Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu) - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 348
    Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)

Chắc chắn không chơi được.Bat buoc cai fint, ma nen dung sever co font, no font rat kho phat trien.
    Khách viếng thăm hãy cùng thachlong78 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Vậy là Bản Patch 195Mb là chơi Ofline dc luôn hả bạn. Lên Yahoo Chat đi. ở đây nói chuyện âất tiện quá
    Khách viếng thăm hãy cùng Sang_pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Bản pảth đó là của Phương Dung nhưng lỗi một số thứ sửa lại chút rồi giờ OK phần nào rùi bạn có thể dơn về dùng và thêm cả cái bản cập nhập nhé sửa lỗi không hiển thị dúng giá trị skill.Sau đó cập nhập lại setting va skill từ sever sang pảth nhé.Bản skill của mình có skill Cs cao cập rồi đó mọi làm khi tối.Giờ làm skill mới thấy không khó lắm, giờ làm skill phụ trợ các loại ok rồi giờ sang skill đánh.Nọi chung thấy skill chỉnh op chẳng khác đồ là mấy chỉ khác giá trị skill biến thiên còn đồ thì không hoặc không đáng kể.
    Khách viếng thăm hãy cùng thachlong78 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích:
    Sau đó cập nhập lại setting va skill từ sever sang pảth nhé.Bản skill của mình có skill Cs cao cập rồi đó mọi làm khi tối.

Cho mình hỏi kill CS là gì vậy. vỚI LẠI setting va skill sang Patch hả. Là làm sao nói rọ hơn dc kô. Vậy tóm lại là Patch này dùng dc cho chơi Ofline không
    Khách viếng thăm hãy cùng Sang_pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

từ đầu Page 1 đến h không biết là nó chơi off hay là on nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng c0nnhanghe007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Ở đây là mình share sever của mình có thể onlie hoặc off tùy mọi người.Còn sever online của mình là sever giang hồ dậy sóng pmm yahoo severmuop78 để biết thêm, hoặc vào gamevnsever Muop Yẻu.

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn có thể share sv bạn đang chạy onl được không. Mình muốn test thử các skill mà bạn làm. Mình biết về C++. Mong là chúng ta có thể giúp đỡ nhau hoàn thiện server
    Khách viếng thăm hãy cùng BlindNotDeaf xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Từ lúc tham gia diên đàn đến giờ mình hỏi khá nhiều mà chưa đóng góp gì cho diễn đàn.
    Mình sẽ share bản sever đang online của sever mình cho mọi người. Sever mình phát triển trên bản sever Xuân Thu của TQ.Đây là địa chỉ down.
    Sever Giang Hồ Dậy Sóng
    [Only registered and activated users can see links. ]

Sever đã chỉnh, sửa việt hóa (mình tự việt hóa là chủ yếu), viết mới khá nhiều, các bạn chú ý mình giới thiệu tính năng nhé:
    Có đấy đủ tính năng của sever Xuân Thu trừ Bang Hội mình đóng lại để viết lại, Tống Kim 9h tối đến thành tương dương chạy lên máp Tóng Kim (Mình chưa mở xạ phu đến đó vì định viết lại Tong Kim).Nhiệm vụ khiêu chiến đã bỏ, thay vào là cái khác.
    Có những tính năng mới quan trọng:
    Thêm chức năng ép đồ tinh luyện huyền tinh từ 14 loại đá ép, ép đồ Bạch Kim ở Phàm Phu Lão Thiết.
    Thêm chức năng điểm Bạch Kim ở Bạch Kim Nhất Hiệp, thêm đổi đồ Đại Mã Hổ ở Bạch Kim Nhất Hiệp, điển BK rất cần để chế đồ BK.
    (có thể đội 12 tấm bản đồ thần bí, hoặc săn bos ở thành thị kiếm 20 bức mật thư, hoặc train ở các map co sáp xuất nhận được điểm BK khác nhau).
    Thêm chức năng tiền xu ở Kim Ngan Lao Tac.(Có thể mua quả huy hoàng ,nhạc vương kiếm,..).Diểm có bằng đổi KNB.
    Thêm chức năng điểm Kinh Nghiệm Giang Hồ ở Doan Mach Than Y.(mua máu PK, và mua Kì Trân Phúc Duyên).Điển có được khi train ở máp 180, hoặc săn bos)
    Thêm map boss HK ở Xạ Phu.
    Chỉnh sửa hệ thống điểm Phong Hỏa.Có thể đổi đồ HK sơ cấp, trung cấp, cao cấp.
    Chỉnh sửa điểm Danh Vọng.Thêm mua Ngựa BK 180 (có 2 loại) ở sứ giả vượt ải.
    Chỉnh sửa toàn bộ skill, opt trang bị, opt ngựa cho phù hợp và đảm bảo cân bằng trong khả năng có thể của mình.
    Thêm chức năng đánh bạc dặc biệt ở Chủ sòng bạc thần bí.Dánh bạc nếu thắng không mất tiền được điểm Tích Lũy Bạch Kim, Giang Hồ, Xu.
    Bạn cũng có thể dùng xu , diểm TL giang hồ đổi ra tiền vạn ở NPC tương ứng.
    Ngoài ra đóng các chức năng không phù hợp với sever online.

