Hướng Dẫn Cài Một Server No Font Hoàn Chỉnh By Giangleloi - Trang 37
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 37 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 35 36 37 38 39 47 87 ... CuốiCuối
Kết quả 361 đến 370 của 1048
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Guide cài JX full cho server cubin nofont

[Only registered and activated users can see links. ]
    không tải được . làm phiền Giang cho mình link khác được hong ? giúp mình với ...
    Khách viếng thăm hãy cùng 0913679913 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn down cái client TQ cài sau đó xóa hết đi chỉ để thư mục data và music rồi vào saopaulo1.rar giải nén patch client chep vào client TQ
    bạn ơi mở maps khó quá bạn có thể post hình và giải thích cụ thể về cách mở maps được không Giang . Mình thấy bạn rất tận tình trong việc chỉ dẫn tụi mình làm sever Vl offline này hihi .....
    tiện đây cho mình xin lại cái link này đi : [Only registered and activated users can see links. ] <= link này die rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng 0913679913 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai giúp mình với sao không thấy gì hết chỉ có thấy dòng sever không vậy . help me !

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi 0913679913 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai giúp mình với sao không thấy gì hết chỉ có thấy dòng sever không vậy . help me !
    Làm theo 2 bước sau :

+ Bước 1 : Vào thư mục Client --> Xoá thư mục UI !

+ Bước 2 : Down bản Patch Client Full này về [Only registered and activated users can see links. ] --> Sau đó giải nén ra và Copy Paste vào thư mục Client là OK ^__^
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Chào bạn thaihoa91 ! Bạn có thể share cho mình cái jxoffline.rar được không mình đang rất cần .
    hoặc có ai đó share cho mình cũng được mình sẽ hậu tạ = 1 cái click thank . hihi .. ! giúp mình nha mấy bạn.
    Lần sửa cuối bởi 0913679913, ngày 22-03-09 lúc 09:29 AM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Ofline [Only registered and activated users can see links. ]
    "Connect DB Error"
    Cái lỗi này cài lại window hết không mấy bạn ,chứ tôi cài SQL mấy lần rồi vẫn vậy.
    lổi này cài lại win làm chi không hết đâu bạn => bạn chỉ cần attack databast là được àh. và bạn kiễm tra lại những chổ có pass sa trong sever coi đã config hết chưa. Vậy là thành công 100% hihi. chúc bạn thành công!

Thành Viên
    Thanks
    0

[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Khách viếng thăm hãy cùng vietnx18 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em tạo được nvat rồi khi vào chơi thì thông báo "Kết nối server thất bại". ai giải đáp dùm em voi
    Khách viếng thăm hãy cùng vietnx18 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi 0913679913 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào bạn thaihoa91 ! Bạn có thể share cho mình cái jxoffline.rar được không mình đang rất cần .
    hoặc có ai đó share cho mình cũng được mình sẽ hậu tạ = 1 cái click thank . hihi .. ! giúp mình nha mấy bạn.
    Sorry ! Mình ko giữ bản jxoffline.rar vì nó quá cũ rùi ! Bạn nên xài Server muopyeu hoặc Server Cubin hoặc Server No Font Xuân Thu sẽ tốt hơn và có nhiều tính năng hơn đó !

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi vietnx18 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Lỗi PlayerDB Loading Failed kìa !

Cách khắc phục thì đọc hết nội dung dưới đây là bạn hiểu ra thui ^__^

Hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn Test Server nhanh !

Đầu tiên mình sẽ nói sơ qua về cấu trúc Server hoàn chỉnh !

Theo mình thì chia ra thành 2 phần chính :

+ Dữ liệu account và 5 links

+ Server chính

Trong Server chính thì có 3 thư mục tạo thành :

+ Script

+ maps

+ Settings

Ba thư mục Script, Settingsmaps tạo nên 1 Server ! Còn Dữ liệu account và 5 links thì chỉ là giúp ta tạo account và lưu trữ dữ liệu mà thôi !

Vì thế khi muốn xài Server của ai thì bạn chỉ cần chép 3 thư mục Script, Settings và maps của Server mới, paste sang Server cũ thì vào game dữ liệu account vẫn còn và ko hề bị thay đổi !

*Ví dụ cho các bạn dễ hiểu nè :

Tui đang xài Server Alex chẳng hạn nhưng muốn chuyển sang xài Server Minh Đăng !

Thường thì các bạn sẽ làm gì ?

Đó là các bạn giải nén nguyên Server Minh Đăng và cứ Attack Database vào dữ liệu mới bên Server MĐ để tạo account chơi !

Nhưng nhiều khi ko thành công có thể dẫn tới vài lỗi như PlayerDB Failed hoặc Ket noi may chu that bai hoặc ko tạo account dc...v.v..

Cách giải quyết cho bạn là :

Bạn còn nhớ Server cũ của bạn đang xài ngon là Server Alex ko ?

Cứ để đó và chỉ xóa 3 thư mục Script, Settingsmaps trong Server Alex đi !

Sau đó chép 3 thư mục Script, Settings và maps trong Server MĐ vào Server Alex lại !

Như vậy account cũ của bạn vẫn còn ! Chỉ thay đổi về các NPC trong maps và các Settings thôi !

Vậy là có thể chơi Server MĐ trên dữ liệu account và dữ liệu cũ của Server Alex dc rồi !

Do có 1 số bạn khởi động 6 link ko dc nên mình xin share file vlserver.rar !

Chú ý trong vlserver.rar có dữ liệu database vừa đủ và 3 thư mục Script, Settingsmaps mình để trống !

Nếu các bạn muốn chơi Server nào thì cứ chép 3 thư mục Script, Settingsmaps ! Paste đè vào thư mục multiserver trong thư mục vlserver vừa giải nén là có thể chơi dc !

Trong vlserver.rar mình đã cho GameServer.exe ko cần crackCoreServer.dll thích hợp nên ko còn bị lỗi nữa !

Đây là 2 link quan trọng :

+ Link vlserver.rar : [Only registered and activated users can see links. ]

+ Link Hướng dẫn cài SQL Server 2000 và cách cài pass của sa cho vlserver.rar (Video) : [Only registered and activated users can see links. ]

Chúc các bạn thành công ! ^__^

Trang 37 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 35 36 37 38 39 47 87 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn: Cách làm Server No Font China !!!
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 15-07-09, 02:51 PM