Hướng Dẫn Cài Một Server No Font Hoàn Chỉnh By Giangleloi - Trang 57
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 57 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 47 55 56 57 58 59 67 ... CuốiCuối
Kết quả 561 đến 570 của 1048
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Guide cài JX full cho server cubin nofont

Trích dẫn Gửi bởi trungvani [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái đó ko hề j đâu bạn.Bạn cứ chạy sveevr ko sao cả
    Mình chay tất cả rồi ok hết , chỉ trừ cài mình đã nói , mình vào game.exe nhưng ko thấy server để chọn , enter đại thì hiện ra khung đang nhập nhưng ko cho gõ acc và pass vào

P/s :
    Thỉnh thoảng vô được nhưng bị đứng hình luôn
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi nk1001, ngày 17-04-09 lúc 08:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nk1001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi nk1001 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chay tất cả rồi ok hết , chỉ trừ cài mình đã nói , mình vào game.exe nhưng ko thấy server để chọn , enter đại thì hiện ra khung đang nhập nhưng ko cho gõ acc và pass vào

P/s :
    Thỉnh thoảng vô được nhưng bị đứng hình luôn
    Lỗi Client đó mà ! Cách khắc phục làm theo 2 bước :

+ Bước 1 : Vào thư mục Client --> Vào thư mục data --> Đổi maps.pak thành map.pak

+ Bước 2 : Vào thư mục Clietn --> Mở package.ini --> Đổi maps.pak thành map.pak là OK !

Chúc bạn thành công ! ^__^
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi vanvu25011 [Only registered and activated users can see links. ]

ai bít nỗi này hem vậy
    tui cài theo hướng dẫn
    cài song thì bị nỗi này .Mong các pro chỉ giúp
    sau đây là 3 cái hình tui chạy game anh em coi có lỗi ở đâu không giúp "Gà" này với nha Thanks
    tui hỏi trước sao ko trả lời vậy

tui chạy mọi cái theo hướng dẫn đều ok ! tạo được nhân vật lúc vào game để chiến thì bị lỗi này bạn giúp tui cái

help me !
    2 cái hình còn lại bạn coi ở trên nha
    Lần sửa cuối bởi vanvu25011, ngày 17-04-09 lúc 09:33 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vanvu25011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi vanvu25011 [Only registered and activated users can see links. ]
    tui hỏi trước sao ko trả lời vậy
    help me !
    2 cái hình còn lại bạn coi ở trên nha
    Bạn xài Server No Font hay có cài Font và ai share Server ?

Thành Viên
    Thanks
    5

thaihoa91 ơi giúp giùm với sau khi chạy sever xong chạy game.exe đăng nhập kô thấy tên sever .bấm đại thì tới được from đăng nhập --> nhập id + pass khống đánh được ký tự nào vô hết lý do tại sao vậy ? [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng 113viyeu113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    62

2 câu trên của bạn ko đúng đâu vì trong hình bị lỗi gián đoạn nhưng GameServer.exe vẫn SUCCESSFULL mà ! Nếu GameServer.exe hay thiếu CoreServer.dll thì khi mới vừa mở GameServer.exe lên thì sẽ có thông báo lỗi liền và khi nhấn nút Ok thì lập tức GameServer.exe tắt ngay chứ ko hiện dc như vậy đâu !
    Cũng có thể nhưng lần đầu tiên mình chạy SV này cũng gặp phải một số lỗi như vậy nhưng khi mình thay 2 files đó thì vô được và dùng ngon lành nên mình nghĩ là thế
    có gì ko đúng xin chỉ giáo thêm
    Khách viếng thăm hãy cùng LuongITvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tịa soa mình không load dược map Lam Du Quan mặc dù đã có maps trong thu mục.Mình cũng đã vào fille WorldSet.ini thêm map vao nhưng thàng xaphu vẫn không chịu đưa đi.Máy mình còn thiếu masp Mạc Cao Quật.Các bạn chỉ mình nha
    Khách viếng thăm hãy cùng trungvani xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Sao không ai chỉ mình cách up load ảnh lên diễn đàn hết vây.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungvani xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi trungvani [Only registered and activated users can see links. ]
    tịa soa mình không load dược map Lam Du Quan mặc dù đã có maps trong thu mục.Mình cũng đã vào fille WorldSet.ini thêm map vao nhưng thàng xaphu vẫn không chịu đưa đi.Máy mình còn thiếu masp Mạc Cao Quật.Các bạn chỉ mình nha
    Thử Copy maplist.ini bên Settings Server và Paste qua Settings của Client xem !

Nếu vẫn ko dc thì bạn up thư mục Script + maps + Settings cho mình ! Mình về Test rùi sửa lại giùm cho !

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn xài Server No Font hay có cài Font và ai share Server ?
    mình sai cái sv sanpaoulo.rar trang 1 của bài viết này nhưng máy mình có cài font ( lúc trước cài HiepKhachGiangHo nên cài font)
    cài server song bị lỗi gì đó (game.exe thì phải lúc chạy game thì lỗi )
    sau đó mình ép thêm 3 pack mà bạn đưa ,tạo được acc và nhân vật nhưng ko vào game được
    mình sài client Vinagame
    Nhân tiện bạn có thể cho mình lời khuyên nên dùng sv nào bây giờ là ổn dịnh nhất vậy .Cho mình link luôn nha
    chứ mình coi mấy bài mà hoa cả mắt ai cũng nói sv của mình là tôt ac
    Lần sửa cuối bởi vanvu25011, ngày 18-04-09 lúc 07:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vanvu25011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 57 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 47 55 56 57 58 59 67 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn: Cách làm Server No Font China !!!
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 15-07-09, 02:51 PM