Các bạn có thể dơn về tham khảo, đưa lên online nếu cảm thấy sever không quá kém.
    Hi vọng mọi người sẽ có thêm hướng lựa chọn phát triển sever.
    Giờ mình bận nên chỉ share đựoc thôi, còn nếu hỏi gì về sever nếu có thời gian mình sẽ trả lời.

Thân.
    Bạn ơi, cho mình hỏi muốn chỉnh tiền + phúc duyên + diểm BK + điểm phong hoả thì vào đâu hả bạn. Mình muốn test thử... Với lại bạn cho mình hỏi cái server của bạn chạy 1 thời gian thì cái S3Relay bị lỗi và don't send, vậy là do sao thế bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng slide_up xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi BlindNotDeaf [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể share sv bạn đang chạy onl được không. Mình muốn test thử các skill mà bạn làm. Mình biết về C++. Mong là chúng ta có thể giúp đỡ nhau hoàn thiện server
    Sever mình đang chạy online, mình hem biết gì về C++, skill mình mới làm chỉ là phụ trợ và buf, skill đánh giờ mới làm.
    Theo mình biết hiểu giá trị của skill viết bằng lệnh gì cũng được, miễn là trong clien có phần đọc được, còn skill có những lỗi về hỗ trợ cái này mình nghĩ là fix được vấn đề là thời gian thôi (chủ yếu tính toán cho cân bằng các phái).Mình fix được mình nghĩ thế, chỉ dùng lua thôi.Làm xong cái map PK sẽ fix lại.
    Bạ muốn thử sever mình thì pmm yahoo severmuop78 mình sẽ reg acc cho.
    Nếu bạn biết C++ bạn có thể fix dùm lội lên xuông ngựa giúp mình hem, vớ cái lập tên bang hội cái này mình chịu.

Trích dẫn Gửi bởi slide_up [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi, cho mình hỏi muốn chỉnh tiền + phúc duyên + diểm BK + điểm phong hoả thì vào đâu hả bạn. Mình muốn test thử... Với lại bạn cho mình hỏi cái server của bạn chạy 1 thời gian thì cái S3Relay bị lỗi và don't send, vậy là do sao thế bạn?
    Bạn thay đổi trong lệnh ý, ở máy nhân vật tương ứng.
    Mình sẽ việt bài hướng dẫn cách viết lua, với chỉnh sever trong tuần này.

Thành Viên
    Thanks
    0

Skill cao cấp đã fix xog chưa thachlong. Hiện tại đag phải làm project nên hơi ít thời gian online. Nếu có t/g bạn share server đag online nhé. Mình sẽ nhờ team project check lại.
    Khách viếng thăm hãy cùng BlindNotDeaf xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server TLBB Tiếu ngạo giang Hồ cho anh em nè !
    Bởi hanny trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 350
    Bài viết cuối: 06-03-13, 10:17 AM
  2. Update Việt Hóa cho server Giang Share
    Bởi f-fantasy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 06-05-10, 09:41 PM