Sv Vua hải tặc ver 5 !! - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 500
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Sv Vua hải tặc ver 5 !!

cái này là bị lỗi j vậy mn. mình mới giải nén sv ra chạy thì toàn bị như này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng quan11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên taoaccts13's Avatar
    Thanks
    45

Lần đầu tiên em chơi game này, ai biết giúp em 1 số thứ với T.T

1. Sao bọn chơi vua hải tặc của nhà phát hành chính hãng chiến lực tận 3 triệu ,máu con main hơn 1triệu @@.... trong khi em đập đá, đập đồ, thiên bàn các kiểu tốn rất nhiều vàng mà cũng đc có 150k máu, chiến lực 800k à
    2. Phụ bản vực sâu ko đi đc T.T
    3. File tinh bàn là file nào vậy ai biết chỉ em để em việt hóa, tiếng tàu ko nên ko biết nó + cái gì nữa
    4. Sao nhiều người chuộng con sabo thế nhỉ, em đập max đồ cho nó mà nó íu xìu à @@
    Khách viếng thăm hãy cùng taoaccts13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trieutam010's Avatar
    Thanks
    80

Quà Phản Hồi Max: Navicat - t_bbpay_gold - gold_num sửa thành 5000000 là được
    Khách viếng thăm hãy cùng trieutam010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi taoaccts13 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần đầu tiên em chơi game này, ai biết giúp em 1 số thứ với T.T

1. Sao bọn chơi vua hải tặc của nhà phát hành chính hãng chiến lực tận 3 triệu ,máu con main hơn 1triệu @@.... trong khi em đập đá, đập đồ, thiên bàn các kiểu tốn rất nhiều vàng mà cũng đc có 150k máu, chiến lực 800k à
    2. Phụ bản vực sâu ko đi đc T.T
    3. File tinh bàn là file nào vậy ai biết chỉ em để em việt hóa, tiếng tàu ko nên ko biết nó + cái gì nữa
    4. Sao nhiều người chuộng con sabo thế nhỉ, em đập max đồ cho nó mà nó íu xìu à @@

1.nhà phát hành hơn 3 triệu máu vì bên nó có nhiều chức năng bạn ngọc 7*,8* đồ thì đến tận 150 như vậy mới đi được nhiều map sau đa phần khó. còn Sv này LC 800k là đủ phá đảo rồi cần gì mạnh thêm nữa đâu.
    2.vực sậu thì mình có hỏi thằng share nó nói thiếu cái gì đó nó cũng không biết fix nên đành để đó thôi
    3.file tinh bàn thì việt hóa file trayDower.xml + file starattri.xml cái file :starattri.xml việt hóa nó được luôn việt hóa dòng thuộc tính tẩy luyện.
    review cho bạn TB :[Only registered and activated users can see links. ]
    4. Sabo chắc tại NPH không có lên mọi người thích chơi. dame nó cũng đâu có yếu nhỉ mình dùng nó + law đi hết 119 BT mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng famypo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi famypo [Only registered and activated users can see links. ]
    1.nhà phát hành hơn 3 triệu máu vì bên nó có nhiều chức năng bạn ngọc 7*,8* đồ thì đến tận 150 như vậy mới đi được nhiều map sau đa phần khó. còn Sv này LC 800k là đủ phá đảo rồi cần gì mạnh thêm nữa đâu.
    2.vực sậu thì mình có hỏi thằng share nó nói thiếu cái gì đó nó cũng không biết fix nên đành để đó thôi
    3.file tinh bàn thì việt hóa file trayDower.xml + file starattri.xml cái file :starattri.xml việt hóa nó được luôn việt hóa dòng thuộc tính tẩy luyện.
    review cho bạn TB :[Only registered and activated users can see links. ]
    4. Sabo chắc tại NPH không có lên mọi người thích chơi. dame nó cũng đâu có yếu nhỉ mình dùng nó + law đi hết 119 BT mà.
    Chỉ mình việt hóa với được không bạn, không rành mấy cái này @@
    Khách viếng thăm hãy cùng trieutam010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi trieutam010 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉ mình việt hóa với được không bạn, không rành mấy cái này @@
    thì bạn chép file main vào rồi giải nén xmls ra việt hóa những file như: task: nhiệm vụ,talk: hội thoại,monsters_tmpl: tên quái,copy: tên map....... còn nhiều file nhỏ lẻ tẻ khác bạn tự làm nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng famypo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi famypo [Only registered and activated users can see links. ]
    thì bạn chép file main vào rồi giải nén xmls ra việt hóa những file như: task: nhiệm vụ,talk: hội thoại,monsters_tmpl: tên quái,copy: tên map....... còn nhiều file nhỏ lẻ tẻ khác bạn tự làm nha.
    Cho mình cái hình được không bạn, không rõ lắm

Thành Viên
    Thanks
    6

bác nào biết cách fix vip ko ! e vào file user.php trong sv để vip 12 . xong vào game e nhận vàng thì nó lại tụt víp về ! bác nào biết tại sao chỉ e với
    Khách viếng thăm hãy cùng Doccocaubai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi Doccocaubai [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào biết cách fix vip ko ! e vào file user.php trong sv để vip 12 . xong vào game e nhận vàng thì nó lại tụt víp về ! bác nào biết tại sao chỉ e với
    Navicat - t_user - vip sửa thành 12 là được

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi trieutam010 [Only registered and activated users can see links. ]
    Navicat - t_user - vip sửa thành 12 là được
    cái đó thì e biết ! nhưng chủ yếu là để fix cho nó ko bị tụt ấy ạ. e cám ơn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng Doccocaubai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 19 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối