Season2 Full + CashShop - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Ðề: Season2 Full + CashShop

CashShop là tính năng của Season II mà. Tính năng này có ở GS 1.00.18, mà 1.00.18 là GS Season II.
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Raxtinhax's Avatar
    Thanks
    7

Cho tui xin cái pacth với MU web đi mới vào nghề ko biết gì hết với lại cái Client ngại down lắm hơn 100mb
    Khách viếng thăm hãy cùng Raxtinhax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi Raxtinhax [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho tui xin cái pacth với MU web đi mới vào nghề ko biết gì hết với lại cái Client ngại down lắm hơn 100mb
    Full Client có chừng đó mà đã ngại tải về rồi hả bạn? Mới vào nghề mà như vậy là không được rồi ^^!

MuWeb bạn có thể vào trong Box Website - SQL để tìm, cả ối ra đấy!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

cashShop làm sao bật lên vậy các huynh , đệ dùng SS4 thấy trong shop bán 1 đống linh tinh như cái hình trên mà kô biết làm gì
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Mystery Ghost Mr.Noob's Avatar
    Đang ở
    Love Info Heart
    Thanks
    16

CashShop ở trong hành trang ý,mở hành trang ra xong nhìn xún phía dưới cùng sẽ thấy...Dùng để rs event trao đổi v..v... và vân vân
    Dịch Vụ Thiết Kế WebSite 60s : [Only registered and activated users can see links. ]

Game Flash Ma Quái Rùng Rợn : [Only registered and activated users can see links. ] (nếu ko vào được vui lòng gõ địa chỉ lên thanh address)

Business Monitoring Chiritokaji's Avatar
    Đang ở
    Heaven
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi holic999 [Only registered and activated users can see links. ]
    Qua Ragezone thấy đầy nhưng hok thích download . Với lại SS2 mà Cashshop ...loạn
    ^^! người ta bảo ko biết tựa cột mà nghe....Chứ đừng nói lung tung...Test chưa mà dám nói là ko có CashShop =]]
    -= Follow The Rules =-
    [Only registered and activated users can see links. ]

Business Monitoring Chiritokaji's Avatar
    Đang ở
    Heaven
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    cashShop làm sao bật lên vậy các huynh , đệ dùng SS4 thấy trong shop bán 1 đống linh tinh như cái hình trên mà kô biết làm gì
    Vào Game bấm chữ X là nó hiện lên cái Shop Game chứ ko phải Shop từ 0-12 đâu nhá ^^!
    -= Follow The Rules =-
    [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Cái Server nào có ChaosCard Event không ý nhỉ? [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    816

cái này dùng client bao nhiêu vậy các bác, 1.02N hay là client 1.03N vậy, chứ Bờm có hàng tá các client s2 roài, có cái đến gần 500Mb , nói chung là Bờm ko ngại dowload, Bờm mún hỏi nên để biết đường nghiên cứu thui à nghen, Ngoài ra bản này có lỗi hay phải chú ý gì không vậy các Bác cho ý kiến để Bờm em còn học hỏi với..........
    Khách viếng thăm hãy cùng Van_Bom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này dùng client bao nhiêu vậy các bác, 1.02N hay là client 1.03N vậy, chứ Bờm có hàng tá các client s2 roài, có cái đến gần 500Mb , nói chung là Bờm ko ngại dowload, Bờm mún hỏi nên để biết đường nghiên cứu thui à nghen, Ngoài ra bản này có lỗi hay phải chú ý gì không vậy các Bác cho ý kiến để Bờm em còn học hỏi với..........
    Cố gắng test đi đề bài kêu là Full ss2 chắc hết Bug
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%
    Bởi KúnKuTe trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 200
    Bài viết cuối: 25-10-12, 12:51 AM
  2. MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-06-11, 12:31 PM
  3. DMT Full Season2 + option
    Bởi chemconcho trong diễn đàn Releases