[MU] SCFMT 12.0.0.1 Full Custom - Trang 46
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 46 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 36 44 45 46 47 48 ... CuốiCuối
Kết quả 451 đến 460 của 532
    Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: SCFMT 12.0.0.1 Full Custom

SV này lỗi thì khỏi nói luôn r.....
    máy bác hóng bên 11.70.52 full đi!
    Khách viếng thăm hãy cùng kocanbik xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    @longkandy chạy thêm MHPServer.
    @nampin vào lại link tải để download client
    @thanhchung bạn có thể tạo nhiều sub
    Mình chạy thì hiện cái: MU HACK PROTECTION. could not find message 5!. Client vẫn vô game được. nhưng không hiển là còn thiếu gì nữa mà hiện thông báo nay.
    Khách viếng thăm hãy cùng danlonton xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KhongGianOL's Avatar
    Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Icon10 Ðề: SCFMT 12.0.0.1 Full Custom

Trích dẫn Gửi bởi danlonton [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chạy thì hiện cái: MU HACK PROTECTION. could not find message 5!. Client vẫn vô game được. nhưng không hiển là còn thiếu gì nữa mà hiện thông báo nay.

Nó hiện cái đó mà trong khi game vẫn đang OK à....
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

em ngu dốt, test thử cái server chẳng thấy lỗi gì to lớn cả, căn bản 1 bản tốt. ai có lòng thương send cho cái gameserver.exe thương mại ko bị crash 30 ngày, em hậu tại cái card 50k nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng vietducmy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Trích dẫn Gửi bởi vietducmy [Only registered and activated users can see links. ]
    em ngu dốt, test thử cái server chẳng thấy lỗi gì to lớn cả, căn bản 1 bản tốt. ai có lòng thương send cho cái gameserver.exe thương mại ko bị crash 30 ngày, em hậu tại cái card 50k nhé

Cậu mua bản thương mại r à./. Lỗi gì to lớn theo cậu là như thế nào nhỉ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi KhongGianOL [Only registered and activated users can see links. ]
    Cậu mua bản thương mại r à./. Lỗi gì to lớn theo cậu là như thế nào nhỉ ?
    em chưa có mua. test bản free này thôi. Nghe mấy bác báo lỗi tùm lum, còn em test thì ko thấy lỗi tùm lum. Có chăng chỉ là cái lỗi x2 dame của cánh thôi à..cái này em ngu dốt mò tùm lum nó hết bị rồi

Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Trích dẫn Gửi bởi vietducmy [Only registered and activated users can see links. ]
    em chưa có mua. test bản free này thôi. Nghe mấy bác báo lỗi tùm lum, còn em test thì ko thấy lỗi tùm lum. Có chăng chỉ là cái lỗi x2 dame của cánh thôi à..cái này em ngu dốt mò tùm lum nó hết bị rồi
    Cậu fix đc lỗi sói hoàng kim thành sói thường r à./., cậu fix đc lỗi ELF đánh k ra skill à...cậu fix đc lỗi wing mini mạnh hơn wing 5 à...còn nữa....nhiều vô kể....

Thêm nè...khi add danh hiệu = queery, mu map icarus, lỗi thanh M, lỗi trắng xóa, do suong mù...bấm tắt là xong....
    Lần sửa cuối bởi KhongGianOL, ngày 23-05-16 lúc 05:40 PM.

Thành Viên nguyentienthuy's Avatar
    Đang ở
    MuOnline SS6.3
    Thanks
    108

Xóa đi và dùng của những người bán và dev server như bk109 ấy, đừng mua của mấy ông như thế này của rẻ là của .....
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentienthuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi KhongGianOL [Only registered and activated users can see links. ]
    Cậu fix đc lỗi sói hoàng kim thành sói thường r à./., cậu fix đc lỗi ELF đánh k ra skill à...cậu fix đc lỗi wing mini mạnh hơn wing 5 à...còn nữa....nhiều vô kể....

Thêm nè...khi add danh hiệu = queery, mu map icarus, lỗi thanh M, lỗi trắng xóa, do suong mù...bấm tắt là xong....

bạn xem video mình test thử. Cái vụ sói hoàng kim không rành lắm, bác chỉ em, em test thử.
    Cái server này giờ muốn chạy phải chỉnh time lùi về trước ngày 23/5/2016, nếu không bị crash ngay. (bản quyền của top thì phải)
    Cái launcher sử dụng là em tự code cho bọn nhóc ở quê em choi cho vui.

Thành Viên
    Thanks
    5

Nó hiện cái đó mà trong khi game vẫn đang OK à....
    Đúng rồi "KhongGianOL". hiện lên rồi mất mà client vẫn chạy bình thường và vô game ok hết.

với lại khi đăng nhập và chọn nhân vật vào trong game thì hiện cái bản new board. không biết bảng này để làm gì?
    Khách viếng thăm hãy cùng danlonton xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 46 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 36 44 45 46 47 48 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Custom Items + Set Full Thần + SCF MuServer 11.00.00
    Bởi phoxuaxua trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 425
    Bài viết cuối: 29-07-13, 06:34 PM
  2. [MU] [1 câu hỏi có hình ảnh cụ thể] hỏi về Custom Items + Set Full Thần.
    Bởi ThanhN trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 13-03-13, 04:52 PM
  3. Hack đồ full ở SCFMT 10.07.65
    Bởi ViewFor trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-08-11, 07:49 AM
  4. update SCFMT 10.03.96 Full 100- - New Map
    Bởi lengockien trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 21-08-10, 12:49 AM
  5. SERVER SCFMT 10.03.15 Season 5 Full