[TLBB] Code Quảng Lý Tài Khoản TLBB
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 Code Quảng Lý Tài Khoản TLBB

Chào mọi người em là ngừoi mới nhập môn hôm nay em gặp vấn đề trục xuất như sau mong mọi người tận tình giúp đỡ

Code Quảng Lý Tài Khoản TLBB của em rõ là em config đúng tất cả vấn đề lỗi là:

Khi em đăng ký tài khoản và đăng nhập ở trên phần web thì được, nhưng khi vào phần đăng nhập trong game thì nó lại báo Tk Mk Sai ! Em thử vào data quản lý sever game, ( Navicat ) thì tài khoản mk em vừa đăng ký trên nó không xuất hiện. ( đăng nhập sai trong game cũng đúng )

Mặc dù em đã config trong phần website của em đã đúng, khớp với thông tin Server game linux của em... ai biết lỗi này giúp em với.
    Khách viếng thăm hãy cùng kisper xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Code Quảng Lý Tài Khoản TLBB

Trích dẫn Gửi bởi kisper [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào mọi người em là ngừoi mới nhập môn hôm nay em gặp vấn đề trục xuất như sau mong mọi người tận tình giúp đỡ

Code Quảng Lý Tài Khoản TLBB của em rõ là em config đúng tất cả vấn đề lỗi là:

Khi em đăng ký tài khoản và đăng nhập ở trên phần web thì được, nhưng khi vào phần đăng nhập trong game thì nó lại báo Tk Mk Sai ! Em thử vào data quản lý sever game, ( Navicat ) thì tài khoản mk em vừa đăng ký trên nó không xuất hiện. ( đăng nhập sai trong game cũng đúng )

Mặc dù em đã config trong phần website của em đã đúng, khớp với thông tin Server game linux của em... ai biết lỗi này giúp em với.
    vân không ai giúp em sao @@
    Khách viếng thăm hãy cùng kisper xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    50

Ðề: Code Quảng Lý Tài Khoản TLBB

em rõ là em config đúng tất cả

đã đúng tất cả thi cần gi giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng shinno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [Share] Code Web quản lý tài khoản TLBB Full chức năng - VTID 1.0
    Bởi VJorker trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 19-09-17, 02:37 AM
  2. [TLBB] Share Full code web PHP quản lí tài khoản TLBB dùng Billing Windows
    Bởi Dark.Hades trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 02-06-15, 11:35 PM
  3. [TLBB] lỗi web quản lý tài khoản TLBB ver 4l ai giúp
    Bởi chicanem12q trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7