[JX] Share Server Võ Lâm Phục Hưng Linux Đang Online - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 113
    Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Share Server Võ Lâm Phục Hưng Linux Đang Online

Trích dẫn Gửi bởi thanhlong_1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đức nó cũng thừa nhận lấy update Hoa sơn từ ver3 tranminhdo mà lên, khá là trung thực. Chỉ cần cắt bớt mất lệnh nhận item hiện đại free, bỏ bớt trang bị súng ống hoa sơn các kiểu cho thụt về CTC hay SHXT là được 1 bản gọi là share ấy mà
    Linux nó tựa tựa nhau ... trắng + đen = xám xám thôi.
    Server win thì tùy người dev nhưng không bao giờ đầy đủ nổi để thỏa đam mê, có tìm hiểu thêm thêm thêm nữa cũng phí thời gian và tiền bạc, sức lực so với làm việc khác. (ý kiến cá nhân là vậy, sau khi đọc bài viết có tính than thở trăn trở của kẹo ngọt)
    bạn lại nhầm .... mình xin đính chính cho bạn .... ver 3 của traminhdo share thì chưa có hoa sơn kể cả ver 4 hoa sơn có nhưng chưa hoàn thiện ... Bản của Đức share nền là ver 3 và update thêm hoa sơn từ update của bạn Galaxy share bạn nhé...........
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi NewbieJX1 [Only registered and activated users can see links. ]
    thớt có client sạch ko cho em xin với ạ
    quét thấy 30 em bé
    client hay path.... clien thì tải client thu phí của VNG về còn path thì chưa test nên ko biết path của theard có virut ko? nếu có thì lấy path của ver khác linux qua cũng đc

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

NewbieJX1 (13-04-16)

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi HoangTVT [Only registered and activated users can see links. ]
    à ra vậy, bảo sao linux chạy ở cả 2 hđh nên đc gọi là đầy đủ , k biết đầy đủ hay dư thừa
    thừa thì không có thừa đâu bạn ... vì mỗi bản nó có những đặc điểm riêng. mình ko biết giải thích cho bạn thế nào... nếu chơi off thì sever win có thể đơn giản khi chạy và dev nhưng để mang lên online và ổn định lâu dài thì đa số các bạn quay sang sever linux hết.... mình ko nói suông mà thực tế là thế....nói chung ko nên đánh giá sever win hay linux cái nào tốt hay ngon hơn mà cần xem thực tế và xu thế hiện nay như thế nào nữa? xin hết

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi TS2GVN [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy cái lỗi báo script là do mình xóa mấy cái nhảm nhí thôi nói thật đây là sv của bạn mình rip dc từ vps của thằng phục hưng về
    thảo nào thiếu 1 số file trong path client và sever và có virut nữa.... nhưng cũng ko sao.... cảm ơn bạn đã chia sẻ

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Hoa Sơn phái làm gì có mà mấy ông tào lao đi cãi nhau, khi nào linux có Hoa Sơn phái lúc đó tranh luận còn được, cái mod Hoa sơn phái thích thì đặt tên là Hoa Sơn không thích tên đó có thể đặt là Sida phái hay Giang Mai phái, ai thích đặt gì thì đặt.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi hichay [Only registered and activated users can see links. ]
    Dự là tối nay hoặc ngày mai sẽ có 3 hoặc 4 server đem lên vps online hoặc thuê fix này nọ đây
    Biết cức gì trỏng mà bày đặt thuê
    Nghe phát ói
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi nhenconvt01 [Only registered and activated users can see links. ]
    Server win thiếu cái linux
    Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: [Only registered and activated users can see links. ])
    Sv win thiếu cái Linux
    Thật là buồn cười
    Lần sửa cuối bởi bthhhz, ngày 13-04-16 lúc 10:29 AM.

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi thanhlong_1 [Only registered and activated users can see links. ]
    lấy Hoa Sơn ra so sánh thử xem.
    Còn cái video trên thì server linux nào chẳng có. wuá bình thường.
    linux hiện tại chỉ là fake hoa sơn thì so sánh cái gì?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    thừa thì không có thừa đâu bạn ... vì mỗi bản nó có những đặc điểm riêng. mình ko biết giải thích cho bạn thế nào... nếu chơi off thì sever win có thể đơn giản khi chạy và dev nhưng để mang lên online và ổn định lâu dài thì đa số các bạn quay sang sever linux hết.... mình ko nói suông mà thực tế là thế....nói chung ko nên đánh giá sever win hay linux cái nào tốt hay ngon hơn mà cần xem thực tế và xu thế hiện nay như thế nào nữa? xin hết[COLOR="Silver"]
    Bạn có chắc chắn là dùng hết 100% tính năng ko? jx win chọn lọc tính năng chứ k phải thiếu nhé, chẳng ai rảnh đi code 1 chức năng mà mình k dùng hoặc chưa dùng đến cả
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HoangTVT vì bài viết này !

bthhhz (13-04-16)

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Em làm dc cái hạng ? rồi mấy bác ạ. ôi mừng quá
    [Only registered and activated users can see links. ]

11. The Following 3 Users Say Thank You to bthhhz For This Useful Post:

kuroo123 (13-04-16), songvijx (24-04-16), tvnnam (13-04-16)

Thành Viên
    Thanks
    3

Trẩu đừng phán lời cay đắng. Nếu đủ, có server nào đưa ra lộ trình phát triển trong năm, hay mười năm chưa. Server win thì chưa chắc chứ linux thì hệ item gần như full trong khoảng 2005-2012 rồi. Khi server win vẫn loay hoay với cái res hay item hoa sơn, người ta đã ra share trên linux, đó là cgalaxy. Các thím đi CTC, SHXT được một hai năm, chứ đi nổi ba bốn năm mà không chán khong ta? Server win chộp giật được trung bình vài tháng, một năm, đã văng lên share búa xua. Rồi lại loay hoay tìm hệ item mới hơn, phong phú hơn update vào câu khách. Mà cái update của mấy chú lại luôn đến sau linux mặc dù nghiên cứu dev win trước? Tại sao vậy. Dễ kiếm cơm quá thì bạn kẹo ngọt chẳng than thở free như thế há.
    Thì em biết em trẩu mà.
    Hỏi trên đời chữ "Win" có chữ "Linux" ở trong đó ko.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhenconvt01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    132

Hôm qua có cái video 7.0 gì đó không biết của win hay linux mà lúc tạo nv chọn được cả hệ thủy nam luôn đó, tương lai không xa chắc sẽ có một bản full 11 phái.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  2. [JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x
    Bởi minhduc_aa trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 01-03-16, 11:52 PM
  3. [JX] --Kết-- Phương pháp mở Online server Linux
    Bởi kiemthienvn trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-08-15, 03:30 AM
  4. [JX] Đưa online server Linux
    Bởi kingkiller trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-06-14, 05:15 PM