Share Server Xuân Thu - Chunqiou Bản Original - Trang 54
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 54 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 44 52 53 54 55 56 ... CuốiCuối
Kết quả 531 đến 540 của 617
    Võ Lâm Minh Chủ Silva's Avatar
    Thanks
    1

Ðề: Server No Font Xuân Thu !

thaihoacho mình hỏi server này nói chung mình thấy ổn rồi nhưng bây giờ mình muốn làm cho nó có thêm cái hiển thị thời gian hệ thống lúc đang chơi làm thế nào.
    Khách viếng thăm hãy cùng Silva xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao tạo acc k đc. vậy bạn , bạn pm yahoo mình tạo dùm mình 1 acc tk's bạn :X
    Khách viếng thăm hãy cùng mr.kuzn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Server down về cài chứ ko phải game online bạn àh !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Vì điều kiện thời gian mình không có nhiều nên mạn phép post bài ở đây mong các bạn giúp đỡ :
    Mình cài đặt đầy đủ theo hướng dẫn (Bản SHXT) nhưng thứ tự file rất lộn xộn ...KHông biết khi cài vltk ofline trong (vlserver) mặc định gồm các tệp nào !!
    Mình muốn biết để kiểm tra thôii ..
    Rồi bị lỗi như sau : không đánh quái đc, không nói chuyện với các npc được .!!!
    Mới vào vi tính nên mong các bạn giúp mình với nha !!
    Khách viếng thăm hãy cùng saocuoitroi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi saocuoitroi [Only registered and activated users can see links. ]
    Vì điều kiện thời gian mình không có nhiều nên mạn phép post bài ở đây mong các bạn giúp đỡ :
    Mình cài đặt đầy đủ theo hướng dẫn (Bản SHXT) nhưng thứ tự file rất lộn xộn ...KHông biết khi cài vltk ofline trong (vlserver) mặc định gồm các tệp nào !!
    Mình muốn biết để kiểm tra thôii ..
    Rồi bị lỗi như sau : không đánh quái đc, không nói chuyện với các npc được .!!!
    Mới vào vi tính nên mong các bạn giúp mình với nha !!
    Trong thư mục vlserver có nhiều thư mục ! Nhưng chủ yếu phần Server + các dữ liệu thì đều nằm trong thư mục multiserver cả ! Mấy thư mục khác trong vlserver thì chỉ là phần phụ (Các file ShortCut thui ko có gì cả đâu !)

Thành Viên
    Thanks
    5

hiện tại bạn không có bạn jx nào tàm tạm dùng được à,hơn hẳn mấy bản post trên diễn đàn....
    Khách viếng thăm hãy cùng zenitaka02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi zenitaka02 [Only registered and activated users can see links. ]
    hiện tại bạn không có bạn jx nào tàm tạm dùng được à,hơn hẳn mấy bản post trên diễn đàn....
    Hơn hẳn thì ko thể vì mình chỉ tập trung nghiên cứu là chính ! Server mình ko có đầy đủ các chức năng mà chỉ có các phần cơ bản để Dev lên mà thui !

Server Beta by thaihoa91 (No Font gốc Alextuan Dev típ) : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên herovn1994's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    196

thaihoa nè mình cài vl off lâu rùi nhung mà choi ko được cái file swordpaysys3.exe mình vào không được cứ bị connect DB error hoài.bạn có thể gữi cho mình bản hướng dẫn chi tiết dc không nick yahoo của mình là:hoangbao_alone mong ban sớm trả lời
    Khách viếng thăm hãy cùng herovn1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi herovn1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    thaihoa nè mình cài vl off lâu rùi nhung mà choi ko được cái file swordpaysys3.exe mình vào không được cứ bị connect DB error hoài.bạn có thể gữi cho mình bản hướng dẫn chi tiết dc không nick yahoo của mình là:hoangbao_alone mong ban sớm trả lời
    Lỗi Connect DB Errors là do bạn đặt sai pass sa trong SQL Server --> Pass sa có thể là 123456 hoặc sa hoặc bỏ trống !

Thành Viên herovn1994's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    196

mình cài nhìu lần quá ma ko được nên mình xoa het các file cần thiết rùi ban có thể gửi file update.pak.và các file khác duoc không.mình dơn sever xuan thu về rùi.patch mình cung down rùi còn những file nào nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng herovn1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 54 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 44 52 53 54 55 56 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share server WOW: TBC 2.4.3
    Bởi huongphieubat trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 24-08-10, 02:23 PM
  2. Share Server cho mọi người!
    Bởi khoamamktvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 11-06-10, 07:46 AM