng sự thật là vây nhìn cách bạn nc kiểu đủ hiểu bạn là admin. Mà k phải mở free là kiếm lợi nhuận nên mới PR. Free thì cần j đi PR để h nhận hậu qả mấy cách này k qa mặt dc ng khác đâu. Bài học đầu tiên lấy làm kinh nghiệm mua tên miền khác đi

K thiếu j sv ngon để chơi. K ai rảnh đâu mà đi năn nỉ dùm ng khác
    A hiểu nhầm rồi, e chỉ muốn góp 1 ít công sức để xây dựng sever để ổn định lâu dài 1 chỗ thôi, 1 quả đầu tư bên SHXT làm e nản chí rồi
    Còn sever nào cũng vậy, e tìm hiểu ra cũng biết muốn online phải thuê vps, nếu sv free 100% thì admin lấy đâu ra tiền thuê cái hỗ trợ online ?
    Free đủ để anh em chơi và đủ tiền để duy trì vps, e thấy admin sever đó nói vậy
    Còn e đính chính luôn là sever anhhunghaokiet.com đó admin chính là admin của võ lâm trẻ trâu, từng mở sever online = module mạng cho anh em nghịch, do bọn em bên shxt sang nghịch xong thấy hay nên nài nỉ ad đó mở sv ổn định lâu dài để chơi
    còn e chỉ là ng chơi lang thang vô tình vào sever free võ lâm trẻ trâu thôi, khi sever SHXT vừa mới sập, mất nhân vật xong ad rollback lại hơn 1 tháng
    Mong mọi người hiểu cho, lỗi là do e tạo ra nên e phải chịu trách nhiệm trước việc làm thiếu suy nghĩ của mình
    Còn mọi người nghĩ xem, ai cũng biết diễn đàn là nơi toàn admin và các cao thủ, nếu e là admin thì e chẳng dại gì để post bài tự đưa mình vào chỗ chết cả
    chỉ vì em không biết nên em mới dám vuốt râu hùm, post bài pr tại đây thôi

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Mà cái thế đéo nào khẳng định là người ở clbgamesvn làm .
    Bà cái thứ sv mở lên k có proxy hay firewall thì dù có dùng cái tool share chỉ càn có IP vs port thì cũng chết.
    Lên đây post bài yk như kiểu quảng cáo sv vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Thằng phá nó mà phá thì server bạn không pr lên đây nó cũng phá, thời nay chỉ cần google sreach võ lâm private, võ lâm lậu, võ lâm miễn phí, võ lâm linux v.v.., là ra 1 đống, thằng có trình phá, nó thích phá server nào chẳng được.
    Cách tốt nhất nếu không làm chủ được server nên đóng cữa. Có ai lại đi năn nĩ thằng lưu manh bảo anh đừng phá em nữa, nó là lưu manh mà, bản chất vậy rồi, nếu nó lương thiện đâu đi phá việc làm ăn của người khác.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    141

Mạnh mẽ lên... dám làm dám chịu.. than thở chi nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng kuroo123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mong các bác pro help em phát
    Bởi nguyentienvnn1 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-02-15, 10:28 PM
  2. [Gunny] Mong mọi người giúp em lỗi như hình
    Bởi gunnyoff trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 22-12-14, 08:37 PM
  3. [KT] Mong các pro chỉ giáo giúp mình,mình rất cảm ơn!!!
    Bởi daicango00 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 21-12-14, 08:02 PM
  4. Hỏi vài thứ, mong được giải đáp ! [Thank]
    Bởi f52512 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 24-05-14, 06:05 PM
  5. Mong anh chị giúp đỡ!!!
    Bởi nttrung93 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 18-12-11, 03:22 PM